1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yamaha SRX400

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi srx400, 20/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duc_redskins

duc_redskins Thành viên mới

kể cả cái em CB-1 màu bác của cái lão Silver CB-1 trước kia cũng thế , 1 tay bác í bán ra ( bác í bẩu thế ,Hn cứ có con xe nào to to ngon ngon mà hỏi bác í hoặc 1 anh đi Sonic thửa là đều do 2 bác này mà ra cả đấy a.....h....... )
  2. long0345

long0345 Thành viên mới

Híc, hôm trước các bác trong đội qua nhà ông anh xem con SRX thấy đội các bác vui quá. Em là em rất muốn join với các bác nhưng thật sự là chưa kiếm được con nào ưng ý. Em chỉ khoái NSR hoặc 1 con FXR150 thôi, néu biết ai bán các bác làm ơn chỉ giúp em với----------------> đi offline với các bác cho nó bằng anh bằng em hehe
  3. convitcon121

convitcon121 Thành viên mới

chả biết thằng bạn em nó có nói điêu em ko.. nó bảo nó sắp có SGX 1400 suzuki...
  4. ricku

ricku Thành viên mới

sgx 1400 hả bác châu? hay là con busa 1300.còn gsx chỉ có 1K thôi mờ
  5. duc_redskins

welcome ....welcome.........tụi mình chơi với nhau không cứ gì là phải có xe to , đi wave , dream hay đi bộ đều được hết mà ...miễn là có chung máu mê xe cộ thôi ..............
    còn NSR thì mình biết có người đang muốn bán đó - ở bên Muabán xe cộ -hoangtubac đang bán xe NSR đó - hoặc là con NSR của mình ngày trước bán đi giờ chú chủ đó cũng đang muốn bán đó - kêu giá 16-17t .
  6. bizman12

bizman12 Thành viên mới

Bác Đức xem quả SRX thế nào?
  7. duc_redskins

xem hộ ông anh í mà , nhưng ông í đang đi côngtác đã về đâu . xe thì cũng còn kha khá đó - nếu về dọn sơ lại thì chạy cũng hơi bị ổn đó .
  8. Dotting

Dotting Thành viên mới

Redskin à, con này mấy a e đi xem hôm chủ nhật đấy à?
    Dáng nakedbike nhìn cũng khoái đấy chứ, có lớn hơn CB1 nhiều k? K biết máy móc thế nào? Nếu mua giá này mà dọn lai cho ngon được thì tổng thiệt hại cũng không đáng kể nhỉ??? Nghe lần trước u nói k có đề nhưng cần khởi động có trợ lực mà. Chỉ sợ làm xong đi đâu phải khênh theo 2, 3 ông cửu vạn thì tiêu
    Sáng chủ nhật gặp nhau nhé. CM có vẻ máu lắm rồi!
  9. duc_redskins

dáng SRX 400 em nó nhỏ gọn hơn CB-1 rất nhiều ( nhìn hơi nữ tính ) , em đó về mà dọn lại bên ngoài thì đơn giản , cái phức tạp là vì xe không nổ được nên không biết máy móc ra sao nữa - mà loại máy đó thì " thuốc chuột " luôn bác ah . nên vẫn e ngại - đợi ông anh về xem có máu không ???? hẹn bác CN nhé.
  10. long0345

long0345 Thành viên mới

Bác Đức ơi, hình như hôm trước các bác có chụp hình con này bác post lên cho anh em giúp em với. Để tuần sau có thời gian em vác ra chỗ Lực làm lại chút cho nó nổ rầm rầm chắc sẽ dễ cho anh em hơn- híc nhưng có lẽ bác nào mua xin cộng thêm tiền cửu vạn lẫn tiền sửa xe cho em vào cái giá 10 quả đó
    Con NSR của hoangtubac L2-2346 thì em chịu rồi, vì xe đó trước đây là của diepcuchuoi, mà thằng cha này dính vào phốt đó thì em kinh lắm ko dám đi xe của nó.
    Bác Đức không biết ai bán quả FXR150 nhỉ?