1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến - Góp ý xây dựng

Chủ đề trong 'Bình Định' bởi tranhanam, 02/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. S_holland

S_holland Thành viên rất tích cực

Bác cứ ứng cử nữa đi bác, bạn gì, cố mà ứng cử cho vui... làm mất thời gian của anh em trong box tẹo, cũng phải thử để biết mình là ai chứ bác TS nhỉ.
    Lại xin lỗi các bác tẹo nhé. Em lại ý kiến ý cò
    Chuyện dùng từ "bà chị" hay "bà em" có thể bác TS đúng, mà đúng thật, vì em viết tắt, lúc viết em cũng nghĩ nhiều, nhưng không muốn nói bà chị ntn ra nên đành thế.
    Bác TS đã thích phân tích thì để em phân tích nhá.
    Thứ 1: Việc lấy ảnh làm chữ ký là chuyện thường, bác bảo bác là lão làng của các diễn đàn mà bác ĐÙ như @#$%#$% ấy. Nó mà lấy ảnh cái giầy làm AVA bác cũng bảo cái giầy đang nói chuyện à.. @$%#$%^ bác TS giấy.
    Thứ 2: #@$%@%#^ bác TS yêu quí, em không bảo em trong ảnh là hoa hậu, hay áp đặt cái gì hết, là tự bác nghĩ ra đấy chứ. Nhưng đại khái là:
    + Giả sử bác là con trai, chưa vợ, học tài, hiểu rộng, nhà mặt phố, bố làm to... bác thích thêm gì thì thêm, thì người như bác không bao giờ đủ tư cách để đánh giá, nhận xét về 1 cô gái bác chưa hề gặp như vậy. Và em đảm bảo nếu em gặp bác, mà không riêng gì em, nếu bác ra HN, bạn bè chiến hữu em ý họ biết thì họ đập bác tả tơi... cả ngoài đời lẫn diễn đàn.
    + Nếu bác là con gái, (bác bảo trên blog sẽ có hình "bãn thân" để so sánh với em ý) thì dù bác đẹp đến đâu thì với nhiều người, ít nhất là những người trong diễn đàn bác tham gia (với kiểu như thế này) bác chỉ là hoa dại. Mà em chịu bác TS đấy, #$^@#%^ bác TS, bác đã soi thì em soi luôn, mũi tên của bác chổng ngược giống em lắm, thế mà bác lại là con gái thì... em hỏi khí không phải, bác đã sang Thái Lan đụng dao kéo gì chưa?
    Bác nhìn ảnh đã đánh giá em (tức là S_H nàu đây) qua cái ảnh ở dưới là thế này thế kia, nhận xét, kết luận rất hồ đồ đã chứng tỏ bác là con người thế nào rồi.
    Em chán không thể nói gì hơn về con người của bác nữa.
    Thứ 3: Chỉnh sửa bác tẹo về cấu trúc bài viết, nếu bài trả lời của bác có khoa học thì bao giờ có 1/ cũng phải có 2/ bác có 2/ không mà để 1/.... **** @$#%^ nhà bác. Bác cứ vỗ ngực làm gì, tính khoa học của bác nó sờ sờ ra đấy kìa. (cái này là soi mói quá, he he, nhưng vì cái kiểu phân tích kiểu làm văn của bác nên em thử soi xem có cái lỗi nào không ý mà)
    Chà, vừa mới đi làm về lại động trí não mệt thật.
    Thôi, em chào bác TS.

2. S_holland

Tốt quá, tốt quá... em cảm ơn bác ạ, bác lượn đi cho nước nó trong.
    Vì em là em đang chuẩn bị tinh thần đi Lâm Đồng trực chiến cái công trình mới trúng thầu máy tháng, dặn mấy người trong đó lắp ADSL rồi mà không biết có biết đường mà lắp không. Mà không theo hầu bác được thêm vài keo, cũng chỉ vài keo thôi, em cũng áy náy.

