1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yamaha SRX400

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi srx400, 20/01/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Mustang_2926

Mustang_2926 Thành viên mới

Khì khì !!!
    Lần trước viết nhầm chưa kịp e*** lại, chính xác biển là 80B1-0575. Nếu đúng là nó thì trước đây Lâm Hào ở Núi trúc mua thanh lí sau đó để lại cho mình. Cả 2 xinhan trước đều là của Virago 125 đúng không nhỉ . Nếu đúng nó thì bạn giữ lại mà đi, máy con đó khá chất, nhỏ gọn so với dòng 400cc, đi lại trong thành phố khá tiện, chỉ phiền là không có đề ( khởi động cũng khó, vì phải để đúng tầm nổ như xe GL)
    Được Mustang_2926 sửa chữa / chuyển vào 01:24 ngày 24/02/2006
  2. long0345

long0345 Thành viên mới

Hehe, đúng chính xác luôn rùi- hoá ra lai lịch nó như thế hả bác? Con này em ko khoái, em khoái mấy cái loại NSR hay TZM thui.
    Xe vẫn còn cho ai có nhu cầu!
  3. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

nhưng mà bác chủ xe em SRX này buôn bán kiểu kỳ ghê , không muốn bán thì nói thẳng nhưng gọi điện đến mua thì bảo dến xem xe , nhưng khi có người đến tận nơi xem xe thì lại thoái thác , lý do nọ kia để không cho xem xe .
    nếu tiếc thì nói thẳng là tôi không bán nữa .thế thôi .
  4. timnigger

timnigger Thành viên mới

Hợ hợ.. vậy là cậu ý có ý đính bán ko!
    Em còn qua xem cái !!
    Tối nào cậu rỗi được thì pm cho tớ.. tớ qua xem cái đc ko??
  5. long0345

long0345 Thành viên mới

hehe, chắc chắn bác Đức da đỏ nhầm em với ai rồi, làm gì có chuyện tiếc rẻ. Em là em thích con NSR hoặc con TZM cơ. Bác ở Hải Dương phỏng ạ? Cách đây 1 tháng bác điện thoại cho em bảo xem xe rồi chả thấy bác mất hút luôn.
    Nếu bác vẫn thích thì em lúc nào cũng chờ bác, nễu xe cộ ko mua đươc em cũng vẫn mời bác đi cafe bốc phét chửi bậy 1 lúc.
    Nhớ ĐT hẹn trước khi đi bác nhé!
  6. long0345

long0345 Thành viên mới

7. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

con xe là đang nằm ở nhà ông anh của bác là a.Tân ở TKD đúng không bác , bác cứ check lại thông tin đi xem có ai ở HD gọi điện lên không và nhờ bạn đến xem xe không . mình có muốn mua mới gọi điện chứ đâu phải là dạng hỏi cho vui mà .
    còn vụ cafe thì lúc nào cũng ok mà , CN này em lên HN tụ tập ,bác cứ PM số đt cho em em sẽ hú bác .ok
  8. phambienngoc

phambienngoc Thành viên mới

Tiếc thay con 10T ở HN. Cái vụ xi lanh to là em rất khoái, cả đạp nổ em cũng khoái nữa. Bác srx400 ở SG có cần người coi xe hộ thì em đi cho, nhảy lên lượn thử vài vòng xem sao
  9. long0345

long0345 Thành viên mới

hé hé, lưu ý với các bác 1 chút là con này để hơn 1 năm rồi, léo có lượn vài vòng được đâu. Để hôm nào rảnh rỗi, khoẻ mạnh em đẩy ra chỗ anh Lực Đại cồ việt lại ngon ngay ấy mà. Mà giá 10 quả còn down 1 ít đấy, các bác cứ xem đê
  10. Hornet_Blueskins

Hornet_Blueskins Thành viên mới

Nhà tớ chưa được hân hạnh gặp bác Lực lần nào nhưng chắc tay nghề rất tuyệt anh em nhể. Nghe nói là hầu hết các con xe to nào còn ngon ở Hà Nội thì đều do bác ấy bán ra cả.