1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. soidemvn

soidemvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ông nì chơi hơi bị được đó,giờ tui lại phải đi liên lạc với ông ấy sao.Nhưng mà không sao vì người con gái tôi yêu thì tôi có thể làm mọi chuyện vì cô ấy và đây cũng không phải là một trường hợp ngoại lệ.Tôi sẽ liên lạc với ông admin của TNH nhưng mà cụ thể ông ta hay online khi nào và vào lúc nào để chúng tôi nói chuyện với nhau thì sẽ hay hơn là gửi tin nhắn
  2. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

Xin chào các bạn , mình nói lời này hy vọng các bạn hiểu hộ mình , dạo này các bạn spam quá nhiều , diễn đàn của chúng ta vì thế cũng càng ngày càng loãng đi , chúng ta ở đây tuy là rất cần lượng nhưng cũng không thể không có chất , vì vậy các bạn có thể bớt 1 chút thời gian suy nghĩ trước khi poss bài được không ? các bạn chỉ cần bỏ ra 5 phút , vâng chỉ cần 5 phút thôi là được rồi để chúng ta có những bài viết chất lượng hơn . tôi đã thấy rất nhiều người nói rằng box chúng ta bây giờ không còn hấp dẫn , họ chỉ vào để mà xem có tin gì mới không mà thôi chứ họ cũng không quan tâm lắm đến những topic của chúng ta . đơn giản như tôi hiện giờ mà thôi , vào đọc bài sao mà chán quá , không còn sự đặc sắc như ngày xưa nữa . người ta nói chúng ta hoà nhập chứ không hoà tan , điều đó cũng đúng ở đây , các bạn làm cho TNH của chúng ta hoà mình nhiều hơn vào mọi thứ nhưng đồng thời các bạn cũng làm cho TNH của chúng ta đi vào sự lãng quên ... chúng ta không còn cái riêng của chính chúng ta nữa .
    tôi kêu gọi các mod của chúng ta , tại sao chúng ta không mạnh tay 1 lần , kiên quyết xoá bỏ các bài spam không cần thiết , cảnh cáo các thành viên chuyên spam ,
    Với tư cách cá nhân , anh kêu gọi DIE , Die ơii , em hãy suy nghĩ mà xem , khi 1 bài văn của chúng ta được viết ra mà không có ai buồn suy nghĩ , hay bài làm văn của em khi không được giáo viên coi trọng , em có bực tức không ? anh hi vọng rằng em sẽ làm tốt , thật tốt vai trò của em ở trên ttvn nhưng đồng thời em hãy trưởng thành hơn đi .
    Còn LMH_H : đôi khi em mắng die rằng spam quá nhiều nhưng anh thấy em cũng không kém die la mấy đâu .
  3. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Thông báo mới!
    TÔi đề nghị mod HIboss mới của chúngt a chấn chỉnh lại ngay tác phong làm việc, ko đc dùng lời lẽ ko hay để viết topic cũng như viết bài! cả việc set tittle cho thành viên, cũng fải tôn trọng nội wy của diễn đàn!
    Vừa wa , admin đã than fiền về việc topic Đội bóng, hơn nưa, cả tittle của thành viên casper , thể hiện sự ko tôn trọng các mod! vậy tôi đề nghị truớc hết là mod HIboss, sau là tất cả các modskhác hãy làm tròn trách nhiệm của mình ! CHÚng ta là mod fải noi guơng cho các thành viên khác!
    nếU CHÚNG ta là thành viên thì còn có thể châm chuớc đc, nhưng đã có trách nhiệm là mod thì fải,,,, kiềm chế !
    Mong mọi nguời hiểu cho!
    Nếu còn có những vi phạm nữa, tôi xin tuyên bố sẽ ko ngần ngại rút mod của thành viên!
    Hơn nữa, các thành viên khác chú ý về bài viết của mình, và kêu gọi mọi nguời ko spam bài cũng như dùng từ ngữ lịch sự trong diễn đàn! Tôi xin chân thành cảm ơn mọi nguời!
  4. dieishappy

