1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu hay chỉ là một cảm giác mới?

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi x_hoa_phu_dung_x, 22/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. x_hoa_phu_dung_x

x_hoa_phu_dung_x Thành viên mới

Yêu hay chỉ là một cảm giác mới?

Anh,đây là lần thứ hai em viết về chuyện của mình trong một box tình cảm..nhưng thực sự em muốn anh hiểu được em đã và đang nghĩ gì....
    Khi quen anh ,em đâu nghĩ đến một ngày em lại có tìng cảm với anh.Em đã sai khi coi chuyện này chỉ là một trò đùa.Em đã nói.."Thi xong ,em sẽ....." .Anh còn nhớ chứ?lúc đó chỉ là một lời nói đùa,ko hơn....Nhưng đến bây giờ,khi xa anh rồi,em muốn làm điều đó,cái điều mà em đã nói,cái điều mà anh nói ko muốn em làm nếu như ko phải là xuất phát từ trái tim em....
    Em phải làm thế nào để anh ko giận em?tối thứ bảy đó ở trường em,chắc anh đã nhìn thấy em cùng người khác đung ko anh?Chắc bây giờ anh ghét em lắm ,coi thường em nữa..anh ko thèm nhắn tin,ko điện thoại cho em nữa..hay anh cũng coi chuyện này là trò đùa?Những gì anh nói,những gì anh viết ,chỉ là hứng thú của một anh chàng hát nhạc rock?
    Nghe những bài hát anh đã từng hát,em cảm thấy buồn lắm....nhiều khi cảm nhận rằng anh đang hát cho em chứ ko phải cho ai khác....vậy mà bây giờ...

Anh cũng biết em có bạn trai rồi đúng ko anh?Nhưng ...............

Thành công của em là làm anh buồn,thành công của anh là làm em hối hận.....
    ------------------------------------
    Thi xong chúng ta đi cưa cây cái nhể
  2. Nghi_Suy

Nghi_Suy Thành viên quen thuộc

Mình cũng đang bãn khoăn như bạn, ko biết đây là loại tình cảm gì nữa. Mình cũng buồn đau khi người ta quay lưng bỏ mình ra đi nhưng khi người ta bên mình mình ko hiểu ko cảm nhận được những thay đổi trong mình.Xa rồi mới thâý trống vắng nhưng tất cả đã ko thể quay lại nữa rồi.Đành chấp nhận xa mãi mãi thôi
    ko yêu ko chết nhưng ko có tiền mới chết....