1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý kiến , thắc mắc , xây dựng về box

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi puppytin, 23/06/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

"đầu tiên thì cứ ghi là LPFC's member đã..."
    Thế này gọi là hợp tác đây !

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

2. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

kiss me ơi!!!!!!!!!như thế nào thì mới là hợp tác đây....anh nói rõ cho em cái....anh làm mod lâu hơn em,lại lớn hơn em nên dạy bảo em cái.......em nói có gì sai thì anh cứ nói thẳng......em sẵn sàng tiếp thu ý kiến
    em đang định lập thêm 1 topic giới thiệu chung về MR và các ban nhạc chơi thể loại này....LB thì em đang tổng hợp từ các tài liệu để thanh bài hoàn chỉnh.....RATM thì chắc phải sang Alternative xin kissme cho mượn bài vậy...LP thì em cũng đang kiếm trên mạng.....có gì anh gửi cho em những bài viết về LP trên mạng nhé.....em sẽ mang về dịch rồi tổng hợp cho....korn thì ko biết phải làm ntn nữa...có lẽ tính sau vậy....slipknot thì xong rồi..em sẽ tìm cách post lên....máy ngoài hàng ko có phông chữ tiếng việt mới tức chứ......em lo LB,anh lo LP nhé...chia nhau làm sẽ nhanh hơn
    ............I LOVE LINKIN PARK ............
  3. paolo_vn

paolo_vn Thành viên mới

sao cái topic này lại bi trôi xuống tận cuối trang 1 thế này, mình có ý kiến là các thành viên LPFC nên tập hợp Yahoo ID messenger lại để chat và trao đổi cho tiện:
    của tớ đây: rocketqueen94

Paolo
  4. Kooz

Kooz Thành viên rất tích cực

Ậy, linkinhot, tôi định post bài về Slipknot mà cậu lại dành mất rồi..ke..ke
    Thiết nghĩ không cần phải thêm một box Modern rock nữa làm gì, vì đã có box Alter rồi, thích thì tớ kéo bài sang.
    Phải công nhận các em LP fan rất có tinh thần friendship và học hỏi.
    Love you so much to make me sick
  5. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

bác Kooz post bài về Splinot hộ em nhé...em chưa nghe Slipknot bao giờ nên khó viết lắm.....hehe bác giúp em nhe....em thanhs you bác trước!
    bài này bị trôi xuống tận trang 1 vì ngoài em và puppytin ra có mấy ai vào nữa đâu
    bác/ku:z/ơi...bác kéo bài của bác từ bên Alter sang đây được ko?bên bày ko nhiều bài lắm vì lực lượng hơi hẻo....máu me thì thừa nhưng kiến thức lại ko sâu rộng
    ....I'M NOT NUMBER ONE BUT THE ONLY ONE....