3. tuananh18682

tuananh18682 Thành viên rất tích cực

Iem đòng ý với bác, em đọc bài cũng điên đầu với bác TS đó quá, bác ý lớn iem ko dám xúc phạm, nếu là bạn iem, em nói thẳng @#$%^&, mày biến cho nước nó trong!&^%$#@
  4. TYCT2

TYCT2 Thành viên mới Đang bị khóa

*S_holland : " Lại xin lỗi các bác tẹo nhé. Em lại ý kiến ý cò
    Chuyện dùng từ "bà chị" hay "bà em" có thể bác TS đúng, mà đúng thật, vì em viết tắt, lúc viết em cũng nghĩ nhiều, nhưng không muốn nói bà chị ntn ra nên đành thế. "
    = > Do thói quen thôi , chứ làm gì không muốn nói bà chị như thế nào ... nên đành thôi .Thay vì nói "bà chị" thì nên nói "bà chị của Mình (tui ) " , tức là chỉ thêm có 2 từ " của mình (tui) " thì liên quan gì đến chuyện đề cập dong dài ... trong T.Hợp này.Đúng là trò "ngụy biện" rẻ t... ,thấp ... Chẳng lẽ DĐ BĐ thấp *** đến thế sao ,nên mới có người ngụy biện "lố bịch " mà không sợ người khác biết rõ ... !!!!
    "Bác TS đã thích phân tích thì để em phân tích nhá.
    Thứ 1: Việc lấy ảnh làm chữ ký là chuyện thường, bác bảo bác là lão làng của các diễn đàn mà bác ĐÙ như @#$%#$% ấy. Nó mà lấy ảnh cái giầy làm AVA bác cũng bảo cái giầy đang nói chuyện à.. @$%#$%^ bác TS giấy. "
    = >Không chỉ có Tui mà trên DĐ này sẽ có nhiều nguoi nhầm lẫn .Bình thường khi không bao gồm giọng điệu -cách nói ...& với hình nam .Còn đây là hình Nữ .Giữa Giày & hình người khó nh6ạn biết đến như vậy sao mà phải so sánh lố lăng thế . Lố bịch .Đừng nghĩ Tui có bộ não như bạn lầm lẫn trong quá khứ...
    (con nua)
    Thứ 2: #@$%@%#^ bác TS yêu quí, em không bảo em trong ảnh là hoa hậu, hay áp đặt cái gì hết, là tự bác nghĩ ra đấy chứ. Nhưng đại khái là:
    + Giả sử bác là con trai, chưa vợ, học tài, hiểu rộng, nhà mặt phố, bố làm to... bác thích thêm gì thì thêm, thì người như bác không bao giờ đủ tư cách để đánh giá, nhận xét về 1 cô gái bác chưa hề gặp như vậy. Và em đảm bảo nếu em gặp bác, mà không riêng gì em, nếu bác ra HN, bạn bè chiến hữu em ý họ biết thì họ đập bác tả tơi... cả ngoài đời lẫn diễn đàn.
    + Nếu bác là con gái, (bác bảo trên blog sẽ có hình "bãn thân" để so sánh với em ý) thì dù bác đẹp đến đâu thì với nhiều người, ít nhất là những người trong diễn đàn bác tham gia (với kiểu như thế này) bác chỉ là hoa dại. Mà em chịu bác TS đấy, #$^@#%^ bác TS, bác đã soi thì em soi luôn, mũi tên của bác chổng ngược giống em lắm, thế mà bác lại là con gái thì... em hỏi khí không phải, bác đã sang Thái Lan đụng dao kéo gì chưa?
    Bác nhìn ảnh đã đánh giá em (tức là S_H nàu đây) qua cái ảnh ở dưới là thế này thế kia, nhận xét, kết luận rất hồ đồ đã chứng tỏ bác là con người thế nào rồi.
    Em chán không thể nói gì hơn về con người của bác nữa.
    Thứ 3: Chỉnh sửa bác tẹo về cấu trúc bài viết, nếu bài trả lời của bác có khoa học thì bao giờ có 1/ cũng phải có 2/ bác có 2/ không mà để 1/.... **** @$#%^ nhà bác. Bác cứ vỗ ngực làm gì, tính khoa học của bác nó sờ sờ ra đấy kìa. (cái này là soi mói quá, he he, nhưng vì cái kiểu phân tích kiểu làm văn của bác nên em thử soi xem có cái lỗi nào không ý mà)
    Chà, vừa mới đi làm về lại động trí não mệt thật.
    Thôi, em chào bác TS.
    S_Holland_GRSP
  5. TYCT2

