1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến của thành viên (nơi nhận xét, thảo luận, góp ý... mọi vấn đề xung quanh Box ĐN)

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi xml_q84, 15/05/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babybum

babybum Thành viên mới

cái câu đó chẳng khác gì nguyên tắc là nguyên tắc
    Nguyên tắc luôn cứng nhắc! nhưng bây giờ nó quá cứng và đi xa quá rồi, chắc ông ngủ ngon lắm ông viet hỉ?
    sự thật ko sợ mất lòng, uhm, biện hộ rất hay
    Lòng thì ko mất nhưng có lẽ nghĩa cử đã dần nhạt phai
    ------------
    nghĩ lại thấy tức, mẹ,*** nấu cơm được
    tối ni ăn bún cho dễ nuốt chứ nó cứ nghẹn ở họng
  2. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Xác nghĩ sao nói mình ngủ ngon?
    Và mình cũng chưa hề có ý biện hộ trước đây và cả sau này về sự việc vừa rồi!
    Vì theo mình nghĩ cho dù chất lượng cái diễn đàn ttvnol.com này có đi xuống đi chăng nữa thì cũng nên tôn trọng sân chơi BOX ĐÀ NẴNG mà bấy lâu chúng ta đã gìn giữ và phát triển, nếu ai cũng có những hành động như Xác mỗi khi có stress, căng thẳng ... thì điều gì sẽ xảy ra? lúc đó đừng có đổ lỗi cho ... cái forum này đang xuống cấp nhé?!!!

Và cũng như mình đã nói ở bài trước, sự thật dễ mất lòng (nghĩa cữ) - sự việc xảy ra sẽ khiến đôi bên có chút gì đó ấm ức, nhưng Xác nghĩ cho thấu đáo xem sự việc vừa qua phải trái thế nào?
    "thường thì do quen biết các mod sẽ có sự châm chước nhất định, nhưng sự châm chước đó cũng có giới hạn nào đó, nếu không thì nó sẽ trở thành bao che - dung túng cho những sai phạm, cho những điều không tốt đối với diễn đàn".
    Đây là bài phản hồi cuối cùng của VS về việc này. VS không muốn đôi co thêm nữa, vì dù có nói thêm thì những vướng mắc khó mà giải quyết ngày một ngày hai.
    Thân ái
    VS
  3. babybum

babybum Thành viên mới

mẹ,tới giờ đi làm rồi mà có người kéo lại
    ---------
    Kính thưa đồng chí!
    Vậy đồng chí đã có báo với mod box ĐN chưa trước khi đ/c ton hót bên TMG????
    Đ/c nghĩ tui xã stress hả?? nói fải có bằng chứng nhé
    Đ/c suy nghĩ gì mà dám khẳng định mod châm trước cho việc này??? lại hồ đồ trong suy nghĩ rồi đó --- Mod có thể phản biện về câu phát ngon đó của đ/c
    Tui biết tui làm như thế là sai so với quy định của diễn đàn nhưng tui ấm ức một chỗ là đồng chí quá lanh chanh + sự nhiệt tình của đồng chí đã tạo nên sự phá hoại
    Đ/c thừa hiểu admin của TTVN thường làm việc theo cảm tính, nghe ai nói gì thì làm theo chứ ko có suy nghĩ, vậy mà đ/c đi ton hót theo nguyên tắc để rồi sự việc nó đi qua xa đến nỗi đ/c cũng ko ngờ đến
    Nếu đã tranh luận thì tranh luận đến nơi, đừng có ném đá bỏ chạy như thế. Ở đây ko hồ đồ để mà bỏ lửng câu nói trên khí quyển mặc nó rơi tự do ở nơi não nơi nào. Xin nhắc lại với đồng chí Nhân Việt là ở đây ko muốn đôi co, tự đ/c gây ra thì tự đ/c trả lời chứ đây ko thích đôi co với người có quyền cao chức trọng như đ/c
  4. chieclatinhyeu

chieclatinhyeu Thành viên mới

Trong thời gian qua, do bận việc riêng nên Lá ít online trên Box, hôm nay nhân chuyện trên Lá cũng xin có 1 số ý kiến như sau:
    1- Thời gian đó Lá thực sự ko online, ko vào Box nên đã ko có xử lý kịp thời cho những sai phạm ( lỗi spam ) của thành viên @Xacuopvietnam. Đây là lỗi của mod nên Lá xin chịu trách nhiệm việc này.
    2- Sau này các nick @babybum,[nick] khoaxyhien[/nick] có 1 số bài viết spam, ko đúng nội dung của topic nên Lá đã treo nick 3 ngày cảnh cáo. Ko có chuyện mod châm chước cho thành viên ở đây. Vì nếu xem trong lý lịch của nick @xacuopvietnam thì đó cũng là nick mà Lá treo nhiều lần nhất.
    3- Mặc dù rất muốn nhưng có thể do khả năng hạn chế nên trong thời gian qua tình hình Box đi xuống rất nhiều. Hầu như ko có bài viết chất lượng, quá ít thành viên tham gia, và bản thân làm mod nhưng Lá cũng ko có nhiều đóng góp để Box có thể vững vàng hơn. Đó là 1 điều mà Lá rất buồn. Xem xét nhiều lý do nên Lá xin được rút mod Box Đà Nẵng, hy vọng sẽ có những thành viên trẻ tuổi, năng nổ, nhiệt tình hơn để nâng cao chất lượng bài viết, cũng như hoạt động của Box Đà Nẵng mạnh mẽ hơn.
    Lá xin có đôi lời như vậy thôi.
  5. Xo_mo_lo

