1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu hai người một lúc!!!!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi mive, 04/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hodiepkiem

hodiepkiem Thành viên mới

"Anh hùng đa tình" là lẽ thường mà Tairy. Trong lịch sử có anh hùng nào mà không từng ở hoàn cảnh này (bạn có biết hay không thôi).
    Chỉ ở VN vấn đề này mới khó xử thôi mive à. Có dịp sang France với tui , "chiến cả ba chị em cũng được"
  2. PiggyBoy

PiggyBoy Thành viên rất tích cực

Cái này trong bóng đá người ta gọi là "ham dê"
    Trêu bác thế thôi chứ tui khuyên thật tình là bác bỏ cái ý định yêu cả 2 người cùng 1 lúc đi, nhất lại là 2 chị em. Nếu bác yêu người ta, thì hãy nghĩ tốt cho người ta, đừng để 2 chị em phải chia rẽ vì sự "tham lam thật lòng" của bác
  3. minhtoanng

minhtoanng Thành viên mới

Ôi trời ơi!
    Ko biết ông anh mive kiếp trước tu hành thế nào chắc là đắc đạo thành phật ngày ngày ở bên Như Lai Phật TỔ nên kiếp này đã sung sướng được muôn phần, cưa liền một lúc cả hai chi em(ko biết có fải số bác gái tán hay di tán gái nhẩy).Em đây đã qua hơn 20 lá vàng rơi mà chỉ tán được mỗi em , lại là con một nên ko đú được bác. EM là em đồng ý với quan điểm của các ông anh trên là fải chiến tới cùng cho cái nửa còn lại biết tay. Mong chị em thông cảm cho lời a dua này vì minhtoanng cung vừa mới chia tay cô bạn nói trên (ngượng wá nó nói trước) chỉ vì mình ở xa wá (du học).
    Bác mive nhân thể trả nợ này hộ em nhé xin có hậu tạ
    Nếu bác mive ko thể chiến cả hai chi em cùng lúc thì có thể giới thiệu cho nhưng thằng có nhu cầu như em chẳng hạn .yếu thì đừng ra gió
    Mong tin vui
  4. greatghost

greatghost Thành viên mới

Lão này đúng là Tào Tháo thời hiện đại đòi xây đài Đổng Tuớc đặng bắt hai cô kiều về làm vợ chắc....cẩn thận đó ông,trận XÍch Bích còn lưu danh sử sách liệu ông có giỏi hơn lão họ Tào mà vượt wa kô???
    Được greatghost sửa chữa / chuyển vào 20:33 ngày 05/01/2006
  5. tairy

tairy Thành viên mới

Hix bạn hodiepkiem đang ở france hả?Thảo nào tư tưởng thoáng thế nhỉ?(nói thế thôi chứ chắc nhiều người ở VN cũng nghĩ thế :( )
    Bạn mive cảm thấy quí cô em hơn à?Vậy thì mình khuyên bạn thật lòng là nên bỏ quách cả hai.Chứ nếu không bạn chỉ còn 2 lựa chọn ko hay cho lắm:
    1.Dối mình dối người tiếp tục thương cô chị(chắc bạn không làm nổi khi cô em vẫn ở bên cô chị)
    2.Bỏ cô chị tiếp tục với cô em (như thế này thì gia đình ng ta tan nát)bạn yêu ng ta thì nghĩ cho ng ta với.Có thể ở nước ngoài bạn thik cô em chẳng sao.Nhưng ở VN rồi bạn nghĩ xem mọi người sẽ nghĩ cô em ntn,nghĩ bạn là người ntn.Bạn và cô em có thể sẽ mặc kệ mọi người nhưng còn cha mẹ của cô em,nhất là cô chị sẽ nghĩ ntn?Liệu họ có tha thứ ko?
    Dù sao đó cũng là lựa chọn của bạn,mình ko thạo vấn đề này lắm nên những điều mình nói dựa trên tiêu chuẩn đạo lý bthg (nghe già wá)
  6. nonamedotpas

nonamedotpas Thành viên mới

Hãy làm theo cách của một người đàn ông
    Regards,
    "Kẻ Đạo Đức Giả"
  7. hodiepkiem

hodiepkiem Thành viên mới

Anh tìm em góc giáo đường xưa
    Kỉ niệm nào buồn chưa phai hết
    Một mối tình trong tim đẵ chết
    Một mối tình dang dở suốt đời tôi
    Buồn quá mive à, thôi mive cứ đi theo tiếng gọi của trái tim nhé. Tairy có lý đấy, ở VN không thể "thoáng" được. Tairy à, mình sẽ về VN để yêu đấy! Can u hepl me???
  8. tairy

tairy Thành viên mới

Hì ngại quá!Mình lại thành ra người nói có lý.
    Hodiepkiem ơi help bạn tức là giới thiệu vài em xinh xinh chứ gì?Hì khi nào bạn về VN ( nếu bạn về thật :D ) thì nói cho tớ nghe.Tớ có 2 con bạn thân xinh lắm thuộc dạng hot đó (có khoảng >3 đứa theo là ít),học hành ok cực kì (nếu ko muốn nói là xuất sắc).Hì nói thế thui, ấy lăng nhăng wá tớ không dám giới thiệu bọn nó đâu.
  9. goldenboy_xxx

goldenboy_xxx Thành viên mới

tại sao lại ko được yêu nhìu ng 1 lúc nhỉ , thế tớ có thể dating mà k iu có được ko , hic gái đẹp thì kỉu j` cũng thích mà bi h chỉ dám ngồi nhìn thèm thuồng
  10. azazuj

azazuj Thành viên tích cực

Chỉ có 1 câu để nói với bác
    Mít ngon anh đánh cả xơ
    Chị đẹp em đẹp anh sờ cả hai.​
    Thế thôi, chúc đồng chí vui vẻ.