TYCT2 Thành viên mới Đang bị khóa

*sờ_holland : " Tốt quá, tốt quá... em cảm ơn bác ạ, bác lượn đi cho nước nó trong "
    = > Em có " trải thảm đỏ" ,năn nỉ ... ( nếu có) Tui chữa bệnh thì Tui cũng không có thời gian .Do đó nói điều này " chi vậy em " .Vì lý do không muốn tốn thời gian với em ( cụ thể là " Nhóm B " của em ) nên "tự động " Tui sẽ không vào nữa nếu mọi việc đã giải quyết xong .
    * sờ_holland : " Lại xin lỗi các bác tẹo nhé. Em lại ý kiến ý cò
    Chuyện dùng từ "bà chị" hay "bà em" có thể bác TS đúng, mà đúng thật, vì em viết tắt, lúc viết em cũng nghĩ nhiều, nhưng không muốn nói bà chị ntn ra nên đành thế. "
    = > Do thói quen thôi , chứ làm gì không muốn nói bà chị như thế nào ... nên đành thôi .Thay vì nói "bà chị" thì nên nói "bà chị của Mình (tui ) " , tức là chỉ thêm có 2 từ " của mình (tui) " thì liên quan gì đến chuyện đề cập dong dài ... trong T.Hợp này.Đúng là trò "ngụy biện" rẻ t... ,thấp ... Chẳng lẽ DĐ BĐ thấp *** đến thế sao ,nên mới có người ngụy biện "lố bịch " mà không sợ người khác biết rõ ... !!!! Em nghĩ rằng không ai khác biết rõ em đang nghĩ gì ngoài em ra thì em lầm rồi đấy .
    "Bác TS đã thích phân tích thì để em phân tích nhá.
    Thứ 1: Việc lấy ảnh làm chữ ký là chuyện thường, bác bảo bác là lão làng của các diễn đàn mà bác ĐÙ như @#$%#$% ấy. Nó mà lấy ảnh cái giầy làm AVA bác cũng bảo cái giầy đang nói chuyện à.. @$%#$%^ bác TS giấy. "
    = >Không chỉ có Tui mà trên DĐ này sẽ có nhiều nguoi nhầm lẫn .Bình thường khi không bao gồm giọng điệu -cách nói ...& với hình nam .Còn đây là hình Nữ .Giữa Giày & hình người khó nh6ạn biết đến như vậy sao mà phải so sánh lố lăng thế . Lố bịch .Đừng nghĩ Tui có bộ não như bạn lầm lẫn trong quá khứ rồi chăng !!!! ...
    "Thứ 2: #@$%@%#^ bác TS yêu quí, em không bảo em trong ảnh là hoa hậu, hay áp đặt cái gì hết, là tự bác nghĩ ra đấy chứ. Nhưng đại khái là:
    + Giả sử bác là con trai, chưa vợ, học tài, hiểu rộng, nhà mặt phố, bố làm to... bác thích thêm gì thì thêm, thì người như bác không bao giờ đủ tư cách để đánh giá, nhận xét về 1 cô gái bác chưa hề gặp như vậy. Và em đảm bảo nếu em gặp bác, mà không riêng gì em, nếu bác ra HN, bạn bè chiến hữu em ý họ biết thì họ đập bác tả tơi... cả ngoài đời lẫn diễn đàn. "
    = > Tui chả đánh giá gì cả .Sự lầm lần nên thế thôi .Cái từ " không đủ tư cách " Tui là người đầu tiên nghĩ ra câu này & dùng đến khi còn ~ 15 tuổi ( cách đây ~ 15 năm) ,do đó đương nhiên Tui là người hiểu rõ câu này nhất .Còn bạn ,người "Copy" ơi ,dùng không đúng chỗ ,không đúng T.Hợp rồi.
    Em nói chỉ những điều vớ vẩn thế chi vậy ?!!!! Sao em không nghĩ ngược lại .Chưa biết "Mèo nào cắn Miễu nào " .Khà khà khà . Nhưng qua đó cũng thấy Tui có văn hóa hơn ... việc gì mà đi nói những chuyện lố lăng ,hạ đẳng ,thấp kém ... cuả người thua cuộc như thế .
    "+ Nếu bác là con gái, (bác bảo trên blog sẽ có hình "bãn thân" để so sánh với em ý) thì dù bác đẹp đến đâu thì với nhiều người, ít nhất là những người trong diễn đàn bác tham gia (với kiểu như thế này) bác chỉ là hoa dại. Mà em chịu bác TS đấy, #$^@#%^ bác TS, bác đã soi thì em soi luôn, mũi tên của bác chổng ngược giống em lắm, thế mà bác lại là con gái thì... em hỏi khí không phải, bác đã sang Thái Lan đụng dao kéo gì chưa?
