1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến-Hỏi đáp & thông báo (thông báo nhắc nhở ở trang 44) - GIÁNG SINH VUI VẺ & NĂM MỚI HẠNH PHÚC -

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi cutie_beautie_sushie, 11/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. namrom85

namrom85 Thành viên mới

Hi mod, cho em hỏi cách post slideshow từ web www.slide.com ạ.
    Thanx mod nhìu nhìu
  2. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Thông báo: Box Làm đẹp có thêm mod mới là bạn Vitba
  3. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Anh mới email hỏi Binh Minh giúp em . She có admin power nên chắc có thể reset nếu cần thiết .
  4. dobinhminh

dobinhminh Thành viên rất tích cực

Nick của bạn mình kiểm tra không thấy có vấn đề gì. Bạn thử kiểm tra lại pass hoặc nếu pass có chữ viết hoa thì thay bằng chữ viết thường có thể sẽ vào được.
    Anh Thuyền: ttvn lâu rồi ko có chế độ reset lại pass cho thành viên nữa anh ạ.
  5. song_nhi1325

song_nhi1325 Thành viên mới

em hỏi cái cọ flat top dùg làm j ạ
  6. lapoule

lapoule Thành viên mới

Em đang muốn mua áo quây mà vẫn chưa tìm được. Qua Vera va Triump thi không bán hoặc đã hết hàng. Có bác nào có địa chỉ nơi bán nhiều áo quây không ạ. Giúp em với
    Được lapoule sửa chữa / chuyển vào 19:28 ngày 14/08/2008
  7. asim_chan

asim_chan Thành viên mới

Các chị có ai đã hoặc đang ở Trung Quốc cho em hỏi chút, em muốn mua ít mỹ phẩm nhưng mà vấn đề là không biết từ >__<, hỏi bên tiếng Trung thì khó được trả lời mấy vụ này lắm nên em qua đây nhờ trợ giúp ạ
    Em cần tìm mấy thứ : lip balm, kem dưỡng da (nói chung càng nhìu từ càng tốt nhưng 2 cái kia cần nhất ạ (bên này có neutrogena iu quí dưng mà con bé bán hàng hâm quá, nói mãi ko hỉu, mà đúng hôm quên cái lip balm ở nhà để lôi ra hỏi >__< )
  8. haihap

haihap Thành viên mới

Em có chút thắc mắc, em đang định mở 1 topic mới để giới thiệu về các sản phẩm của hãng Agel. Không biết có được không ạ. Trước em có kinh doanh sản phẩm Cambridge diet tại box này, em nghỉ được hơn 1 năm rồi và vừa rồi mới tham gia hãng Agel này, và trong các sản phẩm của hãng cũng có 1 sản phẩm giảm cân. Em xin phép hỏi trước, mong các MOD xem xét và trả lời em sớm ạ. Em xin cám ơn.
  9. vitba

vitba Thành viên mới

Theo mình thì bạn nên vào web muare thì hơn, vì thành viên vào box Làm Đẹp mình chủ yếu để giao lưu và học hỏi. Nếu có topic tư vấn bán sản phẩm của bạn, rồi 1 số thành viên khác cũng làm tương tự thì mất đi tính phi lợi nhuận của box nói riêng và của ttvnol nói chung.
  10. pinkbee

pinkbee Thành viên mới

các chị cho em hỏi ở HN có chỗ nào cắt tóc kĩ thuật số ko ạ, tức là trc khi cắt ngta ghét mặt mình với kiểu tóc xem có hợp ko ý ạ, trc ở Tràng Thi có thì fải nhưng h ko bít ở đâu ạ >.<