1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến đóng góp để box NAM ĐỊNH ngày càng fát triển đi lên ...

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi anh_binh_minh, 08/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeudieu_thucnu

yeudieu_thucnu Thành viên mới

Ây za,tự dưng đọc bài này ngứa tay.em chẳng hiểu sao mờ lượng mem Nam Định mình ít thế,hồi trước thường ở bên NĐol nhiều hơn(em là một điển hình,lượn đây từ lâu lắm rùi nhưng chẳng muốn viết bàicó cái gì đâu để mà viết cơ chứ........................)Em nghĩ mấy bác Mod nên làm thêm nhiều cái topic giới thiệu về con người NĐ,cảnh quang NĐ cho thêm fong fú,mọi người cùng biết cùng thấu hiểu,anh em vào giao lưu làm quen !Thế đã nhá!Nam Định ơi,iu lém
  2. yeudieu_thucnu

yeudieu_thucnu Thành viên mới

Hú,cả ngày ol cả box được có zài người .............Mod ơi,set title cho dân NĐ dễ nhận mặt nhau
  3. hailoc

hailoc Thành viên mới

Box Nam Định trầm quá, không sôi nổi như các box khác, mấy bạn Mod đâu rồi, không thấy mấy khi online cả.
  4. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

Thưa với bác là em là mod đây ạ, bác có thấy mấy bài của em phía trên không thế? toàn là bài kêu gọi các bác post bài chất lượng hơn và mời offline mà có bác nào trả lời đâu, thế nên trước khi trách người khác các bác lưu ý dùm nhé.
  5. hailoc

hailoc Thành viên mới

Nhiều lúc lang thang trong box nhưng cũng không biết viết gì, ít chủ đề hấp dẫn để viết quá. Rất mong Mod có giải pháp để đưa mọi người lại gần nhau hơn, gắn bó và làm cho box sôi động hơn. Và box thật sự là địa chỉ để những người đang ở Nam Định và những người xa quê Nam Định có điều kiện giao lưu, gặp gỡ trao đổi những vấn đề trong học tập, công việc...
  6. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Thành thật xin lỗi Mod nhưng phải là Mod đầu tàu chứ kêu gọi Anh Em tự viết nghe ngược quá. Mỗ viết vài bài hưng hứng nhưng chẳng thấy ai hứng cùng thì hứng tiếp thế nào để viết được? Mới lại nói 1 câu có lẽ hơi mếch lòng Mod 1 tý nhưng có lẽ thấy Mod thích viết các bài HIẾU HỶ hơn là đi sâu nâng cao hoạt động của box. Nói chung cũng có thấy nhiều người ra ra vào vào nhưng mà cứ hiếu hỷ viết những câu vô thưởng vô phạt không đầu đũa chẳng có thông tin trao đổi gì thì quả thật box có muốn đi sâu đi xa hoạt động mạnh mẽ sôi nổi hơn nữa thực là . . . !! Vài lời quê thô kệch mong Mod và các bạn bỏ quá cho.
  7. chisy

chisy Thành viên mới

Cũng biết đến ttvnol lâu rồi nhưng đúng là hôm nay mới để ý thấy cái box NĐ này, đọc thì thấy nó lèo tèo quá, lại nhố nhăng quá. Nói như bạn gì đấy (xin lỗi vì không nhớ tên) <đúng là dân bến xe> cũng chẳng sai, buồn. Ai có tư liệu về các danh nhân NĐ thi post lên cái anh em cùng đọc cho sướng. Gần thì ít nhất cũng có bác Trường Chinh nhà tớ, xa chắc cũng có ông Trần Hưng Đạo nhà mình. Kính
  8. RAGNAROK

Cái topic này lập ra để mọi người góp ý mà xem chừng vắng vẻ quá. Thưa các bác là thằng em này bất tài, không có cách nào vực được cái box này đứng dậy, viết bài thì wem không nhiều khả năng, thỉnh thoảng mới được một bài, mà kêu gọi offline thì cuối cùng có mỗi em đến, đợi hết hơi đến lúc ra về mới có bác manutd đến thêm nên cũng chả gặp nhau. Thế nên bây giờ theo như cái tình hình quan sát trên box thì đây sắp biến thành caí quán nước loại rất rất rẻ tiền rồi.
    Em biết ngoài các đồng chí vào với mục đích spam vớ vỉn ra vẫn còn nhiều bác rất có tâm huyết và thật sự muốn đóng góp cho diễn đàn. Em cũng rất muốn thế nhưng tiếc là khả năng có hạn, mời làm mod thì xem chừng những người được mời cũng chẳng ai hứng thú cả.
    Vậy thì thôi chuyện mod hay không mod đi vậy, em xin thú thật là giữ cái chân này chỉ với mục đích quản lí không cho các bài phá hoại và hạn chế spam đén mức độ nào đó gọi là để bảo vệ forum thôi chứ phát triển thì em thấy mình khó có khả năng lắm, cái đầu của em nó chỉ nhạy khi em đọc Vật lí và thiên văn thôi chứ động vào các vấn đề xã hội thì em cũng ... chịu.
    Thế nên đến mức mà tình trạng thế này thì em thật sự rất buồn và cảm thấy xấu hổ vì không làm được gì cả, mong mọi người cho ý kiến để sớm có hướng khắc phục cái tình trạng này của box.
    Em rất muốn có một buổi offline cua box nhưng không biết có như lần trước không, vậy mong các bác cho ý kiến. Nếu các bác tán thành viêc offline để thống nhất thì xin cho ý tưởng và các bác ở HN thì ađ nick darkknight_r2000 của em vào để khi cần em còn nhắn tin ạ.
    Cám ơn các bác nhé!
  9. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

xoá hộ em..em nhầm
    Được bijouxxxx sửa chữa / chuyển vào 03:39 ngày 26/03/2005
  10. RAGNAROK

Chào các bác, mong các bác cho ý kiến. Em đang có ý định xin del toàn bộ box Nam Định.
    Các bác cho ý kiến nhé, nếu không ai ý kiến gì thì khoảng vài tuần nữa chắc box này sẽ được xoá sổ. Thế cho nhẹ nợ nhỉ!