1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Trả lời: Thông tin đó đúng là như vậy ,giờ giấc đã đc thay đổi lại đúng là 2h30'' chiều ngày 31/8 sẽ họp ,địa điểm vẫn là Dilmah 84 ĐBF.Cảm ơn bạn đã góp ý kiến
    LE ANH
  2. Soserone

ko sao đâu,BQT hi vọng lần họp này bạn sẽ đi đủ .Xin cảm ơn sự đóng góp của bạn!
    LE ANH
  3. Soserone

bạn hãy xem lại bản thân mình nhé.Nếu ko có lí do thì các MOD ko bao giờ treo nick của bạn.Xin chân thành cáo lỗi bạn nhưng bạn hãy cố gắng rút kinh nghiệm trong những lần sau.Mong sự tham gia của bạn!
    Bạn xem lại ngay cả trong bài này của bạn dùng từ đã ko đc lịch sự rùi:"thằng nào".Hãy xem lại bản thân mình đi!
    LE ANH
  4. Soserone

LE ANH
  5. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Nào tại sao mọi người phải nóng nảy và căng thẳng với nhau thế nhỉ ...Các MOD của chhúng tôi đề ra topic này để giải đáp những thắc mắc của thành viên ....nhưng không có nghĩa là mọi người vào đây cãi lộn hay to tiếng...không có nghĩa là xưng thằng này hay thằng kia ...Các bạn từ nơi khác đến đây tham gia viết bài làm cho nội dung bài viết của box chúng tôi thêm phần phong phú và box ngày càng phát triển ...Điều đó đủ để các MOD cũng như các thành viên của box cám ơn các bạn rất nhiều ..Nhưng điều tôi muốn nói là những bài viết vượt quá quy chế và nội quy của các bạn ...Tôi biết các bạn không muốn viết những lời lẽ thô lỗ vào bài viết của mình ...Có thể là đã có một lí do nào đó ..Nhưng thật sự những bài viết đó ngày càng nhiều ...Sau nhiều lần lặp đi lặp lại cũng như nhiều lần MOD của box đã nhắc nhở mà bài viết của các bạn không có chiều hướng chuyển biến ...Bắt buộc MOD của box phair khoá nick của các bạn lại ...Chắc chắn các bạn sẽ rất không hài lòng nhưng các bạn hãy hiểu cho họ ..họ làm như vậy để cho box TNH ngày càng phát triển ..ngày càng khẳng định mình trên diễn đàn ttvnol ...Tôi mong rằng một ngày nào đó ..sau khi các nick của các bạn trở lại diễn đàn ..các bạn hãy cùng chúng tôi làm cho box chúng ta ngày càng tiến xa hơn ..xin chân thành cảm ơn ...
    Tôi biết tôi viết bài viết này có lẽ sẽ mạo phạm đến các bạn nhưng mong các bạn sẽ bỏ qua cho...
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  6. Soserone

Xin cảm ơn duongdung16 đã nói hộ cho các mods .Mong các thành viên ai cũng hiểu đc công việc của chúng tôi như duongdung16.
    LE ANH
  7. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

giá như các bạn ai cũng có thể hiểu được như Dươngdung thì mọi chuyện có phải đỡ hơn rất nhiều ko??chúng tôi cũng đâu có muốn làm những điều như vậy đâu?nếu các bạn là chúng tôi thì tôi tin các bạn sẽ thông cảm cho chúng tôi thôi
  8. FFVIII

FFVIII Thành viên quen thuộc

Góp ý với các Mod này: Những bài spam hay những bài vi phạm thì xóa luôn nhé, không nên sửa bài. (ví dụ: bài của GA_RU ở trên có thể xóa được rồi đấy)
  9. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

cảm ơn đóng góp của anh đối với BOX TNH hi vọng rằng anh sẽ thường xuyên giúp box TNH để box TNH ngày một vững mạnh
  10. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

may` noi it thoi Nhat quan a.... Cai nick GACONGNGIEP cua tao ay ..tao chua bi treo nick lan` nao dau..May treo nick vi1 toi bang quo ay thi` den thang` tre con 5 tuoi no cung treo duoc...Con` ca cai nick cua boy_Cambodia nua....Tao hoi may` nha..Lam`anh huong den hoat dong cua chu de` co nghia la gi` ha...chat chit tan gau nhau co phai la anh huong den noi dung cua chu de ko....Nguoi` ta lam` mod la` de sua noi dung cua bai` viet cua minh cho no de..Sua title cho no de..Con` may` lam` mod thi` lam gi ha..Ko treo nick cua ai thi` ko ai biet den ten may` ha .......Con` cai nick GACONGNGIEP kia..may` treo nick cua tao giai thich sao ha......Ma` ko biet ai lam` mod thi` cung phai co nick la` Toi muon xay dung TTVN tot dep hon hay ko...May` la cai loai thung` rong keu to a`..Cha le may` ko noi thi` nguoi ta tuong may` chuyen di pha TTVN ha.................Ma` ngay tu` dau` vao` cai box nay` tao da bao ai lam mod thi` lam nhung dun`g co ma` treo nick linh tinh..Ngay ca admin cua ha noi nhin thay bai` viet cua GA_RU cung chi bao la xoa bai` di...chu ko bao la treo nick ma` nick GACONGNGIEP cua tao may` dam treo lai con treo vi` cac toi linh tinh..Tao doi may` tra loi day!!!!