Xo_mo_lo Thành viên rất tích cực

Tèn tén ten !
    Tan sờ hoang, hoang sờ tàn, tiêu sờ điều, vắng sờ lặng...!
    Ta sờ pham !
    Đùa chứ ta có ý kiến thế này: Nghỉ chơi thôi, hết vui, hết bé dại, hết cảm tình... Nghỉ thôi.
  6. Xo_mo_lo

Xo_mo_lo Thành viên rất tích cực

He he, sờ phem cái bài trên xong cái tự nhiên ngứa ngứa cái tay
    Ta là ta muốn nói thế này:
    Trên quan điểm chung, về nguyên tắc, chiếu theo nội quy, áp dụng quy định... thì bác VS căn bản không có gì sai
    Áp dụng vào thực tế, bác VS không đúng.
    Hôm đó ta thấy thằng ku Xác vô pót nhảm lung tung, ta tuởng nó chán đời, mua cọng bún về thắt cổ tự tử. Nói thật lòng, thì ta mừng lắm (đời đỡ đi một thằng bệnh hoạn).
    Nhưng ta chờ qua mấy ngày, chẳng thấy tin tức của nó... Ta sợ là cọng bún thắt cổ không hiệu quả, ta mới vô xử nó mua 666 uống cho nhanh.
    Khổ cái bỗng thấy bác VS pót bài phàn nàn. Ta thấy cũng kỳ kỳ, nên move hết sang bên Buôn dưa, khóa nick thằng ku Xác 03 ngày cho nó bình tĩnh.
    Ai dè, thằng cu FF ở mô nhào vô mở khóa ku Xác. Ta thấy là lạ, ass mean TTVN dạo này mô mà tốt rứa? Chậc, ta F5 thì bật ngửa ra là ku Xác bị khóa vô thời hạn
    Ra hỏi bác VS thì mới hỡi ôi bác qua bên TMG báo cáo vi phạm
    Hehe, nói thiệt thì bác VS không sai, nhưng bác lần sau có chuyện gì thì pm riêng cho Mót cái, không pm nổi thì bác nhấn cái nút than phiền trên đầu bài viết để mót còn biết sớm mà xử lý.
    Nói riêng với bác VS: Tại thời điểm đó nó chán đời bác ạ, bây giờ cũng vẫn còn, nhưng mà chuyện riêng, không tiện và cũng không cần thiết phải nói ra đây. Lý phải đi đôi với tình chút, bác không biết nên cũng không phải lỗi của bác.
    Mà thằng ku Xác, có khóa cái nick không mà làm như mất vàng.
  7. babybum

babybum Thành viên mới

sao lại ko fải mất vàng hả mày? tích góp được mấy ngàn gold giờ trắng tay rồi, khốn lạn thật
    Má, nói toẹt ra nhé, ông VS tay dài thật!
    giờ làm răng để unlock nick XU đây? help me pls!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  8. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Chịu rồi, VS quên mất là trước đây cu Xác đã từng bị khoá vô thời hạn, được ân xá, giờ bị thêm lần ni nữa là hết đường cứu chữa
    Trong chuyện này VS cũng có những sai lầm nhất định, xin nhận lỗi trước bà con, cụ thể là cu Xác, các mod box Đà Nẵng ...
    Dù thế nào thì sự việc cũng đã xảy ra, xin rút kinh nghiệm vậy
  9. VietSeism

VietSeism Thành viên mới

Mới reg cái domain DANANGFC.COM chưa dùng, tạm thời để anh chị em vào box Đà Nẵng vậy.
    Thay vì gõ ttvnol.com/danang.ttvn thì ACE có thể gõ: danangfc.com cho khoẻ nhé
    P/s: Vì yêu bóng đá Đà Nẵng nên reg tên miền này (Đà Nẵng Football Club - Danangfc.com) - nhưng tạm thời dùng nó với nghĩa "Đà Nẵng Fan Club" - Câu lạc bộ fan hâm mộ "Đà Nẵng"
    Chúc vui vẻ!
  10. mqc21tp

mqc21tp Thành viên mới

Mình là thành vien mới của diễn đàn, vay cho hỏi các bạn dang tham gia tren dia chỉ nào the. Cac ban co to chuc hoat dong gi ko the?