1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu con gái HP, nên hay không ?

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi biennt, 29/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongthuthao

phuongthuthao Thành viên mới

Tui chang biet la con gai hai phong kieu o cho nao ca. Cai gi dung thi thoi chu! Tui thay chi em o hai phong xu su rat dung. Khong co de dai de cho con trai cua minh. Boi bay gio lam ke....ai ma biet duoc, vi vay phong van tot hon chu cac bac nhi? Toi noi vay co ai phan bac gi khong? Tui la tui cu noi thang vay do. Thi con gai hai phong ma.
    Tui ngam lai thay con gai hai phong duyen oi la duyen co, khong co dieu da nhu con gai ha noi dau nha!
    Chao cac bac nha!
    [blue]
  2. zombie

zombie Thành viên rất tích cực

Tết này phải chiêm ngưỡng xem acc HOang Kim Cuong thế nào chị em nhẩy he he.
    Tôi ghét nhất mấy từ cua với cả chăn dắt gì đấy,nếu yêu chỉ vì thế,vì mấy cái kiểu tán tỉnh gì đó,tầm thường quá.
    alternative can be zombie!
  3. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Các bác nói sai hết về chủ đề này rồi. Chủ đề này là có nên yêu con gái HP không mà. Các bác cứ thử yêu con gái HP xem rồi hẵng phát biểu chứ cứ ngồi ngoài đánh giá thì có mà đến già các bác cũng chả biết được con gái HP nó ra làm sao. Yêu hay không là tuỳ ở mỗi người, người này thích người kia không thích, sao phải cãi nhau. Bác biennt viết cái topic này là để hỏi ý kiến mọi người là có nên hay không cơ mà. Theo em thì nên thử yêu con gái HP xem sao rồi thích hay không là tuỳ ở các bác. OK?
    Interceptor
  4. TinyBlackDove

TinyBlackDove Thành viên rất tích cực

Uh, nghĩa là iu thử đi chứ gì hihi, cứ iu thử đi các bác ạ.
    Xem cái topic này em rút ra dược một kinh nghiêm là con gái HP rất cá tính (mạc dù nói hơi nhiều hơn cần thiết và toàn nói xấu con gái HN) còn con giai HP thì hơi thừa vitamin D (dĩ nhiên là trừ một số bác đứng đắn như bác Inter... <--khen xã giao thôi đừng tưởng bở)
    Ở đây zui ghê, các bác cho em chơi với nhá, đừng đuổi em tụi nghiệp
  5. TinyBlackDove

TinyBlackDove Thành viên rất tích cực

Nhưng mà bác ơi, bác nói cái "thử iu" không ổn lắm.
    Tìm ng` iu có phải đi mua quần áo đâu mà thử cái này cái khác, chán rồi lại bỏ. Mí lại khi đã thực sự iu ai thì mọi tính toán đều không tồn tại, iu ai thì iu lun cả tính xấu của ng` ta, coi ng` mình iu là Number1, còn đâu tỉnh táo mà so sánh đánh giá nữa. Túm lại là các bác cứ thoải mái đi, đừng vì ng` iu mình là ng` HP hay không HP mà làm cản trở tiến trình èn en
  6. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Cảm ơn Tiny vì lời khen xã giao nhé. Mà vitamin D có tác dụng gì thế, thừa vitamin D thì sao hả Tiny?
    Còn chuyện tui nói "thử iu" ở đây là nghĩa bóng, có nghĩa là cứ yêu đi rồi sẽ biết. Xem ra bạn Tiny nhà mình có nhiều kinh nghiệm trong vấn đề này lắm. Các bác nào có thắc mắc gì về vấn đề yêu đương, xin gửi ngay thắc mắc về Tiny Black Dove! He he he he!!!
    Interceptor
  7. xitrum4eyes

xitrum4eyes Thành viên rất tích cực

tat nhien con gai HP dung la kieu , nhung ma do khong co kinh phi di xa nen tui cung danh chap nhan o nha tam ao
  8. Hoang_Kim_Cuong_new

Hoang_Kim_Cuong_new Thành viên mới

Các bạn nghĩ sao thế!
    Với kinh nghiệm 10 năm "tình trường"...Tôi thấy con gái HP "ghê gớm" quá... nói chung là nếu không còn sự lựa chọn nào khác thì mới phải yêu thôi.
    Diamond_HP
  9. Hoang_Kim_Cuong_new

Cám ơn Zombie nhé!
    Nhưng ý tôi đâu phải vậy! Tôi muốn nói rằng con gái ở đâu cũng thế thôi mà...
    Nói chung con gái cũng không nên kiêu quá thôi... còn đanh đá, kiêu một chút thì càng đáng yêu chứ sao!
    Tôi chỉ muốn nói các chàng trai trong HPC đừng có "kêu ca" nhiều thôi... Kiếm bạn gái (người yêu) thì có gì mà khó, tôi đây đã từng yêu vài chục cô rồi mà có phải mất công "tán tỉnh" cô nào đâu.... Hiiiiiii..... thấy có khó gì đâu, chỉ sợ "đuổi" không hết thôi mà... Cái chính là các bạn phải tự tin chứ.
    Quả thật tôi đang muốn gặp "đối thủ" đây.
    Tôi nói có gì hơi quá xin được "chỉ giáo" nhé.
    Diamond_HP

10. Hoang_Kim_Cuong_new

Trời ơi! Zombie và các bạn gái HPC ơi!
    Làm ơn có gặp tôi thì gặp chứ đừng có cô nào yêu tôi nhé! Tôi sợ phải yêu lắm rồi mà.... Tôi chán yêu lắm rồi đấy... Yêu thêm vài cô nữa thì chắc không "chịu" nổi nữa ./.
    hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Hoàng Kim Cương