1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu sớm thì sẽ QHTD sớm phải không ạ ?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi sieuquay_tm, 13/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. LvA

LvA Thành viên quen thuộc

)tùy từng nguoi(-Lí do như thế này ko thể chấp nhận được .Nếu ko chế ngự được thì con người ta khác chi con vật .
    Chán chẳng buồn chết
  2. BABYBABYANGEL

BABYBABYANGEL Thành viên mới

Thực ra con người VN mình còn có nhiều phong tục ngày xưa nên không mở rộng cho lắm. Cái chuyện quan hệ thì bây giờ đứa nào chẳng này này nọ nọ với nhau rồi. Chỉ cần biết cách để phòng những việc xấu sảy ra sau đó thôi. Chứ tuỳ vào từng người.
  3. ajuman_18st

ajuman_18st Thành viên quen thuộc

em yêu tới 3 cô rùi mà chả xơ múi đwợc gì, nhưng có một con bạn em đã cầm tay 30 người, hôn 15 người, và quan hệ TD với ít nhất 5 người rùi. hic... ko có em đâu nhé vì em bị xếp vào loại chưa đủ tuổi. nó yêu từ lúc 13 tuổi và quan hệ hình như luc 18 tuổi,
  4. pvc1

pvc1 Thành viên mới

Không phải yêu sớm thì sẽ quan hệ ******** sớm đâu, chỉ có điều yêu sớm thì có nhiều cơ hội để quan hệ ******** sớm thôi, .......... nếu đã "lỡ" yêu sớm rồi thì cần phải học cách để làm sao cho an toàn nhất thôi .....
    I am vietnamese
  5. Nokia8910i

Nokia8910i Thành viên mới

Hic..Yêu 2 lần..Cả 2 lần mình đều phải khóc..Hic..Yêu với đương...Bây giờ hết cảm giác yêu rồi...Nó thay vào là cảm giác chỉ muốn cái ấy...Hic..Chán..Yêu với đương..Toàn lợi dụng với tính toán..Chuối...
  6. Toya

Toya Thành viên mới

truyen do thi kho noi lam nhung cao gi phai den cung den thoi . cac ban dung nen lan tranh hoac co lam ra ve. tot nhat hay tranh xa cac te nan va song lanh manh
  7. ajuman_18st

ajuman_18st Thành viên quen thuộc

thôi đi các bác ơi, gặp hoàn cảnh đưa đẩy thì cái chất người trong các bác cũng đi tong thôi, nhưng cố gắng hết mình giữ gìn sự trong sáng của tình yêu theo em la cực kì quan trọng cho một tình yêu lâu dài. hic, cái khó nhất là đừng tự đưa mình vào cái hoàn cảnh bị đưa đẩy như em đã nói ở trên, chứ đã vào rồi thì khó thoát lắm các bác ơi. cái bản năng gốc đó là một phần của cuộc sống và nó cũng có khối lúc mạnh hơn lý trý đấy.
  8. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Nói chung thì tuỳ cả hai bên ...Tui vẫn thấy nhiều đôi yêu nhau lâu nhưng họ vẫn dừng được đấy chứ .. Hì nói chung thì ngắn hay dài cũng thế cả mà thôi ... Ngắn có khi còn nhanh hơn cả dài đấy chứ .
    Nói thêm nữa là ở ta vẫn theo quan niệm đông phương ..Sớm quá mà có hậu quả thì toi ...Nhưng lâu quá mà không có kết quả thì cũng vấn đề ...Hehhehhe ...
    Vấn đề là biết giữ cho mình và cho người cứ làm nhưng tránh được cái kia thì cũng hay ... Chứ xong rồi lại đi thì hết nói .. Dăm ba lần thì toi ..
    Cha Mẹ nuôi con như biển hồ lai láng .
    Con nuôi Cha Mẹ sao tính tháng , tính ngày .
  9. murderer

murderer Thành viên mới

Cái thời buổi "Kinh tế mở cửa" như hiện nay thìa lối sống hiện đại và phương tây hoá cũng đang ngày một ăn nhập vào đầu óc giới trẻ. Vậy thì yêu sớm đồng nghĩa với quan hệ TD sớm cũng là điều dễ hiểu.........., nhưng cũng nên lường trước hậu quả kẻo "khôn 3 năm dại một giờ" đó mấy bác littergirl ạ...............
    SOS hàng năm ở Việtnam có trên 500.000 ca nạo hút thai ở lứa tuổi vị thành niên......
    Kẻ Máu Lạnh
    Được murderer sửa chữa / chuyển vào 18:08 ngày 22/07/2003
  10. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Cũng ko hẳn như thế, vấn đề là ở cả hai người, nếu biết dừng đúng lúc, biết tôn trọng nhau thì sẽ chẳng có gì xảy ra cả, đáng buồn là hiện nay có quá nhiều người con trai khi yêu cứ lấy chuyện quan hệ ra làm điều kiện cho người yêu mình hoặc để dụ dỗ những cô gái nhẹ dạ, quá yêu.
    Với tôi thì còn lâu nhá!
    A friend inneed is a friend indeed