1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến , thắc mắc , xây dựng về box

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi puppytin, 23/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. puppytin

puppytin Thành viên quen thuộc

Ý kiến , thắc mắc , xây dựng về box

Các bác có ý kiến gì với box , thắc mắc gì , cũng như các ý tưởng xây dựng box thì các bác post vào đây
    Ngoài ra các bác có thể thảo luận tại đây về vấn đề phát triển box
    Mong các bác tham gia đóng góp xây dựng

The sound of your voice painted on my memory even if you aren't with me I am with you
  2. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

ý kiến đầu tiên:nhanh chóng sửa title cho các thành viên...việc này chắc phải phiền puppytin la true dumberdore vì em chưa được cấp quyền vào TFG
    ý kiến thứ 2:xoá ngay ko chậm trễ topic sao lại có box này của kissme vì nó ko phù hợp với box...hơn nữa topic đó đã bị khoá nên ko cần giữ lại làm gì cho chậm server của ttvn
    ............I LOVE LINKIN PARK ............
  3. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

"xoá ngay ko chậm trễ topic sao lại có box này của kissme vì nó ko phù hợp với box...hơn nữa topic đó đã bị khoá nên ko cần giữ lại làm gì cho chậm server của ttvn"
    Cái này gọi là "hoà bình, hợp tác" đây hả ! chẹp chẹp, cạn nghĩ...
    Thôi không cãi nhau với các cậu nữa rách việc, chỉ có điều tớ mong mỏi là khi sửa title hãy đưa "Rockclub member" lên đầu, đằng sau muốn thêm gì thì thêm, ok, như vậy mới nói là đoàn kết được !

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

4. paolo_vn

paolo_vn Thành viên mới

thôi mọi người đừng tranh cãi nữa, anh là người khoá topic đó. Kissme lớn tuổi hơn cũng nhường các em một tí đi. Linkinhot cũng đã sang chúc mừng Alternative Rock rồi đấy. Cùng trong Rock Club cả hãy hợp tác để phát triển, cố gắng phát triển RC theo cả chiều rộng và chiều sâu.
    To linkinhot: em đã là mod thì có thể sửa title cho thành viên được mà, click vào "xử lý user" sẽ nhìn thấy: "ặt danh hiệu cho thành viên" rồi ghi vào đó, nhớ đánh dấu vào cái ô nhỏ bên cạnh sau đó gửi đi.

Paolo
  5. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

OK thôi, em đây cũng chẳng thù dai vậy đâu, đừng lo, he he

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

6. linkinhot

rồi ok!!!!!!!!!bây giờ 2 box LP và AR hợp tác nhé.....bên đấy đã có kế hoạch gì cho 27-7 chưa....nếu chưa thì hôm nào 2 box họp mặt để cùng nhau chung sức chuẩn bị cho ngày đấy nhé...em nói có gì ko phải mong bác bỏ qua...hơn nữa em là con gái chứ ko phải con trai như bác nghĩ đâu nhé
  7. puppytin

Bây giờ là hợp tác phát triển , không đối đàu nữa
    Còn vấn đề set title cho thành viên thì phải xem họ muốn set title gì thì mới set cho họ được . Không nên set bừa bãi ,sẽ có nhũng ý kiến phản đối đấy
    Chỉ ai muốn set tilte thì mới set cho họ thôi
    Mong mọi người cùng hợp tác
    The sound of your voice painted on my memory even if you aren't with me I am with you
  8. linkinhot

đầu tiên thì cứ ghi là LPFC's member đã....còn các thành viên có ý định set gì thêm thì tính sau....em là mod rồi sao em ko vào được TFG?
  9. puppytin

Cái đấy thì phải từ từ mới vào được . Vấn đề set title không nên tuỳ tiện
    Nói chung thì đã đắng kí ở đây thì có thể set là : " LPFC member " nhưng còn tuỳ xem họ có muốn hay không chứ
    Nhỡ họ chỉ tham gia "ngầm " thì sao ?
  10. linkinhot

những ai vào đăng ký trong danh sách thành viên tức là LPFC member rồi.....anh thử bảo mọi người xem....em ko biết nói như thế nào để mọi người hiểu cả...hơn nữa em cũng ko biết cách để thay đổi title....lúc nào dạy em nhé...em làm theo cách anh paolo_vn dạy rồi nhưng mà ko được