1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

chúc mừng em giang.cố gắng nhé!
  2. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

[/quote]
    Chị không bít thật sao, hay là chị giả vờ không bít vậy.
    Mà thôi bây gời mọi người đang mải Bòn Rút, nên cố tình giả vờ không bit đó thôi, đợi khi nào xong vụ nầy, iem nói lại cho chị nghe nhé, chào chị
    [/quote]
    Chắc có lẽ ca_rua_be ko được chiến thắng trong vụ ứng cử này nên có vẻ cay cú quá nhỉ.Thôi để lấn sau nhá,khi nào TNH hết người ứng cử thì bạn sẽ được xem xét sau.Dù sao cũng cám ơn bạn đã cố gắng
  3. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Các bác MOD ai có lòng thì đổi giùm em cái title là:" Lòng em vẫn luôn mong chờ một tình yêu xa vời......"
  4. killer_queen_87

killer_queen_87 Moderator

To DD: có lẽ bà ko phải đổi cái title của mình đâu.Mà tôi chả hiểu tại sao bà muốn các mod treo nick của mình mà bây giờ lại muốn quay trở lại?Thế ko cãi nhau với die nữa à?Chán rồi hả?
  5. con_chim_non

con_chim_non Thành viên rất tích cực

Box đang xuống cấp , các mod đâu rồi , sao không làm cái gì để cho box sôi đọng lên đi , vào trong mà toàn phải spam chán wa'' .
  6. con_chim_non

Các Mod xem xoá bớt những topic ko cần thiết đi , nhiều wá rồi , bây giờ chúng ta cần chất , ko cần lượng.
  7. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Cảm ơn em chim non đã đóng góp ý kiến.Về cơ bản là các mod đang lão hoá,hay em nhảy vào làm mod đê
  8. con_chim_non

Vấn đề ở đây không phải là các mod bị lão hoá , mà là không làm mới được mình . Các bác còn nhớ tiêu chí mà TNH lập ra không ? giúp các em trong truờng học giỏi hơn , giúp các em giải trí sau những giờ học căng thẳng . chúng ta làm gì ? khiến các em bỏ nhiều thời gian hơn vào các hoạt động ngoại khoá ... , tình nguyện không phải là xấu , nhưng chỉ một mức độ cần thiết , chúng ta có thể có đủ về thời gian nhưng có dám chắc có đủ về kinh tế ? khi chung ta chỉ lo nghĩ về tình nguyện thời gian này , liệu chúng ta có lo nghĩ về học hành không ?
    Để bọn em làm mod , liệu ai nghe bây giờ khi mà các bác tiếng nói có trọng lượng hơn mà không làm .
  9. steel_tiger

steel_tiger Thành viên mới Đang bị khóa

TNH ơi là TNH hình như là bị treo ráo hết cả rồià quên anh queen hình như đã đc thả rồi à
    girl_danhda
    Được steel_tiger sửa chữa / chuyển vào 08:46 ngày 03/04/2005
  10. di_tim_cong_li

di_tim_cong_li Thành viên mới

Chết thật,mình về tới nhà mới biết là được tha.Ko biết là ai làm chuyện này nữa.Chắc có ai đó làm từ thiện(hay là thấy mình đi kiện trên hỏi đáp,ý kiến nên họ thả nhỉ?).Chả hiểu ra làm sao nữa.Mà sao bác chim non lại bị treo vô thời hạn thế kia nhỉ.Thời buổi bây giờ nó cứ loạn hết cả lên ấy,ko còn qui củ gì cả.Loạn rồi.