1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu em từ giọt long lanh nắng

Chủ đề trong 'Văn học' bởi quynhpn90, 28/05/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quynhpn90

quynhpn90 Thành viên mới

Một mùa hè rực rỡ sắc màu đang đến, những tia nắng lấp lánh nhảy múa trên từng tán cây nô đùa. Nắng đem đến một không gian bừng sáng và rộn rã những tiếng cười hoà cùng với gió với mây. Bỗng chốc trong một giây ngắn ngủi, bạn nhận ra rằng, bạn đã yêu người ấy chính từ khoảnh khắc mùa hè đang đến từ những giọt nắng long lanh…

“Yêu em từ giọt long lanh nắng”. Bắt đầu từ đó, phải chăng từng giọt nắng là từng giọt yêu ngọt ngào. Phải chăng chỉ cần một giây để nhận ra rằng, ta đã yêu, đã nhớ, đã chẳng thể nào quên được bóng dáng yêu kiều ấy?

Có chăng bạn đã yêu chỉ trong một giây phút? Có phải tình yêu chỉ đến trong chớp mắt nhưng con tim vẫn chẳng thể nào thôi nhung nhớ. Và khi nắng cứ ngập tràn, cứ lung linh, cứ vàng rực và kề bên thì ta sẽ chẳng mấy khó khăn để nhận ra rằng “người đó” đang ở bên ta rất gần, gần như là Nắng.

Có những người đi tìm kiếm cả cuộc đời một Mặt Trời cho riêng mình, nhưng có mấy ai biết được rằng, Nắng vẫn luôn ở đó, ngay bên cạnh ta. Chỉ cần xoè tay và đón lấy từng giọt Nắng vàng ngọt. Ta biết rằng ta đã bắt đầu yêu từ cái nhìn ấy, cái nhìn giữa nắng vàng lung linh, giữa những giọt vàng đầy đam mê như mật.

“Yêu em từ giọt long lanh nắng” là những câu chuyện về tình yêu, về mùa hè, về nắng. Tình yêu đã nảy nở giữa ánh nắng chói chang rực rỡ. Cuốn sách hứa hẹn là những câu chuyện chạm đến cảm xúc sâu lắng nhất trong tâm hồn các bạn độc giả trẻ. Giống như một lời tỏ tình dễ thương “yêu em từ giọt long lanh nắng” bạn hãy đừng bỏ lỡ cơ hội nói lời yêu với người mà bạn đã dành trọn cả trái tim ấm nóng nhé!

Với thiết kế bìa “độc quyền” từ cô nàng hoạ sỹ thiết kế sinh đẹp Tuyệt Đỉnh Sinh Vật, kèm rất nhiều phụ bản độc đáo và ấn tượng:1 tranh màu khổ lớn, 5 tranh minh hoạ vô cùng dễ thương, 20 trang chia sẻ cảm nhận đây là những thiết kế dành riêng cho cảm xúc của bạn.

Mùa hè đang đến rộn ràng ngoài phố, nắng đã lên vàng rực những con đường rồi đó bạn, hãy chọn cho mình một cuốn sách thật hay ho và độc đáo để gối đầu giường, hoặc dành cho bạn bè thân thương hay tặng cho người mình yêu thôi chứ?

http://vanvietbooks.vn/sach-yeu-em-tu-giot-long-lanh-nang-72.aspx
  2. hienluong86

hienluong86 Thành viên mới

Đánh dấu để tìm đọc truyện này nào!
  3. hienluong86

hienluong86 Thành viên mới

Có truyện mới chưa bạn????
  4. chovangno1

chovangno1 Thành viên mới

câu truyện tình rất là hay