1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến đóng góp để box NAM ĐỊNH ngày càng fát triển đi lên ...

Chủ đề trong 'Nam Định' bởi anh_binh_minh, 08/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RAGNAROK

RAGNAROK Thành viên rất tích cực

Cám ơn bác, các ý kiến của bác rất hợp lí, nhưng hợp lí có lẽ cũng chưa đủ để chữa cái bệnh ... ỳ (em xin phép dùng từ này) của dân NĐ nhà ta đâu. Chả có đồng chí nào chịu khó post bài cả. Công nhận là em post cũng hơi ít, nhưng mà cũng chả biết post gì khi mà những người khác không xuất hiện. Thật ra một cuộc offline là rất quan trọng để bàn việc giải quyết tình trạng này mà có đồng chí nào thèm quan tâm đâu, rut họp ol thì cũng tịt. Cái ông bạn Minhnhat nói thế mà đến khi nhắc đến trách nhiệm rồi cũng nghĩ lại có làm mod được đâu. Mà nói chung em nghĩ cái chủ đề này không có tác dụng vì chả mấy người góp ý, mà cũng chả đồng chía nào tỏ ra là muốn phát triển box cả. Chả hơi đâu kêu gộ nữa cho tốn... mồ hôi tay. Kệ thôi, coi như giưc xái này lại làm chỗ thỉnh thoảng buồn thì vào chơi chứ còn hi vọngk gì ở các đồng chí này nữa
  2. minhnhat2

minhnhat2 Thành viên mới

Đơn giản là 1 chữ CHÁN !
    Ngày đầu thấy ý định xoá box còn thấy có tinh thần.Thực sự tôi ko ưa gì ông thế nên việc tôi hợp tác với ông quả là khó khăn lắm...Thế thôi !
  3. RAGNAROK

Thế thì thật là ngạc nhiên vì vừa cách đây mấy hôm ông bạn nói tôi vô trách nhiệm và đòi làm mod cơ đấy, đến khi chưa làm tẹo nào đã "chán" mà lại nói người khác vô trách nhiệm, vui tính thật. Nói chung tôi nói thẳng là tôi không phải ko yêu quí cái box này, nhưng chả còn hi vọng gì với các đồng chí nữa rồi, nhưng nếu các đồng chí nào chưa đóng góp mà còn buôn dưa bừa bãi, buôn chán quay sang chửi mod thì có thấy nick bị treo, bài biến mất hết cũng đừng có kêu ca đấy.
  4. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Cậu làm tôi hơi buồn đấy Rag !
  5. minhnhat2

minhnhat2 Thành viên mới

Đấy là lí do vì sao tôi chán !
    Mà ông Rag khoá giùm tôi cái nick luôn đi. Đêk phải doạ bằng cái giọng đó đâu. Chưa vào Box mà nghe những cái giọng kiểu như thế thì ai còn hứng.
    Được minhnhat2 sửa chữa / chuyển vào 10:46 ngày 18/04/2005
  6. RAGNAROK

Ai buồn, ai chán, ai thất vọng thì cứ lượn, nói thẳng cho dễ hiểu nhau.
  7. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Thất vọng về cậu chứ không phải thất vọng về box này Rag ạ. Đừng nhầm lẫn. Hai bài viết gần đây của cậu tôi khônghiểu được. Trước đây tôi thông cảm với cậu vì những cố gắng của cậu không được đền đáp nhưng tôi thấy buồn vì mấy bài viết gần đây của cậu. Cậu biết bệnh, biết vấn đề nhưng vẫn dẫm chân tại chỗ. Còn cậu bảo lượn. Có khi cậu nên là người lượn trước vì cậu chẳng phải muốn del cái box này sao? Tôi nghĩ nếu cậu nghĩ đến việc del box này thì có lẽ cậu nên nộp đơn từ chức mod của box này.
    Có thể là lời hơi ngang tai nhưng tôi viết thật những gì mình nghĩ.
  8. RAGNAROK

Hồi xưa tôi đòi nghỉ nhưng tôi nghỉ thì không có mod, bào bác mà bác cũng chỉ giỏi nói chứ có làm ăn được cái gì đâu, bảo làm mod thì ko dám làm. Bây giờ tôi lại nghĩ lại rồi, tôi cứ ở lại tôi nghịch đấy, ai không chịu nổi thì lượn cho được việc. Ông nào to mồm thì làm mod đi, thử làm một buổi off đi, cứ thở bừa thở bãi ra thế thì ********* nào chả nói được, không làm thì nên hạn chế nói thôi các bố ạ.
  9. t2d85

t2d85 Thành viên mới

Thôi bác Aqcharles ơi ! Bỏ qua đi, chấp làm gì. Bác sang NDOL hoặc vào bên VietNamNet chơi với anh em Nam Định đi. Bên đó cũng đông, anh em lại thoải mái vô tư ( chủ yếu là bàn bạc chuyện bóng đá bác ạ ) . Ở bên đó trẻ có, già có, nhưng lòng tự hào quê hương thì máu lắm bác ạ. Thích nhậu nhẹt ,ọp ẹp thì ới 1 câu.Bao giờ bên này thay mod khác thì anh em ta quay lại.Chứ bên đó nó ko nhố nhăng như cái bên ttvnol này. Kính bác !
    www.namdinhonline.net
    www.forum.vietnamnet.vn ( Mục Bóng Đá )
    Minhnhat2
  10. aqcharles

aqcharles Thành viên mới

Rag :
    - Thứ nhất thực trạng box thế nào bạn biết tôi biết và mọi người đều biết.
    - Thứ 2 bạn là người đề xướng tìm mod mới chứ không phải các bạn ấy đòi làm mod.
    - Thứ 3 tôi nghiệm thấy mình chưa đủ sức để làm mod (thì cứ coi như tôi sợ làm đi) nhưng chẳng có lý do gì khi box ảm đạm bầm dập mà tôi không được nói cả. Trách nhiệm đầu tàu vẫn là của bạn đấy Mod Rag ạ.
    - Thứ 4 xin bạn bớt nóng bởi vì chúng ta cùng muốn giải quyết 1 vấn đề nhưng bạn hình như không TẬN TÂM lắm khi làm việc và có phần hơi nóng tính khi giải quyết vấn đề.
    Vài lời thô kệch vậy bạn cứ suy nghĩ cho kỹ. Còn tôi nói thật sẽ không bao giờ chấp nhận việc bạn đề nghị del box này.
    To Minh Nhật : Nếu như bàng quan rũ áo ra đi thì ai chẳng làm được. Hơn nữa ngoài việc không bàng quan, hiện nay lại còn nhiệm vụ nữa là ngăn anh bạn Rag đây không được đem lửa về đốt nhà nữa kia hi hi