1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý tưởng ăn chắc cho những ai muốn kinh doanh ăn uống

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi FJX, 02/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. FJX

FJX Thành viên mới

Sư Lê Quốc Hổ dzui lòng đi chỗ khác chơi nhá, sư có nhìu xiền, muốn mua ý tưởng thì con bán, còn lợi dụng cơ hội câu bài dzí lại xuyên tạc thì biến đi cho con mừng. Mới sáng ngày đã thấy mất hên.
    Cho đốt vía cái coi
  2. nam_adver

nam_adver Thành viên mới

vậy hẹn nhau thứ 7 hay chủ nhật gì đi nha.,chứ tuần sau thi a sợ mình bận quá thì ko gặp được thì uổng,thôi nhất trí đi nha,thu 7 hoac chu nhat nha
  3. FJX

FJX Thành viên mới

Nhớ nha, ép người ta nhá, thứ 2 thi accounting, sau đó tiếp môn listening với writing mà giờ này trong đầu chưa có 1 chữ nữa
    Tối 18 đi anh, tối 18 mà anh thấy em còn hẹn nữa thì cho không anh ý tưởng luôn, khỏi bán. Còn anh bận quá nữa thì... ráng chịu vậy :-"
  4. Pentium_X

Pentium_X Thành viên mới

Hỏi FJX một câu nhá: Mở quán Càfê đánh vào đối tượng nào là hiệu quả nhất? Xét về góc độ vốn đầu tư và thời gian hoàn vốn.
    Mình cũng rất thích kinh doanh quán cafe nhưng hiện giờ chưa có vốn.
  5. FJX

FJX Thành viên mới

Các cặp tình nhân và các members ttvnol anh ạ. Trong đây em chạy lung tung các box, mùa nào cũng có ọp nai hết
    Còn các cặp tình nhân, nhất là các cặp tình nhân biết nhau on-nai ấy, quen nhau, muốn gặp nhau hay kiếm mấy chỗ lý tưởng (lý tưởng cỡ nào thì anh yêu em anh sẽ.... biết ). Khổ thân mấy anh chị ấy là bình thường thông minh sáng suốt, điểm hẹn hò tư vấn cho người ta thì hay lắm, đến phiên mình lại... móm.
    Nhưng em hổng phải dân kinh doanh. Em chỉ suy nghĩ đơn giản thui.
    Được FJX sửa chữa / chuyển vào 07:42 ngày 09/01/2006
  6. Pentium_X

Pentium_X Thành viên mới

Cám ơn em nhiều lắm, anh cũng muốn biết cái lý tưởng khi yêu em như thế nào nhưng anh với em hai phương trời cách biệt làm sao mà "ọp nai" được.
    À mà yêu em thì có mất tiền mua ý tưởng mở quán cafê không đấy?
  7. FJX

FJX Thành viên mới

Chính dzì biết 2 phương trời cách biệt nên em mới ra dzí dzụ như thía đấy anh ạ. Chứ anh ở Xì Gòn thì dù là cáo hay gà em cũng chả dám, nhìn anh số đào hoa em ghen cả ngày chứ chẳng chơi.
    À, ưu ái lắm á, em chưa có ý tưởng nào khả dĩ mở quán cà phê cả anh ạ. Nếu anh có quán cà phê mà cần tuyển ....Quản lý thì anh hê em 1 tiếng nhá
  8. monsterboy

monsterboy Thành viên mới

Hi Ban Nam,

Minh ten Tri, minh thay ban rat co thanh y ve viec kinh doanh am thuc tai tphcm. Minh cung rat co hung thu voi linh vuc nay. Hien nay minh biet vai dau bep nau an ngon va cung dang suy nghi loai hinh phuc vu . minh thay nganh nay de lam va von dau tu ban dau cung khong nhieu lam. chu yeu la phuc vu. neu ban that su muon hop tac thi minh gap go va trao doi ve y tuong nha mail cua minh . mindpowerful2003@yahoo.com
  9. vVvBOSSvVv

vVvBOSSvVv Thành viên mới

Đây là chương trình làm tiền rất có uy tín trên khắp Việt Nam
    Rất đơn giản để đăng ký
    Bạn hãy truy cập hoặc nhấn chuột vào trang web này để bắt đầu đăng ký :
    http://gso-media.com/home/register.asp
    ở phần số CMND bạn ghi số của bạn hoặc nếu không có thì bạn ghi 9 số nào cũng được ( miễn đủ 9 số )
    Còn ở chỗ mã số người giới thiệu bạn ghi 90219
    khi đăng ký phải ghi địa chỉ thật chính xác để nhận tiền
    Sau khi đăng ký bạn hãy đọc thư quảng cáo của phần quảng cáo trong trang web này giới thiệu cho người khác giống như thế này thì bạn sẽ có tiền
    * Hướng Dẫn :
    - Khi đọc thư quảng cáo bạn hãy vào chữ " xác nhận " ở cuối trang và chờ 60 giây bạn sẽ có 0,1 USD
    ( có khi là 0,2 - 0,5 USD ) tùy vào mỗi lá thư.
    - Thư quảng cáo lúc nhiều lúc it tùy lúc công ty họ gửi cho chúng ta
    - Cho đến khi bạn được 50 ĐôLa ( tương đương 800.000 VND ) bạn hãy vào phần " tài khoản " rồi vào
    " yêu cầu thanh toán " họ sẽ gửi tiền Việt Nam đến tận nhà bạn.
    - Ngoài ra bạn giới thiệu tin này cho người khác giống như tôi thế này thì bạn cũng có thêm thu nhập.
    Quá dễ phải không ?
    CHÚC BẠN THÀNH CÔNG
    http://gso-media.com/home/register.asp
    Nhớ ghi 90219 vào mã số người giới thiệu - nếu sai bạn sẽ không đăng ký và nhận tiền được .
  10. ngochuync

ngochuync Thành viên mới

Chào các bác!
    Hiện tại tôi cũng đang có một ý tưởng kinh doanh về đồ ăn. Các bác nghĩ thế nào về mặt hàng Fastfood?
    Rất mong có được ý kiến của các bác.
    Được ngochuync sửa chữa / chuyển vào 12:30 ngày 12/01/2006