1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

YESTERDAY & TOMOROW!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 31/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Ngày hôm qua tất cả mọi thứ đều đã qua.........
    Ngày hôm nay... một ngày mới khởi đầu, khởi đầu trên những điều của ngày hôm qua... sẽ nhìn vào những gì mà ngày hôm qua minh không thể... Hôm nay sẽ CÓ THỂ....
    Ngày mai.... Mình tin mọi điều tốt đẹp sẽ đến, mình có thể vượt qua...
    Sẽ tin........... mãi tin...............
  2. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

Ngày hôm qua qua đi rồi , mình biết mình đã làm được gì và chưa làm được gì??
    Ngày hôm nay , mưa hà nội buồn , cả ngày đi làm , có quá nhiều chuyện để mình nghĩ.....nghĩ về một ngày mai liệu có tươi sáng hơn ko ???
    Ngày hôm qua ....khi mình còn ở nhà , Ba thường gọi "con gái rượu của ba "?? và mỗi khi mình bị đau đầu, ba thường bắt mình uống thuốc, tự ba nấu cho một bát mỳ trứng nóng cho ăn ....rùi ngủ một giấc dậy là mình khỏi ốm ngay....
    Vậy mà ngày hôm nay , ba ốm , mình lại đi làm xa chưa kịp về nấu một món gì cho ba ăn .???
    Ngày mai... tới mình sẽ làm gì ? mình sẽ ở đâu ??....và khi ấy ba mẹ đều tuổi đã ...
    For only you, I love you more than yesterday , less than tomorrow. vâng mãi mãi là như vậy .

3. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

Ngày hôm qua qua đi rồi , mình biết mình đã làm được gì và chưa làm được gì??
    Ngày hôm nay , mưa hà nội buồn , cả ngày đi làm , có quá nhiều chuyện để mình nghĩ.....nghĩ về một ngày mai liệu có tươi sáng hơn ko ???
    Ngày hôm qua ....khi mình còn ở nhà , Ba thường gọi "con gái rượu của ba "?? và mỗi khi mình bị đau đầu, ba thường bắt mình uống thuốc, tự ba nấu cho một bát mỳ trứng nóng cho ăn ....rùi ngủ một giấc dậy là mình khỏi ốm ngay....
    Vậy mà ngày hôm nay , ba ốm , mình lại đi làm xa chưa kịp về nấu một món gì cho ba ăn .???
    Ngày mai... tới mình sẽ làm gì ? mình sẽ ở đâu ??....và khi ấy ba mẹ đều tuổi đã ...
    For only you, I love you more than yesterday , less than tomorrow. vâng mãi mãi là như vậy .

4. shoneti

shoneti Thành viên mới

nhìn yesterday.. tự nhiên nhớ đến bài yesterday.......... yesterday, all my troubles seem so far away.......!
  5. shoneti

shoneti Thành viên mới

nhìn yesterday.. tự nhiên nhớ đến bài yesterday.......... yesterday, all my troubles seem so far away.......!
  6. thienthancodonls

hôm qua ! mọi chuyện đã là hư vô, mọi chuyện mãi sẽ là như là kỉ niệm - kỉ niệm đau. để hôm nay nhìn lại mình sẽ không vấp ngã theo vết cảu ngày hôm qua..........
    hôm nay. một ngày mới nắng lên, sẽ xua tan đi mọi chuyện .......
    Ngày mai.......uh` ngày mai ...... mọi chuyện sẽ khác..........
    hãy yên lòng nhé, mọi chuyện rồi sẽ bình yên..................
  7. thienthancodonls

hôm qua ! mọi chuyện đã là hư vô, mọi chuyện mãi sẽ là như là kỉ niệm - kỉ niệm đau. để hôm nay nhìn lại mình sẽ không vấp ngã theo vết cảu ngày hôm qua..........
    hôm nay. một ngày mới nắng lên, sẽ xua tan đi mọi chuyện .......
    Ngày mai.......uh` ngày mai ...... mọi chuyện sẽ khác..........
    hãy yên lòng nhé, mọi chuyện rồi sẽ bình yên..................
  8. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

Yesterday!
    Mình cứ ngỡ trái tim mình là một khối băng giá, sẽ không có bất cứ ai, bất cứ điều gì có thể làm cho con tim đang ngủ yên thức giấc. Cuộc sống vẫn lặng lẽ và tấp nập quanh vòng quay của cơm áo gạo tiền...
    To Day!
    Tôi trở thành một người biết mộng mơ, biết hy vọng. Hình như tôi đã trở nên yếu đuối. điều gì xảy ra khi..... Hình như ...
    Tomorrow!
    Tôi hy vọng rất nhiều ở ngày mai nhưng hình như mọi thứ sẽ không dễ dàng. biết thế nhưng cũng đành chỉ biết Hy vọng mà thôi. Hy vọng rằng ngươi ta sẽ bù đắp được cho em, Hy vọng rằng Em sẽ được Hạnh Phúc. Tạm Biệt LS yêu dấu
  9. HDcomputer

HDcomputer Thành viên mới Đang bị khóa

Yesterday!
    Mình cứ ngỡ trái tim mình là một khối băng giá, sẽ không có bất cứ ai, bất cứ điều gì có thể làm cho con tim đang ngủ yên thức giấc. Cuộc sống vẫn lặng lẽ và tấp nập quanh vòng quay của cơm áo gạo tiền...
    To Day!
    Tôi trở thành một người biết mộng mơ, biết hy vọng. Hình như tôi đã trở nên yếu đuối. điều gì xảy ra khi..... Hình như ...
    Tomorrow!
    Tôi hy vọng rất nhiều ở ngày mai nhưng hình như mọi thứ sẽ không dễ dàng. biết thế nhưng cũng đành chỉ biết Hy vọng mà thôi. Hy vọng rằng ngươi ta sẽ bù đắp được cho em, Hy vọng rằng Em sẽ được Hạnh Phúc. Tạm Biệt LS yêu dấu
  10. popeye113

popeye113 Thành viên rất tích cực

Yesterday ....1 ngày lo lắng biết bao lo toan ...
    Today .... buồn ngủ quá chẳng biết phải làm chi , về ngủ 1 giấc cho thật là sướng thôi .