1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu một người hoàn hảo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Ngay1thang12, 03/12/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tdna

tdna Thành viên rất tích cực

Em ngày 1 tháng 12 đánh giá quá cao cu kia. Làm gì có chú nào hoàn hảo. Chẳng qua mắt mũi em chưa nhìn thấy chi chít những lỗ thủng trên người hắn thôi
  2. mr_crowley

mr_crowley Thành viên mới

Có chứ bác, có chú hoàn hảo đấy, nhưng chú ấy mới có 1 tuần tuổi thôi à.
  3. vtc5

vtc5 Thành viên mới

1 tuần tuổi thì có cái chưa hoàn hảo bác ơi , mà cái này rất là quan trọng
  4. lionking_hau

lionking_hau Thành viên mới

chia tay thì mùa nào cũng buồn như nhau cả thôi, mùa đông còn đỡ chứ mùa hè nóng nực dễ phát điên lắm hêê
  5. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Bỏ đi em ạ,theo kinh nghiệm xương máu của anh là càng hoàn hảo bao nhiêu càng đáng sợ bấy nhiêu,rồi lại khổ 1 đời hoa thôi
  6. kienvairo

kienvairo Thành viên quen thuộc

Trong tình yêu, cái khó thực hiện nhất là chia tay, người ta đã thực hiện dc điều khó nhất đấy rồi, thì để người ta hài lòng đi. Níu kéo cũng là vô nghĩa. Chẳng may có quay lại được với nhau thì chuyện này nó cũng lại xảy ra thôi. Tôi đồng ý với câu nói của bạn " Biết tôn trọng mình và tôn trọng người tình " Mấu chốt của tình cảm bền vững.
  7. dory_and_sadness_123

dory_and_sadness_123 Thành viên mới

Mặc cảm tự ti mình bé nhỏ đấy
    Hoàn hảo hay không hoàn hảo củng chỉ là cái đinh gỉ bạn ạ
    Cứ nghĩ mình củng là một người hoàn hảo - cơ bản là cả 2 không phù hợp với nhau . Bạn tiếp tục cố để có thể là một người hoàn hảo trong mắt anh ấy Còn nếu mọi thứ vẫn không tiến triển gì thêm thì dù gì "Em củng cố gắng - chẳng việc gì phải hối tiếc"
    Phải nghĩ mình là một người hoàn hảo phải sống như thể mình củng mệt mỏi vì anh ta - bạn cứ không tự tin vào mình và coi trọng mình thì trong mắt họ không hề tốt đẹp
    Để bắt đầu mọi thứ phải bắt đầu thay đổi từ chính bản thân mình
    Theo tớ bạn cứ nói "Mình là cô gái hoàn hảo - học giỏi- xinh xắn" Chả ai đánh thuế điều ý cả
    Ví lại , chẳng có ai là hoàn hảo hết đúng hok ? bạn vụng về, lóng ngóng có phải là tội lỗi đâu , rùi sẽ có người iu những thứ bạn có
    Nói thế an ui chứ khéo thằng cha ấy vừa kiếm được con em khác đâm quay ra đá bát ấy mà
  8. botaychamcom291

botaychamcom291 Thành viên mới

Khi yeu ai cha cho rang nguoi yeu minh la hoan hao, nguoi ngoai nhin vao co the ko thay dc dieu do, ma neu khi yeu chi co nhan thoi thi dung la ko ben duoc. 3 nam chac la suc chiu dung cung cha kem ai dau, he he!
  9. thuy_ed

thuy_ed Thành viên rất tích cực

Người ta đâu phải viên bi,và cuộc sống luôn có góc cạnh..chẳng có gì hoàn hảo theo đúng nghĩa cả
  10. mr_bafana

mr_bafana Thành viên mới

nhưng cái góc cạnh nhiều khi nó chỉ 1 chút thôi em, kô đáng kể, ví dụ như anh đây kô có góc cạnh