    = >Trích đoạn bài của Tui : "... Sau này trên trang web Blog của Tui sẽ có hình bản thân (hiện rất bận ...) thì bạn so sánh thử nhé ,xem có xứng đôi hay chênh lệch không ..."
    .Ý cuả Tui là "xứng đôi" đấy bạn .Sự lầm lẫn này đáng chê trách hơn nhiều ,vì sự cách biệt lớn "trong tư duy " ,cách nghĩ ,khả năng dùng từ & biểu đạt & hiểu từ ...
    Tui lầm lẫn chút đỉnh ( nếu có) chỉ bởi Ai cũng sẽ nhầm lẫn như thế ( Ngay cả phen của bạn ,tức "tuananh" cũng không hiểu bạn đang nói gì cơ mà .Phải không .Dĩ nhiên rồi .Từ cái sai này nên đoạn dưới cũng sai luôn ) & Tui đang có " cú sốc lớn" ,tức không ở trang thái bình thường như bạn.Tui cũng không có thời gian rãnh rỗi như bạn ở quê nhà ... Tui là người Quản lý danh mục khách hàng & ... Còn bạn là " lính" cho người khác chỉ nên đến đâu làm việc ... Do đó sẽ khác nhau về thời gian .
    Nói tượng trưng thế thôi ,không cần chính xác nhỉ .
    *"... Bác nhìn ảnh đã đánh giá em (tức là S_H nàu đây) qua cái ảnh ở dưới là thế này thế kia, nhận xét, kết luận rất hồ đồ đã chứng tỏ bác là con người thế nào rồi.
    Em chán không thể nói gì hơn về con người của bác nữa..."
    = > Các bài viết cuả bạn khi so với của Tui trên DĐ này cũng đã có sự khác biệt ,nên không cần chứng minh nhiều làm gì tốn thời gian ... quý giá của Tui .
    "Thứ 3: Chỉnh sửa bác tẹo về cấu trúc bài viết, nếu bài trả lời của bác có khoa học thì bao giờ có 1/ cũng phải có 2/ bác có 2/ không mà để 1/.... **** @$#%^ nhà bác. Bác cứ vỗ ngực làm gì, tính khoa học của bác nó sờ sờ ra đấy kìa. (cái này là soi mói quá, he he, nhưng vì cái kiểu phân tích kiểu làm văn của bác nên em thử soi xem có cái lỗi nào không ý mà)
    Chà, vừa mới đi làm về lại động trí não mệt thật. "
    = > Tui nghĩ là bạn nên hỏi Mod này thì sẽ rõ.Cùng 1 lúc Tui phải làm nhiều việc ,trả lời ,gởi email ,thu thập thông tin ,thiết kế trang web ... do đó để trả lời 1 bài viết Tui phải trả lời làm nhiều lần cách nhau 30 phút hoặc nửa tiếng hoặc sang ngày hôm sau ... & luôn đính kèm 2 từ ( còn nữa) .Ý thứ 2 đã có trong bài viết đó ,tự bạn phải hiểu có 2 ý chứ nhỉ nếu Tui có lỡ quên bỏ số 2 lên phia 1trước do cùng lúc nhiều việc .Cụ thể :
    * S_holland :
    = > Vì bạn đã yêu cầu xóa bài cuả mình nên Tui nghĩ không nên diễn giải nhiều . Chỉ nói ngắn gọn:
    1/ Việc dán ảnh của người khác sẽ bị người khác hiểu nhiều ý :
    a/ Hình của bạn.Do đó bạn là Nữ .
    b/ Bạn là "xăng pha ..."
    Mà việc này có lẽ nhiều người đã hiểu như thế chứ không phải riêng gì Tui & trong tâm trạng hiện nay của Tui như đã nói thì việc này lại càng khó tránh khỏi .Ngoài ra cũng do cách bạn nói chuyện ... nên gây hiểu lầm . Sorry .
    [ Ví dụ : tớ tưởng cậu bảo ra HN mổ mắt thật ;))... nghe cậu bảo 12-13tr/con -> đắt. Nhưng bà chị vừa mổ, 2 con mắt cận cũng chỉ chừng ấy thôi = > Cứ ngỡ bạn ám chỉ "bà chị " là ý nói bạn chứ .Ngôn ngữ VN rất dễ nhầm lẫn từ 1 dấu phẩy ... như Tui đã từng nói trong các bài viết cuả mình .Thay vì nói "bà chị" thì nên nói "bà chị của Mình (tui ) " chẳng hạn ... Nhiều điều như thế mà để xảy ra thì "lên mặt " với ai đây , hơn thua với ai đây ...
