1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến, thắc mắc ,hỏi đáp ,kiến nghị ,yêu cầu tới BQT box Trần Nguyên Hãn!Mod thuphuong20 đổi title

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi nttl_a4, 17/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

Ok mọi chi tiết về đội bóng chúng tôi sẽ đăng thường xuyên để mọi người có thể theo dõi.Và mong rằng những cổ động viên trung thành của môn thể thao vua này hãy tham gia cùng chúng tôi để đưa đội bóng ngày một tốt hơn .
    Đội trưởng đội bóng ky tên
    Vì sự nghiệp con em chúng ta CỐ LÊN CỐ LÊN (cố mãi ko lên)
  2. nhanh_lan_tim

nhanh_lan_tim Thành viên quen thuộc

Mấy bác Mod cho em hỏi nhỏ chút xíu coi : Hôm vừa rồi em có nhớ là cái title của em nó là :" Hãy vui bên người...để quên một người ".Sao hôm nay vào TTVN tự dưng lại bị ai đổi thành thế này chứ, Bác Mod nào tự tiện đổi tít mà ko qua em , ko cho em biết thì yêu cầu sửa lại cho em như cũ đê. Làm ăn tự do quá rồi đấy !!!!...hừm
    ...khi em tròn 20 mối duyên đầu xao xuyến và lời yêu em sẽ trao về ai ...
  3. lch_h

lch_h Thành viên quen thuộc

MOD NÀO SỬ ĐỔI YÊU CẦU TRẢ LỜI THẮC MẮC THÀNH VIÊN , NẾU KHÔNG XIN THÔNG BÁO VÀO PM CHO nhanh_lan_tim
    tôi thì chẳng là gì cả nhưng tất cả lại là tôi.
    SanU ! Em Yêu Anh
  4. FFVIII

FFVIII Thành viên quen thuộc

Đề nghị các Mod xử lý mạnh tay các bài viết nói xấu các thầy cô giáo.
  5. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

XIn thay mặt BQT thông báo với các thành viên và các thành viên box khác từ nay chúng tôi sẽ kiên wuyết xoá ngay các topic lập mới vơi nội dung wảng cáo :Như cái wảng cáo show rock , hay là cái dạy cách kiếm tiền trên mạng.Và cả các topic ko có nội dung gì gọi là xứng đáng cả.
    Tất cả vì 1 forum hay hơn, và mong sự đóng góp của các thành viên đẻ box ngày càng 1 đi lên
    Và tôi cũng hi vọng sự giảm đáng kể các bài spam, chat chit trên các forum.Mong các bạn thông cảm cho.Mỗi lần vào forum đọc đên các bài đó, liệu các bạn có cảm hứng viết bài tiếp ko ??Đó là 1 lí do cho sự đi xuống của box hiện hay.HƠn nữa có muốn viết thì cũng chẳng ăn nhập gì với mình cả .Nên mọi nguời xin tôn trọng thông báo.Thông báo thay cho cảnh báo.CHúng tôi sẽ xoá bài mà ko có lí do.Các bạn hãy hiểu cho
    Kính

LE ANH
  6. duongdung16

duongdung16 Thành viên quen thuộc

Xin lỗi vì lần trước em bận quá nên không đến họp được....Em nghe mọi người nói là đã thu xong tiền ở Đồ Sơn rồi thì phải ...Vậy số tiền em ứng trước cho box để mua đồ ăn ..bây giờ em đang có việc cần ...ai cầm quỹ của box có thể thanh toán cho em ngay được không (trong thời gian càng sớm càng tốt )...
    Mot cau hoi ngan nam thac mac...anh yeu em la that hay dua
  7. Ronaldauto

Ronaldauto Thành viên mới

Hơ,tớ có ý kiến thế này:nếu ko tổ chức 1 buổi họp cho tất cả các thành viên thì box này chẳng mấy chốc nữa sẽ chết giống như MUHP 2 tháng trước.Mod đâu rồi,cải tổ đê!
  8. NhatQuan

NhatQuan Thành viên quen thuộc

mod đang ngủ đông thông cảm đê nhưng khoảng tuần sau thôi mong mọi người chuẩn bị để biết mà đi đủ.
  9. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Tôi xin ghi nhận ý kiến của bác Ronal vậy chúng ta sẽ thống nhất họp toàn thể box vào 1 ngày gần đây.Tôi đề nghị ngày thứ 7tuần tới,có lâu wa''ko?/Để mọi người có thời gian chuẩn bị và biết đc thông tin về buổi họp. Chung'' ta co thể họp vào 5 giờ chiều thứ 7 tuần tới.Hôm naylà thứ7 ngày 12, chắc thứ 7tuần tới là 19 .Vậy mọi nguời đi họp đầy đủ nghe!
    To thuphuong20; đề nghị chị gửi pm cho mọi nguời thông báo họp nghe! Đc chứ ha?
    LE ANH
  10. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

KHÔNG thể họp vào thứ 7 được ! chẳng lẽ các MOD đã quên mất rằng có một số thành viên còn đi học sao ?
    mà em xin nói thật , box đi xuống không phỉa vì các thành viên spam bài mà là do chẳng có gì đáng quan tâm để vào box cả ! các MOD ừ thì cứ cho là bận đi nhưng tại sao ko cố gắng 1 tuần ol một lần xem tình hình MOD như thế nào ??? em đây ngày nào cũng vào nhưng cứ nhìn tình trạng của box là em chán lại sang box khác và thấy họ thú vị hơn chúng ta rất nhiều .
    đề nghị lần họp tới tất cả các thành viên đi họp , không thể để tình trạng như mấy lần họp trước (chỉ có 3 hay 4 người )
    kính!
    tiamo