1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ý tưởng về một dự án hoằng dương văn hoá Việt - HỘI NGỘ THƯ PHÁP ngày 9, 10 tháng 10

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi loa_ken_den_si, 04/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ChichiNguyen

ChichiNguyen Thành viên mới

Em muốn biết thời gian cụ thể là 14h ngày 9 và 10/10 đó.
  2. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Bạn CCN Thân mến ! ý bạn là từ 14 h ngày 9/10 đến mấy giờ chứ gì ....hịc ...Mình cũng quên béng mất là đến hết cả tối là 23h ... , nhưng bên các bạn tham gia đến 6h chiều tức 18 h ngày hôm đó , còn hôm sau cũng vậy .
    Riêng cánh tớ vẫn làm việc đến hết 23h ngày hôm sau !
    Mến !
  3. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

B_N ơi ời .... dưới Lư trà 456 bọn mình bị chia năm sẻ bẩy do phải nhận lời , mà toàn vụ quá gấp , quá nể nên vào ngày THứ bảy hôm nay ko có ai phụ giúp mình làm nốt những phần việc cụ thể .... Nên có lời nhờ bạn và kêu gọi ai có thể giúp mình với ..... cần 1 người thôi .............
    Ai giúp với...........

Nhân tiện cũng kể để mọi người ai quan tâm có thể tham gia :
    1_ Tại Công viên Thống nhất , hội hữu nghị Việt Trung tổ chức ngày vui có mời anh em chúng tôi viết THư Pháp tại đó : 5 bàn viết .
    2_ Tại vườn hoa Lí Thái Tổ chỗ tượng đài ấy bên cạnh hồ Hoàn Kiém diễn ra hội Sinh vật cảnh , anh em bọn mình cũng đc mời tham gia : 2 bàn viết , từ ngày 11trở đi ddến hết 14 tháng 10 sẽ bổ xung thêm 2 bàn viết.
  4. ChichiNguyen

ChichiNguyen Thành viên mới

Chị BN à! Không biết hôm nay chị có nhận được tin nhắn của em không? Em đợi hoài mà không thấy hồi âm.Em cũng đợi ở ngoài Lư Trà Quán, em cũng vào trong đấy nhưng chẳng biết gặp nhóm mình như thế nào.
    Em thấy các anh đeo thẻ gì đó. Không biết có phải đó là người trong nhóm Thư pháp không nữa. Nhóm đó em thấy toàn các anh không à, chẳng thấy có chị nào cả nên con bé thấy không biết phải làm thế nào cả. Em đành lủi thủi đi về nghĩ là chị sẽ liên lạc lại cho em
    Chắc hôm nay các anh chị bận lắm nhỉ. Nếu có công việc cứ gọi em theo số đó chị nhé. Còn thứ hai em phải đi học cả ngày rồi. Tiec quá , em không tham gia được.
    Chúc cả nhà mình làm việc tốt nhé.
    Nếu có ảnh, các anh( chị) đưa lên để khuấy động phong trào để trương trình sau dân tình tham gia thêm đông vui nhé.
    Em áp út ChichiNguyen
  5. lanicy

lanicy Thành viên mới

Hôm nay cực kỳ vui và hoành tráng luôn. Hiện giờ mình đang có việc sắp phải đi nên ko tường thuật được gì. Hẹn ngày mai
    Ngày mai chương trình vẫn tiếp tục tại 456 Hoàng Hoa Thám.
    Up tạm 1 cái ảnh lấy không khí nhé
    Nhờ sự giúp đỡ của Lư Trà Quán, Big Heart mình có được 1 gian ở góc trong cùng (tiếp giáp 2 bờ tường) để quyên góp cho trẻ em vùng lũ quét. Gian của BH được anh Trịnh Tuấn QuanDiNgo giúp việc viết chữ tặng cho mọi người.
    Quang cảnh chung, nhìn từ chỗ ngồi của BH
    Anh Trịnh Tuấn đang cho chữ các bạn
    Anh Tuấn trang trí cho gian của Big Heart đẹp lắm cả nhà ạ
    Được lanicy sửa chữa / chuyển vào 20:07 ngày 09/10/2005
  6. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

ặ, xin hỏằi 'ỏằ"ng chư 'ỏằTi mâ trỏng có phỏÊi T.S ko Lan???. Còn 'ỏằ"ng chư mỏãc Ăo hỏằ"ng ngỏằ"i cỏĂnh nhơn nghiêng giỏằ'ng Tú Quỏằnh lỏằ>p PhĂp 12C, ỏằ nhặng chỏc ko fỏÊi vơ bỏĂn TQ stylish hặĂn cặĂ
  7. soul_of_stone

soul_of_stone Thành viên rất tích cực

hic ! tối hum mùng 9 định mò xuống tiếp nhưng hình như tại chiều uống 1,5 cốc trà đá đc chú em hanoijazz phục vụ tận tình ...bỏ thêm độc hay sao tối về ko ăn uống dc j , "biu ti fun" tung toé ,nằm đắp chăn thẳng cẳng .
    hihi đúng là chiều đc cho chữ "mộng" to đùng Tối về gặp ...."ác mộng"
  8. win_arc

win_arc Thành viên mới

Tiếp tục với một số hình ảnh trong ngày hội ngộ thư pháp. Win Chủ nhật bận không xuống được, nhưng thứ 2 có cả một buổi sáng ngồi nghe hai bác Loa và bác Quản nói về thư pháp. lại được xem bác Quản tặng chữ, cảm thấy ngộ ra rất nhiều về thư pháp và bắt đầu khoái rồi.....
    Nguồn hình ảnh: Do em Lanicy cung cấp!
    Một góc sân hôm đó:
    Người xin chữ tấp nập:

9. win_arc

win_arc Thành viên mới

Chữ bác Quản viết đẹp thật:

Mực đen câu đối đỏ.........

10. hanoijazz

hanoijazz Thành viên mới

Hix! Mỗi người tiêu chuẩn là một cốc ! bà chị cứ dùng "quá liều" bị như thế em thấy còn may chán vì được trà đá hãm lại...

Được hanoijazz sửa chữa / chuyển vào 18:03 ngày 11/10/2005