1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Chuyện tình cảm giữa 2 box hoàn toàn ko bị,....sứt mẻ gì ở đây,huyencham cứ yên tâm là như thế nhé
    Topic Những câu nói củ chuối phải xoá mặc dù đó là ý tưởng khá hay,nhưng ngoại trừ những câu bạn nttl_a4 post lên,hầu hết các bài viết đều mang tính spam và có nội dung ...đáng bị treo cả chục lần.Do đó,đc sự đồng ý của tác giả,chúng tôi đã xoá nó đi
    Mỗi box có 1 cách quản lý khác nhau,nhưng đều giống nhau...mạnh tay với các bài viết có nội dung ko tốt
    Trường hợp của BOY gần giống với GA,nick này bị treo do đã spam rất nhiều bài và có những bài...văng ra cái ko nên văng.
    Chấm dứt thắc mắc lock nick ở đây.Nếu còn có gì quá bức xúc,BOY có thể PM trực tiếp cho Mod của box
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  2. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Lò mò ở ngoài Hải Phòng Public,thấy GACONGNGHIEP kêu oan trong Trần Nguyên Hãn,tưởng có gì to tát nên vội vàng vào xem, hoá ra chuyện cũng nhỏ thôi mà.
    Vấn đề là bạn GACONGNGHIEP nhiều khi không nghĩ đến mưc độ ảnh hưởng của những câu nói hơi quá lời, và các Mods thì xử lý chưa dứt khoát.
    Những câu nói trên diễn đàn sẽ có ảnh hưởng rất lớn bởi thuộc tính mở của diễn đàn, không thể ước lượng được bao nhiêu người đã đọc những câu không nên đọc, với những người lớn tuổi thì không sao vì họ có thể tự sàng lọc những thông tin thu được, nhưng với những em nhỏ mới vào diễn đàn thì mức độ ảnh hưởng sẽ là khá lớn, và điều đó không nên xảy ra. Nói thế chắc GaCongNghiep hiểu rồi chứ?
    Còn Mods Trần Nguyên Hãn, nếu thấy bài vi phạm cứ giải quyết đúng luật, các bạn có quyền lực trong tay,không để làm gì hết ngoài việc phục vụ cộng đồng. Có những khúc mắc sẽ xảy ra, nhưng nếu các bạn đúng thì các bạn không phải e ngại.Kể cả trong trường hợp Box mới thành lập, việc kêu gọi lòng người là cần thiết nhưng như thế này thì hơi lỏng tay.
    Hãy cương quyết hơn nữa trong những trường hợp tương tự, các bạn nên nhớ, luật nằm trong tay các bạn, mọi người sẽ ủng hộ các bạn nếu các bạn đúng.
    Thân ái!
    Người đem thế giới ngâm thành rượu
    Ta lấy càn khôn nhắm thế mồi
  3. lch_h

lch_h Thành viên quen thuộc

Hãy cương quyết hơn nữa trong những trường hợp tương tự, các bạn nên nhớ, luật nằm trong tay các bạn, mọi người sẽ ủng hộ các bạn nếu các bạn đúng.
    Thân ái!
    Người đem thế giới ngâm thành rượu
    Ta lấy càn khôn nhắm thế mồi

[/QUOTE]
    vâng xin cảm ơn bác ............ bọn em tiếp thu
    tôi thì chẳng là gì cả nhưng tất cả lại là tôi.
    SanU ! Em Yêu Anh
  4. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

Tưởng thế nào chứ................các chú cũng thươngd thôi....hec''''....hec''''......tui chẳng biết boy_cambochai bị treo vì tội gì mà treo những hơn 10 ngày.Có tội thì chắc là có nhưng mà hơn tội của con gà thì chắc là không hơn đâu nhỉ.............
    Boy_cambodia mượn tạm nick con Ga...
    Hỏi các mod cho vui vậy thui chứ tui không cần trả lời đâu,vậy nhe....không dùng nick này thì ta dung nick khác Ga à,bao giờ mãn hạn tù thì ta lại dùng nick ta.Chẳng ảnh hưởng gì đến hoà bình thế giới cả...
    (FFVIII xóa) nói vậy thôi nói rõ treo nốt thì chêt...he...he...
    Được FFVIII sửa chữa / chuyển vào 10:22 ngày 01/09/2003
  5. FFVIII