dieishappy Guest

Rồi,tôi đây,sau mấy ngày "tuyệt thực",định không vào diễn đàn nữa nhưng có mấy bài tôi thấy cần viết nên lại trở lại...
    tại lần trước bị đả kick nhiều quá,hết treo nick lại đến cảnh cáo...tôi đã tự ái nên ko vào nữa,....hic,mà thấy cũng hơi..chán khi vào mà chả biết viết gì,hic
    thế mà ...ko ìm chế nổi sau mấy ngày...ko post bài,tôi ĐÃ TRỞ LẠI để quấy động cái diễn đàn này,e he he

spam woman is me !
    xoá ngay title của tôi đi để tôi còn sang diễn đàn khác làm ăn chứ !
  5. amoremio_h

amoremio_h Thành viên mới

em đang thắc mắc là không biết cái topic " đường đến trái tim" của lmh_h không hiểu là nó biến đi đâu mất tiêu roài ? các mod xem xem có ai xoá nó không nào ?
  6. dieishappy

dieishappy Guest

cả topic "nói thẳng nói thật" của em cũng mất tieu rồi à
  7. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

http://www.petitiononline.com/AOVN/petition-sign.html
    Kể ra bây giờ nói thì hơi chậm nhưng chậm còn hơn khôpng.Ai chưa kí thì kí.Ai kí rồi thì ủng hộ thêm mấy cái nữa.
  8. dieishappy

dieishappy Guest

tất nhiên là muộn,em biết việc này từ lâu roài nhá,nhưng cho em hỏi,ngoài việc kí trên web đấy còn kí ở ngoài trực tiếp đc ko ạ ? giai đình em muốn kí nhưng mà chả ai biết lên đây cả à...
  9. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Chào mọi người!
    Uhm! Cũng lâu rồi tôi ko có quan tâm đến diễn đàn nữa,tôi biết tôi đã bỏ mặc diễn đàn,hơi tệ.Sorry !Nói thật là tôi vẫn luôn ở trong diễn đàn để theo dõi từng bước chân của BOX nhưng quả thật càng ngày diễn đàn càng trở nên tệ hại,phải dùng từ này để đánh giá đúng về hiện trạng của nó.Có quá nhiều cái cần phải thay đổi cung cách làm việc chẳng hạn ,MOD đã bỏ bê diễn đàn để cho nó muốn trở thành cái gì cũng được,các thành viên thì ko có sự gắn kết ,sự gắn kết ở đây ko có nghĩa là lúc nào cũng tụ tập (như hồi hè) để rồi chẳng làm được gì cả ngay cả chuyện nhà cũng như chuyện học hành.Quá tệ,mà thôi ko nhắc đến chuyện cũ nữa trước mắt chúng ta còn khối việc phải làm
    Trước hết là về phần các MOD chúng ta cần những người có tâm huyết những nguời có khả năng điều khiển và quản lý diễn đàn chứ như tôi thấy có những MOD rất lâu ko vào diễn đàn để quản lý vậy thì còn nắm quyền MOD làm gì sao ko để những người có khả năng làm ít nhiều sẽ giúp được BOX đi lên (hay đi xuống ) chứ cứ vài tháng mới vào mọtt lần rồi lại mất hút thì làm được gì chứ . Chúng ta hoàn toàn có thể bầu ra được những nguời có thể cơ mà.Mọi người cho ý kiến đi có hay ko ???
    Rồi chuyện topic nữa lắm cái dở hơi quá ,cứ như tất cả topic đều là tán gẫu ấy rồi những cái lơ lớ nhau nữa chẳng ra làm sao cả.Chep! hết ý kiến nói nhiều mà ko ai đọc cũng vậy
    Thân!
  10. doremon768044

doremon768044 Thành viên mới

con đồng ý với ý kiến của bố,ngay đến con vào mà xem rồi cũng chẳng biết viết rì,he he he....con chẳng muốn bị lock vì thiếu suy nghĩ nữa.........