1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu một người nhưng người đó cứ hững hờ !

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi frankmovie, 29/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dhtngt

dhtngt Thành viên mới Đang bị khóa

Nghe kiểu này thì tình cảm của bác cũng gần giống kiểu hững hờ rồi. Nó không đủ lớn để tồn tại lâu dài bác ah
  2. namlun89

namlun89 Thành viên mới

như kiểu bác...tốt nhất là ko yêu...
  3. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành? Bao nhiêu lời nói mới làm em hiểu anh? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành...."
  4. HASHALYS

HASHALYS Thành viên rất tích cực

Có thể sự hững hờ bắt nguồn từ phía bạn đấy, người ta cũng đang chờ 1 tín hiệu khả quan từ bạn nhưng rồi ko thấy học cũng đành im lặng thôi. Sao bạn ko thử thay đổi cách thức hành động xem sao, đừng để mọi thứ cứ từ từ trôi đi trước mặt như thế, hãy nhớ rằng thời gian ko bao giờ quay lại đâu.
  5. langthanggiuaduongdoi

langthanggiuaduongdoi Thành viên mới

có thể sẽ là một kinh nghiệm đối với những người không tự tin với tình cảm của bản thân mình
  6. minhngoc86

minhngoc86 Thành viên mới

Bao nhiêu nắng để làm khô 1 dòng sông? Bao nhiêu mưa để cuốn trôi 1 sa mạc? Bao nhiêu đêm để giết chết 1 nỗi nhớ? Bao nhiêu cái hôn để đong đầy 1 tình yêu? Bao nhiêu cái nắm tay để xóa bỏ khoảng cách? Bao nhiêu cái ôm để thấy ta trưởng thành? Bao nhiêu lời nói mới làm em hiểu anh? Bao nhiêu nước mắt để được tha thứ? Bao nhiêu nụ cười để làm vơi khắc khoải? Bao nhiêu im lặng để biết ta là của nhau? bao nhiêu chờ đợi để đổi lấy 1 lời yêu chân thành...."
    [/quote]
    cái này bạn lấy ở đâu mà hay thế, mình rất thích
  7. minhngoc86

minhngoc86 Thành viên mới

Mình có 1 thằng bạn thân, cũng có 1 cô bé yêu nó lắm, cô bé đó tấn công cũng ác, ngày nào cũng nhắn tin quan tâm. Còn thằng bạn mình thì chán lắm, suốt ngày kêu và tránh gặp cô bé đó.Theo đuổi mãi ko đc jì cô bé đó tìm 1 người bạn trai tâm sự, thường xuyên đi với người bạn mới suốt ngày cũng chỉ nói là yêu thằng bạn mình lắm mà anh ấy cứ hờ hững. Còn thằng bạn mình thì ko biết jì, chỉ thấy lúc trước suốt ngày cô bé đó bảo là em chỉ yêu 1 mình anh thôi, bây giờ tự nhiên suốt ngày nó đi với thằng khác cũng tức lắm, nhắn tin hỏi cô bé kia là sao suốt ngày thấy đi với thằng khác, co bé kia hỏi lại là" thế anh có yêu em ko?" thì thằng bạn minh nõ bảo: anh ko yêu em, anh chỉ rất quý em mà thôi" po hand với cánh con trai, ko biết đâu mà lần

8. Tit_Ti

Tit_Ti Thành viên mới

..... ai bảo cứ yêu vào r lại kêu.....
  9. frankmovie

frankmovie Thành viên mới

À,cô ấy cũng có bạn thân,hay là tui thử đi chơi với cô kia nhỉ
  10. minhduanh

minhduanh Thành viên mới

lạ đời! con trai đi với nhiều người thì lý do lý chấu là bạn bè, đồng nghiệp , bà chị này bà chị kia, nhỏ này nhỏ đó, còn cánh con gái bị bắt gặp đi với ai là cứ ghép người ta vào cái ''cô này không được" "không nên quen cô ấy" ....
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa