1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

YESTERDAY & TOMOROW!

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi pinks, 31/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thienthancodonls

thienthancodonls Thành viên mới

Yesterday: là những nỗi buồn bao quanh trong lòng. Là những hôm đi làm qua con đường em vẫn gạp thầy - nhưng em lại lẩn tránh ko chào thầy như thói quen em vẫn chào thầy.
    Today: Sáng nay em lại gặp thầy , lại có thể hét từ đằng xa với nụ cuời thật tươi '''' EM CHÀO THẦY" - Bây giờ ngồi đây nhớ lại nụ cười cùng ánh mắt ngỡ ngàng của thầy khi đó em vẫn còn
    Tomorow: Ngày mai em sẽ lại là chính em - là con người của bướng bình mà thầy vẫn thấy . Sẽ lại làm những gì mà ngay lúc đó em có thể cảm nhận và thích làm. Sẽ mãi lại là nụ cười rất tười khi em gặp những niềm vui .........................
    SẼ LẠI BẮT ĐẦU...........
  2. pinks

pinks Thành viên mới

Ngày hôm qua.... Anh là ánh sáng của đời em
    Ngày hôm nay: Anh là thằng nào?
    He..he ..đôi khi mình thấy mình cũng hơi đểu cáng một chút.
    Nhưng nghĩ vậy thôi, ai dám nói.
    Một ngày liệu có thể thay đổi được tất cả không? Ngày xưa mình đã từng bị người khác cướp rất nhiều thứ từ trên tay: Niềm mơ ước, Cơ hội, công việc, bạn ... Vì mình hiền quá, không chính xác là đụt thì đúng hơn. Nhưng hôm nay thì đã khác.
    Có lẽ nên nhứ vậy để một ngày mai nào đó mình sẽ không phải nghiền ngẫm lại cái quyết định của ngày hôm qua.
    Nhưng những gì muốn là của mình thì mình phải dành lấy, nếu không thì dù cho có đưa đến miệng rồi vẫn có kẻ đưa tay giật lấy, đúng không?
    Hôm qua mình đã quyết định như vậy, ngày mai liệu có hối tiếc không? Không, hãy chắc chắn cho ngày hôm nay như vậy, nhóc nhé!
    Một canh bạc chăng? Hừ, dạo này lâu quá không lên Box, thấy không khí thế nào ấy, ngày mai ... hãy vui lên đi mọi người ơi....
    Ngày hôm qua? Mình chỉ tiếc là mình suýt lỡtay vứt bỏ miếng bánh Pizza xuống đất, may quá, lại lượm lại được, cơ khổ là miếng pizza đó muốn mình ăn nó cơ .. ngày mai đừng hối hận nhé, pizza.

Được pinks sửa chữa / chuyển vào 18:14 ngày 05/01/2005
  3. pinks

pinks Thành viên mới

Ngày hôm qua.... Anh là ánh sáng của đời em
    Ngày hôm nay: Anh là thằng nào?
    He..he ..đôi khi mình thấy mình cũng hơi đểu cáng một chút.
    Nhưng nghĩ vậy thôi, ai dám nói.
    Một ngày liệu có thể thay đổi được tất cả không? Ngày xưa mình đã từng bị người khác cướp rất nhiều thứ từ trên tay: Niềm mơ ước, Cơ hội, công việc, bạn ... Vì mình hiền quá, không chính xác là đụt thì đúng hơn. Nhưng hôm nay thì đã khác.
    Có lẽ nên nhứ vậy để một ngày mai nào đó mình sẽ không phải nghiền ngẫm lại cái quyết định của ngày hôm qua.
    Nhưng những gì muốn là của mình thì mình phải dành lấy, nếu không thì dù cho có đưa đến miệng rồi vẫn có kẻ đưa tay giật lấy, đúng không?
    Hôm qua mình đã quyết định như vậy, ngày mai liệu có hối tiếc không? Không, hãy chắc chắn cho ngày hôm nay như vậy, nhóc nhé!
    Một canh bạc chăng? Hừ, dạo này lâu quá không lên Box, thấy không khí thế nào ấy, ngày mai ... hãy vui lên đi mọi người ơi....
    Ngày hôm qua? Mình chỉ tiếc là mình suýt lỡtay vứt bỏ miếng bánh Pizza xuống đất, may quá, lại lượm lại được, cơ khổ là miếng pizza đó muốn mình ăn nó cơ .. ngày mai đừng hối hận nhé, pizza.

Được pinks sửa chữa / chuyển vào 18:14 ngày 05/01/2005
  4. tomboyls

tomboyls Thành viên mới

Tômrow là chủ nhật. yestẻday là thứ 6. Thứ bảy ngày của tình yêu và tình... bụi rậm Như vậym thứ 6 la chuẩn bị chui vào trong bụi, và mai là ngày chui từ trong bụi rậm ra haha
  5. tomboyls

tomboyls Thành viên mới

Tômrow là chủ nhật. yestẻday là thứ 6. Thứ bảy ngày của tình yêu và tình... bụi rậm Như vậym thứ 6 la chuẩn bị chui vào trong bụi, và mai là ngày chui từ trong bụi rậm ra haha
  6. shoneti

shoneti Thành viên mới

Thế thì vào bụi rậm lâu phết nhỉ... .. nhưng thời đại hiện đại làm gì có bụi rậm mấy mà chui...
    Hôm nay đã là CN roài.. mai là thứ 2.. lại phải đi học... nghĩ mà ngại...
  7. shoneti

shoneti Thành viên mới

Thế thì vào bụi rậm lâu phết nhỉ... .. nhưng thời đại hiện đại làm gì có bụi rậm mấy mà chui...
    Hôm nay đã là CN roài.. mai là thứ 2.. lại phải đi học... nghĩ mà ngại...
  8. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Hôm nay, trước mắt ta là bao nhiêu khó khăn người nhỉ? Nhưng dẫu đang rét run vì gió lạnh mà em vẫn có thể mỉm cười. Bởi hôm nay em vẫn cảm nhận được những gì mình đang có. Hạnh phúc là đây. Hạnh phúc là khi ta xa ngàn trùng mà vẫn như kề bên. Hôm nay vẫn giống như hôm qua, khi ta chưa xa nhau.
    Em đang nghĩ về ngày mai. Ngày mai nắng hồng hay trời còn vần vũ? Ngày mai em sẽ vẫn mỉm cười vì em biết, nếu tin và yêu thì có thể cùng nhau vượt qua tất cả.
  9. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

Hôm nay, trước mắt ta là bao nhiêu khó khăn người nhỉ? Nhưng dẫu đang rét run vì gió lạnh mà em vẫn có thể mỉm cười. Bởi hôm nay em vẫn cảm nhận được những gì mình đang có. Hạnh phúc là đây. Hạnh phúc là khi ta xa ngàn trùng mà vẫn như kề bên. Hôm nay vẫn giống như hôm qua, khi ta chưa xa nhau.
    Em đang nghĩ về ngày mai. Ngày mai nắng hồng hay trời còn vần vũ? Ngày mai em sẽ vẫn mỉm cười vì em biết, nếu tin và yêu thì có thể cùng nhau vượt qua tất cả.
  10. tomboyls

tomboyls Thành viên mới

Hôm nay đã là CN roài.. mai là thứ 2.. lại phải đi học... nghĩ mà ngại... [/quote] em sợ thiếu a??lại đây anh cho 1 cái vbui rạm