1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu Em cặp với Đại Gia, tư vấn giúp với

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi khuatmen, 13/01/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khuatmen

khuatmen Thành viên mới

Mình đang rất rối trí nên mong anh chị e tư vấn gấp. Mình cảm ơn chân thành.

Quen 1 e cùng chỗ làm, e xinh đẹp mà ngoan hiền,chăm chỉ,Đặc biệt là e còn rất trẻ. Hai a e chơi với nhau rất thân,mình quý và dạy thêm e tiếng Anh ngay tại chỗ làm, vừa làm việc vừa dạy thêm . Tình cảm đã thế đc 3 tháng rồi. Và mình nhận ra mình yêu em ấy .

Khi mình iêu e ấy mất rồi thì là lúc mình phát hiện e đang cặp bồ với 1 đại gia rất giàu . Hắn nuôi e ăn học chu cấp cho e được 1 năm rồi,và mình nhận ra em đi làm ko phải là chăm chỉ mà có thể là cách e rửa tiền .

Đến đây nhiều người sẽ nói : E đó ko đáng để yêu,có người mạnh mồm sẽ nói em là con **** cao cấp . Nếu chỉ có vậy thì mình ko phải lên đây để xin anh chị tư vấn .

Vấn đề là mình đã iêu em ấy thật lòng rồi .Muốn cứu e ấy ra khỏi cạm bẫy của đồng tiền .Để e đc là chính em
    Và mình đi đến 1 quyết định sai lầm,mà ko biết có phải là sai lầm ko ? vì thật sự mình thấy cần phải làm .
    Mình định đi gặp và nói chuyện với thằng kia,nhưng nó giàu có lắm mình ko thể đánh nó đc,đánh nó nó xử đc mình mà nó vẫn dụ dỗ đc em.

Mình quyết định gọi điện cho vợ nó .thế là mọi chuyện rắc rối bắt đầu .
    Ngày đầu tiên e ấy bị vợ thằng kia gọi điện e hoang mang và có ý cần đến mình . E khóc lóc hỏi mình có yêu có tin em ấy ko như thể muốn chạy đến với mình để khóc .

Nhưng những ngày sau e nghi mình chính là người nói ra cho vợ thằng kia biết nên e xa lánh mình dần .
    Cho đến khi minh thừa nhận tất cả chính mình là người hại e ấy thì em ấy hận mình
    E ấy ko muốn nhìn mặt mình và xưng mày tao với mình

Xin anh chị cho mình 1 lời tư vấn hiệu quả,xin hãy hướng làm sao mình yêu được em
    Đừng chửi mắng mình hay mắng e ấy là thế nọ thế kia, xin hãy mở con người tốt đẹp cho mình và em ấy
    Mình cảm ơn rất nhiều vì mình yêu em ấy
  2. thienbao10

thienbao10 Thành viên tích cực

nếu bạn khiến cô ấy thay đổi dc thì yêu k thì next bạn ak
  3. damtuan

damtuan Thành viên quen thuộc

mình tin là tình yêu có thể thay đổi mọi thứ bạn nhé. Bạn là người gần bạn đó nhất thì bạn có thể cảm nhận bạn đó là người như thế nào và quyết định đến hay không đến với bạn đó là ở bạn thôi.
  4. CamTu102

CamTu102 Thành viên rất tích cực

:-p:-p:-p Cặp với đại gia cẩn thận có ngày ra đê ở nhá.
  5. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

Chân có dài không mà cặp đại gia bạn ơi hí hí.