1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu hai người một lúc!!!!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi mive, 04/01/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mive

mive Thành viên mới

Yêu hai người một lúc!!!!

Tôi không biêt nói thế nào, nhưng cảm giác đó luôn ám ảnh tôi. Hai năm trước tôi quen cô ấy , chúng tôi dần dần có cảm tình và đến với nhau, tự nhiên và hoàn toàn trong sáng. Hơn một năm sau tôi bắt đầu nghi nghờ tình cảm của mình, một người con gái khác đã "xâm chiếm" tâm hồn tôi. Điều tai hại là người đó lại chính là em cô ấy. Trước cả hai người con gái, tôi đều cảm thấy thật lòng yêu thương cả hai.

Tôi phải lựa chọn hay nên ra đi???

Xin mod chuyển giùm tôi sang box "Tình ******** yêu" cảm ơn nhiều
  2. mrhugolina

mrhugolina Thành viên gắn bó với ttvnol.com

3. Meo_DaTinh

Meo_DaTinh Thành viên mới

Hic! Đàn ông con trai cũng rắc rối thế sao? Có khi nào honey của mình lại ... yêu em gái mình ko nhỉ? ĐỌc bài này nghĩ thấy hoảng. hihihi!
    Nhưng bạn mive ui! Bạn hiểu rõ tình cảm của bạn hơn ai hết, bạn hãy xem xét tình cảm của bạn thật kỹ, thật rõ ràng, bạn nặng về ai hơn? Ai trong 2 cô bạn ấy yêu bạn hơn? Lựa chọn của bạn sẽ làm ai khổ? Mà Mèo nghĩ bạn cứ vững vàng tình yêu với cô chị là an toàn nhất, đàn ông bản lĩnh tí đi, đa tình thế hử? Còn nếu khó xử quá thì rút quân đi luôn, cô chị sẽ khổ nhưng như thế còn hơn thấy bạn cặp kè với em gái cô ấy! Mà tớ bực mình ấy quá cơ, lằng nhằng quá, tớ chúa ghét con trai như bạn! Anyway, cũng chúc bạn giải quyết sao ko có án mạng là được. Have fun nha! Mong tun dzui!
  4. tac_ke

tac_ke Thành viên mới

Vắng em thì còn em gái em
    Nó xinh và trẻ hơn em
    Thương em anh không yêu người lạ
    Yêu ngay chỗ thân quen.
  5. nb_kn

nb_kn Thành viên quen thuộc

THế này mới biết cấu nói của các cụ ngày xưa luôn đúng: MÍA NGỌT ĐÁNH CẢ CỤM.
    Bác dzai nhà ta khôn quá trời. Nhưng bác thử check lại xem thật sự bác nặng về bên nào. Hay là bác định làm như vụ LỘC ĐỈNH KÝ kiếm vài cô làm vợ vậy. Suy xét cho kỹ đi. Dứt khoát với 1 cô hoặc là BÙNG (dù có ở lại cũng áy náy). Nhưng tôi chỉ sợ bác chơi bời thui, chú nếu suy nghĩ nghiêm túc thì thông ngay ấy mà. Chúc bác sớm hoàn thành nhiệm vụ hix hix
  6. HT1986

HT1986 Thành viên quen thuộc

Giá như đó ko phải là hai chị em
    Giá như vn là một nước theo đạo hồi
    .........
    Bạn băn khoăn làm gì, yêu cả hai người một lúc đâu có sao, mình còn 3, 4 cô một lúc đây này, cô nào mình cũng thật lòng hết á. Tình yêu của người đàn ông mênh mông như biển cả mà lị.
    "Anh muốn yêu cả đất, anh muốn yêu cả trời ...."
  7. greatghost

greatghost Thành viên mới

vụ này vẫn chưa dứt cơ à??
  8. hodiepkiem

hodiepkiem Thành viên mới

Đừng quá băn khoăn, tôi đã từng rơi vào hoàn cảnh này, anh bạn có hai lựa chọn:
    - Một là "ăn vụng phải biết chùi mép" và tiếp tục "bắt cá hai tay"
    - Hai là "rút dao chém xuống nước...nước càng chảy xiết...."
    Nhưng nếu là hai chị em thì phải dùng phương án hai rồi. Chúc thành công! (Ê, nếu nghĩ ra cách hay hơn nhớ post cho anh em)
  9. tairy

tairy Thành viên mới

Bạn hodiepkiem ơi!Thế nếu đó không phải là hai chị em thì bạn sẽ chọn phương án một à???
    Hix con trai rắc rối quá và có vẻ không chung thuỷ lắm!
    Còn bạn mive nếu bạn không thể không nghĩ tới cô em nữa (cho dù bạn có quyết định với cô chị) thì tốt nhất là nên chia tay đi.Chứ cứ như thế này,giả sử sau này bạn cuới cô chị thì sao? Lúc đó bạn định bao nhiêu lâu thì ly hôn???
  10. mive

mive Thành viên mới

Trời ơi sao tôi khổ thế này ....
    Nghĩ đi nghĩ lại,cân đong đo đếm đủ đường ...
    Tôi cảm thấy dường như tình cảm của mình dành cho cô em nhiều hơn và cũng cảm nhận được tình cảm kín đáo mà cô em dành cho tôi...Tôi thật sự đang rất bối rối...
    ...Trời ơi tôi muốn bỏ đi thật xa...