    2/ Còn cái hình bạn dán thì Tui nhận xét "thực lòng" nhé ,đừng buồn : Thường thôi .Trong mắt bạn có thể là hoa hậu nhưng trong mắt người khác sẽ khác do đó "bạn đừng áp đặt " chứ nhỉ.
    Sau này trên trang web Blog của Tui sẽ có hình bản thân (hiện rất bận ...) thì bạn so sánh thử nhé ,xem có xứng đôi hay chênh lệch không .
    "Còn cái thể loại mày, thời ****** ngồi dùng dial-up thì không hiểu nhà mày có máy tính chưa nhỉ, hay thấy con màn hình máy tính tưởng cái Tivi hả con trai?"
    = > Nói điều này có ý nghĩ gì ? !!!!! Chẳng có ý nghĩa gì cả .Bạn hãy cho biết bạn đã lên Đ( từ rất lâu với Nick1 là gì ? DĐ nào ...?
    Qua trao đổi với bạn cũng biết là không lâu lắm .
    Dĩ nhiên là Tui lên trên Internet trước bạn rồi từ lúc mới có .Giờ Tui làm việc trên các máy nối mạng khác nhau cuả Công ty. Thế nhé ,bé .
    Đã nói Tui là " ... nhà mặt phố ..." thì lẽ dĩ nhiên Tui phải có nhiều thứ trước bạn rồi .Hiển nhiên ,không cần bàn cãi .
    *Em trong ảnh đấy mày có đem cả cái cơ ngơi nhà mày (ko biết nhiều được chưnng nào) đến quì xuống tặng rồi xin em cho mày cầm tay cũng không được đâu, đừng tưởng bở con trai ạ.
    = > Nói thế Tui & bất kỳ Ai cũng không bao giờ biết "Em trong ảnh" là ý nói :
    a/ Em của bạn .
    b/ Bồ ( người yêu ) của bạn.
    Mà nếu là Em ruột đem lên chào hàng thì chưa thấy ,có lẽ là "bồ" .Vì đoạn nên trên thấy bạn đề cao em này quá ,do đó lẽ dĩ nhiên " trong mắt bạn có thể Em ấy là hoa hậu " ( hoa hậu cảu lòng bạn đấy mà) nhưng với nhiều người khác thì không phải .Hiển nhiên .Thế mà không hiểu sao !!!!! Tui tự hỏi kinh nghiệm ,ký ức quá khứ của bạn có những gì ?!!!!!
    [ Câu cuả bạn : " Em trong ảnh đấy mày có đem cả cái cơ ngơi nhà mày (ko biết nhiều được chưnng nào) đến quì xuống tặng rồi xin em cho mày cầm tay cũng không được đâu, đừng tưởng bở ...Thứ 2: #@$%@%#^ bác TS yêu quí, em không bảo em trong ảnh là hoa hậu, hay áp đặt cái gì hết, là tự bác nghĩ ra đấy chứ..." ]
    * " Bác cứ ứng cử nữa đi bác, bạn gì, cố mà ứng cử cho vui... làm mất thời gian của anh em trong box tẹo, cũng phải thử để biết mình là ai chứ bác TS nhỉ."
    = > tui hoàn toàn không cần phải "chứng tõ" với em .Vì thế mà Tui chẳng cần cung cấp thông tin gì về Tui ở các DĐ,Topic khác ... Thế mà em không hiểu sao .Tui ngại tốn thòi gian & ... & khinh nên thế đấy em à .
    Còn việc nhóm B của em nghĩ về Tui như thế nào ,như Tui đã nói "Tui không hề quan tâm " ,Tui không thèm để ý ...Chỉ có điều những người biết tiếng Tui chắc chắc sẽ dần "lần mò" đến trang này ,do đó cũng cần phải trả lời " rõ ràng với nhóm B" cuả em .Tui quá rõ Tui là Ai , "hơn cả trăm ngàn ... người gộp lại ".Thời gian sẽ trả lời ,không nên vội vàng ,từ từ nhận xét .Việc gì đến sẽ đến .
    *Thôi, em chào bác TS.
    = > Bác Tiến Sĩ chào em .
    *tuananh18682 " em đòng ý với bác, em đọc bài cũng điên đầu với bác TS đó quá, bác ý lớn iem ko dám xúc phạm, nếu là bạn iem, em nói thẳng @#$%^&, mày biến cho nước nó trong!&^%$#@ "
    = > Em không cần nói ,đã có người đại diện rồi ,nói lại hoài "nhàm chán lắm" .Tui đã "xếp chung " cho vào 1 nhóm B rồi thì ... đã rõ .Khà khà khà .
    * THN :
    = >
    (còn nữa)
    ]
    Được TYCT2 sửa chữa / chuyển vào 15:28 ngày 24/11/2006
  6. chapi