FFVIII Thành viên quen thuộc

Tôi có được biết những bài viết GACONGNGHIEP và những xử lý của Mod đối với thành viên này. Tôi đồng ý với cách làm của Mod. Tuy nhiên có một góp ý thế này: Hạn chế xóa chủ đề, đặc biệt là những chủ đề có chất lượng, không thể vì một vài bài có nội dung không tốt mà xóa đi được. Bởi vì chủ đề đó chính là tâm huyêt của một người và tài sản của chúng ta. Khi đấy chỉ nên xóa bài có nội dung ... đó mà thôi, rồi cảnh cáo thành viên đó. Nếu tiếp tục tái phạm thì sẽ treo nick.
    Đối với bạn GA_RU: bạn nên hạn chế thốt ra những câu mang nội dung không lành mạnh, trái với thuần phong mỹ tục. Tôi đã xóa một câu trong bài của bạn rồi đấy.
    Chúc mọi người vui vẻ.
  6. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Vậy là mọi chuyện đã ổn rồi cảm ơn ọi người đã có nhời cảm ơn sự quan tâm của mọi người
  7. trinh_y_kien

trinh_y_kien Thành viên rất tích cực

He,các bác biết làm sao dân tình ghét nhất bọn Công An ko?bởi vì cách làm việc quá cứng ngắc của "các chú Công An".Các bạn thử nghĩ xem,1 bà bán rau bị bắt mất ghánh rau,1 cô lao công bị bắt xe đạp.......tôi ko thể tả được cảm giác ghê sợ của tôi
    Mod box TNH cũng như công an đó vậy.Cách làm việc đôi lúc cứng ngắc đến thái quá của các bạn khiến cho các thành viên của chúng ta cảm thấy ko thích lắm.Tôi làm Mod box này thật,nhưng tôi thấy cách làm Mod của các bạn hơi giống CA ở trên.
    Công An làm việc cho nhân dân,các Mod làm việc cho các thành viên.Nhưng các bạn lại đi vào vết xe đổ của CA thì tôi cảm thấy hơi buồn.TTVN là 1 nơi để mọi người có thể vào đó thư giãn,nhưng cách làm việc của các bạn như treo nick,khoá bài....... khiến cho họ cảm thấy chán và sẽ ko muốn vào nữa.
    Nãy giờ mình nói linh tinh nhiều quá,ko biết các bạn có hiểu tôi viết gì ko?Tôi ko biết Mod các box khác thế nào,nhưng Mod box MUHP của chúng tôi có nhiệm vụ bảo vệ các thành viên,tránh những cái soi mói của mấy bác Admin,vậy thôi.Cho nên box chúng tôi hoạt động rất thoải mái,các bạn Mod TNH hãy thử làm như vậy xem.
    (Sau khi post bài này xong,tôi cảm thấy ko hợp với chức Mod của box TNH nữa,mong các bạn TNH hãy thay tôi bằng người khác.thất sự tôi ko thể làm tròn trách nhiệm với box,tôi rất hay vào chọc ngoáy.....Cám ơn các bạn đã ủng hộ tôi,nhất là bạn LCH_H)
    <P align=center style="MARGIN-RIGHT: 0px"><FONT color=#8b4513 face="Arial Black" size=5><STRONG>KissTogether</STRONG></FONT></P>
    <P align=center style="MARGIN-RIGHT: 0px"><STRONG><FONT color=#8b4513 face="Arial Black" size=5><A href="http://ttvnol.com/up
    Được lch_h sửa chữa / chuyển vào 12:42 ngày 03/09/2003
  8. nttl_a4

nttl_a4 Thành viên mới

To trinh_y_kien:Tớ cũng có cảm giác ghê sợ như bạn nói,nhưng nếu như chúng ta đứng ở địa vị của công an thì chúng ta cũng không thể trách họ được.Chắc là mọi người không còn lạ gì chợ An Dương nữa,cứ tầm 5,6giờ chiều là các cô, các bà bán hàng ngồi bành trướng ra đường,có khi làm tắc đường và cũng có không biết bao nhiêu những vụ tai nạn giao thông nho nhỏ xảy ra ở đây..Có rất nhiều người khi đi qua đoạn đường này đã từng phải kêu lên" công an đâu rồi,sao không dẹp bớt đi,mà lại để lộn xộn như thế này".
    Tớ thì không ủng hộ bất kể Mod nào từ chức cả,bạn nhận ra được những sai sót của box thì hãy cùng với những người khác để sửa chữa,chứ không phải là bạn nêu ra những yếu điểm đây rồi lại để cho người khác giải quyết,còn mình thì xin từ chức.Nếu như Mod nào mà cũng như bạn thì không biết box của trường sẽ như thế nào?Mong rằng bạn sẽ cùng với mọi người cố gắng để phát triển box.
    Bon courage
  9. plm44

plm44 Thành viên mới

Đề nghị các quan cho tui thông tin chi tiết về em thuphuong20 ! càng nhìu càng tốt ! Thankx !
    no
  10. lch_h

lch_h Thành viên quen thuộc

hơ sao "ANH" mình hôm nay lại nóng thế nhỉ , sự thật thì chúng ta đang cố gắng vì sự phát triển chung cơ mà , tôi và KIỆN đều có chỗ sai và điều cần thiết đó chính là lắng nghe và sửa chữa .........................
    tôi thì chẳng là gì cả nhưng tất cả lại là tôi.
    SanU ! Em Yêu Anh
    Được FFVIII sửa chữa / chuyển vào 14:32 ngày 03/09/2003