1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu hai người một lúc!!!!

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi mive, 04/01/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mive

mive Thành viên mới

Lý trí và tình cảm...
    Và mình đã quyết định đi theo tiếng gọi của trái tim là chia tay với cô chị ...Nhưng chưa biết nên nói vào thời điểm nào...14/2 ? đêm giao thừa ? Nhưng với lý do nào đây ... Chẳng nhẽ lại thú thật tất cả
  2. nguoi_con_o_lai

nguoi_con_o_lai Thành viên mới Đang bị khóa

chả biết vụ này xong chưa .Nhưng hy vọng bác đừng nhè dịp lễ lạt mà nói, đặc biệt là ngày 14-2 .Bộ muốn con người ta mỗi năm đến ngày này lại nhớ lại việc mình bị đá hay sao chứ ??
  3. ling_wuu

ling_wuu Thành viên mới

thì cứ từ từ mà nói...nói ngày thường thôi, chú điên hay sao chọn ngày 14-2!!!!!!!!!!! thôi cô chị thì chắc là thôi cô em luôn chứ?
  4. greatghost

greatghost Thành viên mới

dã man wá ông,sao chọn đúng ngày 14-2,cứ ngày nào tiện thì nói....lại chọn đúng ngày lễ mà để lại vết đau cho người ta....
  5. juri

juri Thành viên rất tích cực

trời ơi nhiều nhặng gì đâu. Ở đầu ngõ có một cô nữa đó, bên cạnh nhà có cô hàng xóm nữa cơ < tiện bữa nào hai chị em không có nhà ghé qua giúp đỡ em đó cái>
    Gần tiệm tạp hoá gần nhà cũng có một cô xinh phết đấy, rồi chỗ internet cách nhà cỡ 6-7 căn gì đấy có một em mới có 18 tuổi à ,tiếp theo là cuối xóm nữa có em đang học lớp 11 xinh phết cứ khi nào đến lai ra liếc ngang liếc dọc.
    Rồi cỡ 100m thì có chị bán bánh mì trời người gì đâu mà xinh chết được. Chẳng chê chị lớn tuổi đâu < 2-3 tuổi ăn nhằm gì - giờ nó là mốt nữa>.
    ........................................................................................................................................................................................................................................
    Trăm người ngàn người cũng được ấy chứ huống chi hai người. À còn chuyện mà chia tay ngày valentine cũng vui kỉ niệm mà đã lỡ ác rồi thì ác thêm cũng chẳng sao. Kẻ ác và người thiện cách nhau có sợi chỉ mà làm ác song còn nghĩ đến chia tay ngày nào sao ? chuyện không tưởng.
  6. juri

ôi yêu một trăm người một lúc còn được huống chi là hai người.
    Cô hàng xóm xinh thế cơ nà , nhỏ bạn của nhỏ em gái -nhỏ thế mà sao ra dáng quá , cách nhà cỡ 100m có cô bán bánh mì tuy hơi lớn nhưng nhằm nhò gì 2 -3 tuổi ( mốt mới mà ), .......................................................
    Tết tây , tết ta, valentine,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,ngày nào cũng được nói thế mới xứng danh đấng nam nhi chứ.
    <=>
  7. tairy

tairy Thành viên mới

À vậy tức là cứ phải lăng nhăng thích em này em nọ thì mới là đấng nam nhi hả Juri???
    Hix mive ơi thôi cô chị thì thôi cô em luôn chứ.Theo tui thì bạn có chắc đó cũng là cô em thik bạn không?Con trai dễ tưởng bở lắm mà!!!(phũ phàng wá) Mà dù tình cảm ấy có thật thì liệu cô ấy có đủ dũng khí để nhận lời không???(hay là cô ấy cũng sợ là sau này bạn sẽ đi thik bạn thân của cô ấy)Như bài trc tui đã nói,ở VN chuyện này không đc hay ho cho lắm đâu.Đặc biệt là đối với ng lớn (nói thế này thì xem ra tui già wá rùi nhỉ?).Hãy nghĩ kĩ đi nhá!
    Nếu bạn muốn thử một lần cho dù biết có thể thất bại thì mình khuyên bạn là nên ráng chờ một thới gian nữa đi.Hãy chờ cho đến khi cô chị cảm thấy khá hơn,chứ nếu bây h bạn tỏ tình với cô em thì không khéo cô ấy mắng cho bạn 1 trận ấy chứ (nếu cô ấy thực sự yêu quí chị mình)
    Vậy nhá mong bạn có đc quyết định sáng suốt nhất!
  8. juri

À không mình mới viết cái mở đầu à để mình viết tiếp kết luận cho bạn gì ấy ơi xem nhé:
    À chị bán bánh mì ấy thì có chồng rồi thêm con nữa, lăng nhăng chi rồi cũng đến tay chồng chị. Và câu tuyên ngôn cửa miệng sẽ là " thằng này tao sẽ giết mày"----"gian phu dâm phụ " hừm kết quả tự hiểu.
    Các cô kia thì lạy anh em đi lấy chồng, do đó tôi lắm " lắm mối tối nằm không".
    Còn cô chị và cô em kia ấy à ====> trên đời này cài gì thì cái tình chị em bền chắc như keo đấy. Giữa tình chị em và bạn trai thì xin thưa là hai người con gái ấy chọn tình chị em. Lúc ấy thì thả mồi -bắt bóng thôi.
    Và Đấng nam nhi của người đàn ông X-man đích thực kết quả thế đấy.
  9. thuanginola

thuanginola Thành viên rất tích cực

chia tay với cô chị xong liệu ông có thể yêu đc cô em ko? liệu ông có dám vác mặt tới nhà nàng ko? tôi thề là ông trắng tay
    nhưng nếu cứ như vậy cũng kô đc , quả là pó tay ...
    mà biết đâu vài bữa nữa con em thứ 3 của nàng ra đời ông cũng lại muốn làm việc nốt
    phải chăng đó là lòng tham của đàn ông , kiềm chế thôi , phải đạo thì làm nhe''