1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

vậy thì bộ phận quản lý thay đổi trước đê!
  2. doremon768044

doremon768044 Thành viên mới

theo ý bố thì thay kiểu rì bi rờ lào ?
  3. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Em nghĩ là mình biết NQ muốn nói tới ai.Va vấn dđề này đã được đưa ra bàn bạc đêm hôm chúc mừng sinh nhật box.
    Thôi thì hậu bối không nói nhiều để các bậc tiền bối có ý kiến.
    Đề nghị các bác TP20 và So cho ý kiến
  4. dieishappy

dieishappy Guest

thử cái chữ kí !
  5. ca_rua_be

ca_rua_be Thành viên mới

Dạ iem xin có ý kiến ạ, iem thây dạo nầy các Mod làm ăn thế nào ấy, iem thấy chỉ toàn nói là nói thôi, chả thực tế chút nào cả, đấy cái chị giề gì đó , hình như là giang a11 hay sao ý, iem chả nhớ nữa, chị ấy có vẻ nhìu bức xúc với mấy anh chị ở dưới đây nè
    Quản trị diễn đàn: Soserone, thuphuong20, lch_h, hiboss,
    iem chả hiểu đầu cua tai nheo giề cả, chắc là mấy anh chị nói nhìu quá, nhưng làm thì lại quá ít, đúng không ạ
    Theo iem thì nên có 1 sự thay đổi nhỏ về mấy anh chị khia, có lẽ là hợp lí hơn, mọi người thấy iem nói có lí không ạ.
    Mọi người vào ủng hộ iem chút đi, iem xin hậu tạ ạ.
    Tiện đây iem cũng xin làm 1 ứng củ viên cho đợt này
    Em xin dừng tay tại đây, mỏi tay quá rồi
  6. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

Nè ca_rua_be ơi!you mới vào mà có vẻ hơi bị máu đấy.Trong bõ chưa có ai dám tranh chức mod mà bạn định tranh hay sao?Tôi thấy các vip làm việc khá hiệu quả đấy chứ.Mà kể cả các bác ấy có nghỉ thì chúng ta cũng đã định sẵn người rồi ,bạn đừng ham.Chúng ta nên tôn trọng các bậc lão thành 1 chút.Mà đâu có ai đã biết gì nhiều về bạn mà bình chọn.Nếu bạn muốn tranh chức mod thì hãy thể hiện cho chúng tôi thấy trình của bạn đi,nếu thấy được thì tự khắc bạn sẽ được chọn,khỏi phải ứng cử
  7. ca_rua_be

ca_rua_be Thành viên mới

Thì iem có nói là coi thường ai đâu, bác cứ vu oan cho iem, tội nghiệp iem mà, đúng không bác, thì tất nhiên là bây giờ chưa bít, nhưng sau này sẽ bít mà, đúng không, mà iem đâu có bắt ai đó đưa iem lên làm Mod đâu cơ chứ, mà iem chỉ phàn nàn chút thôi, vì mấy bác có tên ở dưới đó đó, làm ăn chả có chút giề gọi là...? . mà cái hiệu quả của bác nói đó chả thực tế giề cả, nên iem bức xúc tý chút thôi, đây là iem nói giả sử nhé, về chuyện đi chơi Trung Thu chẳng hạn, bác thấy đó, nói thì to lắm, nhưng thực tế thì như thế nào, thì chắc bác cũng bít rõ hơn iem thì mới fải chứ, đấy nói thì như vậy, làm thì lại khác, để cho cái chị gì gì ấy, chị ấy nói Căm nọ Ghét khia, iem cũng bực thay cho chị ấy
    Đó, nên iem mới có mong muốn là thay đổi đội ngũ của ban lãnh dạo, là để làm sao ban lãnh đạo làm việc có hiệu quả hơn
    và nhất là trong nhưng buổi off làm sao có hiệu quả nhất, và để cho mọi thành viên nghĩ về ban lãnh đạo theo 1 cách nghĩ khác
    Dạ iem xin dừng ở đây ạ, mỏi tay quá rồi
  8. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

OKie cảm ơn bạn đã cho ý kiến! theo tôi nghĩ đó là ý kiến đúng! Nhưng bạn có lẽ tham gia lâu , nhưng hình như bạn rất ít tham gia ofline, nếu ko bạn sẽ biết rằng tổ chức ofline ko fải là 1 điều dễ!
    TUy nhiên chúng tôi ko fủ nhận việc thiếu hiệu wả của mình, vậy mong bạn hãy đề nghị, và để cho mọi nguời đề nghị ai có khả năng hơn , để chúng tôi nhuờng wuyền làm mod cho thành viên đó trong khoảng 2 tháng, nếu trong2 tháng đó, thành viên đó muốn làm mod tiếp thì chúng tôi sẵn sàng nhuờng chức vụ đó luôn cho!
    Bạn có muốn làm mod ko?Tôi sẽ cho bạn làm thử trong 2 tháng, tôi tin chắc là cũng sẽ có ý kiến!
    Kiểu gì mà bới bèo chẳng ra bọ, bạn hiểu ý kiến tôi chứ!
    Nhưng fải nói rẳng, box TNH là box sống,,,,khó là có tình cảm với nhau!
    Tôi khách wan như thế, còn chủ wan của tôi thì là nhất luôn đấy! hãy tham gia với chúng tôi và bạn sẽ hiểu! Cảm ơn ý kiến của bạn!
  9. giang_a11

giang_a11 Thành viên mới

Xin lỗi!
    Ai đang phát ngôn đấy ạ?
    Có nhầm chỗ ko?
    Giang_a11 đây!
  10. ca_rua_be

ca_rua_be Thành viên mới

Dạ, cám ơn bác đã ủng hộ iem, còn vấn đề off của iem, thì iem chưa off lần nào cả, và tuy iem chưa off với mọi người lần nào, nhưng iem nghĩ, tổ chức 1 buổi of chả có gì là khó cả, mà cái quan trọng hơn cả, là lời nói của lãnh đạo , sao fải có trọng lượng 1 chút, không thì cứ như thế này thì làm sao mà kêu gọi thành viên đi off được cơ chứ, 1 lần, 2 lần thì mọi người có thể bỏ qua cho, chứ tới lần thứ 3 thì , chắc chắn là không bao giờ mọi người đi, vì nói mà không thực hiện được thì nói làm gì.
    Giả sử, đó là lời nói của thành viên thì không nói làm gì, nhưng đã là lời nói của 1 người lãnh đạo, mà lại không có trọng lượng thì...
    Còn về việc iem có làm Mod hay không thì, iem cũng chẳng ham lắm, mà iem chỉ muốn là, làm sao để ban lãnh đạo TNH làm việc có hiệu quả hơn thôi, và lời nói của ban lãnh đạo có trọng lượng hơn, và để cho mọi thành viên tôn trọng.
    To chị gì gì:giang_a11 ,iem không nhớ tên của chị, iem chỉ bức xúc thay chị thội ạ, có gì không fải chị bỏ qua cho iem nhé.