1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến đóng góp để box NAM ĐỊNH ngày càng fát triển đi lên ...

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi anh_binh_minh, 08/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. manutd1982

manutd1982 Thành viên mới

lâu lắm mới viết một bài bên này phải nói là chán thật đấy voà rùi lại ra mà chẳng có gì để viết
  2. THANGKHUNG2004

THANGKHUNG2004 Thành viên mới

Các bạn thân mến có thể các ban đã nghe nói nhiều về việc kiếm tiền qua mạng nhưng đấy là những mạng thuộc nước ngoài nay lần đầu tiên ở Việt Nam các bạn ko nên bỏ qua cơ hội này . hãy thử và tìm hiểu bạn sẽ thấy hiệu quả của nó . Mời bạn hãy nhấp chuột vào dòng chữ này để Đăng ký :http://www.gso-media.com/home/register.asp
    Sau khi đã điền địa chỉ hòm thư của bạn bạn sẽ nhận được thư xac nhận dịa chỉ thư của bạn và sau đó bạn chỉ cần điền nhưng thông tin cần thiết vào đó . Ở ô người giới thiệu nêu con trống thi bạn ghi : GSO 19635 chúc bạn có thêm niêm vui mỗi khi online mạng. Xin lỗi nếu bài viết này làm mọi người bực mình
  3. phuyklein_196

phuyklein_196 Thành viên mới

Sắp tới nếu có hoạt động offline của box các bác ới em câu nha .
  4. iloc

iloc Thành viên mới

Tôi là dân Nam định nhưng tôi chẳng thiết tha gì với cái box nam định này. Có nhiều lý do, nhưng chắclá tôi không có cảm tình lắm với các đồng hương thì phải, vào xem thử thì toàn tán gái,cãi lộn, đúng là dân bến xe. Vô tình vào box Thái Bình, thấy họ làm ăn bài bản lắm, tự nhiên lại nổi máu tự hào dân tộc lên, muốn góp ý cho các anhMOD làm sao cải tiến có nhiều chủ đề hay chứ như bây giờ thì chán quá
  5. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Hôm đầu tiên thấy box có 4 bài viết mới/ ngày. Phải chúc mừng cái gì chứ mod nhỉ?? Thích thật !!
  6. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

Sao box NĐ ko có topic giao lưu nhỉ,nhiều lúc muốn nói chuyện với anh chị em trong box mà cũng ko được.Toàn là những topic nội bộ mà đọc mãi ko hiểu.Đối với tôi NĐ là 1 ẩn số,đg có ý định đi tham quan NĐ đây
  7. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

Thế thì mời bác đến Nam Định chơi, có nhiều cái hay lắm đấy. Có cái nữa là cũng nên cẩn thận một chút khi đi đường nhé..... vì...... chắc ai cũng biết cả rồi.
  8. XacUopVietNam

XacUopVietNam Thành viên mới

[blue]vì sao?? chỉ dẫn giúp em với mấy pác?
  9. thanhnv15

thanhnv15 Thành viên mới

Ít thành viên quá, ít bài quá.
  10. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

Hờ, các bác lười post bài thì thành ra ít chứ sao (hình như mình cũng lười, hôm nay dở chứng mới post mấy bài liền). Thế mới đưa cái topic này lên đây để bác nào có hướng giải quyết nào thì góp ý, dạo này em đang gặp vấn đề một chút nên đầu óc lù mù, làm ăn chả ra sao, các bác thông cảm.
    Hay là offline một buổi nhỉ? Các bác mà thấy hay thì cho ý kiến cái chứ, ví dụ như đầu tháng sau chẳng hạn, làm bữa nhậu ở Hà Nội.