chapi Thành viên quen thuộc

Thôi dừng ở đây nha các bác, trả lại tên em cho topic. Topic ngừ ta là góp ý kiến xây dựng mà mấy bác làm thế này thì toi thật!
    Ai muốn tranh luận hay chứng to gì thì vui lòng cứ lập topic mới nhé!
  7. S_holland

@Chapi: chuyển hết các bài tranh luận vớ vẩn vào topic khác đi. Tớ xong nhiệm vụ rồi, he he.
  8. tuananh18682

tuananh18682 Thành viên rất tích cực

CHAPI NÓI TÔI DÙNG NHỮNG TỪ NHỮ KO LÀNH MẠNH, NGHĨ LẠI TÔI KO BIẾT ĐÃ DÙNG NHỮNG TỪ NÀO????
    @TYCT: @#$% tao hết chịu nổi rồi, đây là lời cuối cùng tao viết về vần đề này từ nay thấy nick mày là tao tránh xa... Mày giỏi hả? qua box thị trường chứng khoáng mà múa mép, mày xếp ng ta hạng A, B hả, còn mày "cc hạng 3 mà tưởng socola hạng 1", nhìn bài viết khoa học của mày tao muốn ói quá, cứ hay làm vẻ ta đây có ngày thụt lưỡi chết nha mày.
    Mod để thằng đó đọc rồi muốn del thì del!
    Được tuananh18682 sửa chữa / chuyển vào 12:26 ngày 26/11/2006
  9. naivangkhongngongac

naivangkhongngongac Thành viên mới

Em ít khi đọc những topic kiểu như thế này vì ko thích tham gia vao những cuộc tranh luận mất thời giờ..hôm nay chủ nhật rảnh rỗi lắm nên mới ghé vào xem thử...đau hết cả mắt vì nhiều chữ quá- nghe cứ như mình ko học hành gì hết vậy..hihi,nhưng em cực kết những bài viết của bác TYCT2 ... lý do là em rất thích xem phim hài,đọc chuyện cười,nói thì hay nói đùa..mà bài viết của bác hội tụ đủ hết những điều em thích...Lâu lắm em mới tìm được 1 người khoa trương và hợm hĩnh gần bằng em -keke,điều này bác tranhanam và S-holland từng gặp em làm chứng ... Hic,1 người như thế mà bị mọi người trên box này tẩy chay- đến nỗi phải giận dỗi mà rằng ''tôi sẽ ko vào cái box này nữa,cho mọi người sống với nhau'' -đại loại là thế,em để trong ngoặc đơn vì dẫn chứng ko chính xác,chỉ tương đối thôi,ngại copy nguyên văn quá,lại đau hết cả mắt- thế có đau ko? bác ơi, XIN BÁC ĐỪNG NGỒI BUỒN VÀ ĐỪNG NÓI NHỮNG LỜI GIẬN HỜN---Vì bác ko là NGÔI SAO CÔ ĐƠN đâu,NGÔI SAO HẠNG A ở Hà nội cũng nhiều lắm,đặc biệt ở bên Trâu Quỳ,keke,nói thế chắc S-Holland đủ hiểu để đừng bài xích bác í nữa nhé.. CÒN EM-EM KO THÍCH HẠNG A CŨNG NHƯ HẠNG B-CÓ HẠNG A-1 KO HẢ BÁC? Ứ Ừ,EM THÍCH 1 MÌNH MÌNH 1 CÕI CƠ
  10. chapi

chapi Thành viên quen thuộc

Hello tuananh18682,
    Sorry vì bạn phải nhận message đó, lý do là bạn đã reply một bài viết bậy bạ của qnman, khi tôi xóa bài của người này thì phải xóa luôn bài của bạn do đó mà forum TTVNOL gửi thông báo cho cả bạn.
    Để tránh trường hợp này thì khi các bạn thấy một bài viết có nội dung xấu chỉ cần dùng chức năng báo bài viết có nội dung xấu để Mod xử lý là được. Đừng reply để rồi bị xóa mất công.
    Thanks