1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yêu trai ấn

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi mychieu, 20/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhgiang3

thanhgiang3 Thành viên mới

Chúc marie_vin2000 luôn hài lòng với những gì mà bạn đã quyết định hoặc lựa chọn. Lời động viên gửi đến bạn đã trễ nhưng thà có còn hơn không hi hi.
  2. huetran

huetran Thành viên mới

Em cũng đang yêu 1 anh Ấn. nhưng dạo này hắn ta không dành nhiều thời gian cho em như trước. Em muốn hỏi các chị là khi em các anh Ấn thì có bao giờ các anh ý 3 ngày không nhắn tin cho chị không?
  3. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

Hue Tran ơi, chị cũng giống em đó, ngày nào cũng liên lạc, nhưng có lúc 3,4 ngày ko thấy 1 tinh nhắn hết:( Không sao đâu em, em thử nhắn tin hoặc đợi thêm 1 ngày nữa xem sao. có thể anh bạn em đang bận gì đó.
  4. huetran

huetran Thành viên mới

Chị ơi, em phải công nhận là mấy anh Ấn này biết lấy lòng phụ nữ thật. Nhưng có lúc làm em thấy điên lên ý. Hồi đầu mới nói chuyện với em thì cứ một đến hai tiếng là nhắn tin cho em. Nhưng bây giờ thì không đâu chị, chẳng nhắn nữa. Hôm nọ hắn ta bảo em là nắm nay hắn sẽ sang Việt Nam, nhưng hai đứa đã nói chuyện với nhau rõ ràng đâu. Thời gian này em có cảm giác không yên tâm mấy.
  5. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

Khi yêu nhiều lúc ai cũng lo lắng, không yên tâm, sợ, hoặc nghi ngờ chút đỉnh người mình yêu còn thật lòng với mình hay không. Mình cứ tìm hiểu, rồi mọi nghi ngờ sẽ được giải quyết :)

Mọi chuyện Trân đừng lo quá nha, nếu sắp xếp được cuối năm nay qua, vậy là đã tìm hiểu nhau hơn 1 năm rồi, với lại biết Tết Việt Nam luôn.
  6. lotus.vn

lotus.vn Thành viên mới

Xem ra các anh Ấn làm chị em nhà mình phải liêu xiêu, khổ sở nhiều lắm đây............
  7. trang_inder

trang_inder Thành viên rất tích cực

ước gì mọi ngưởi quay trở lại topic này :( e có nhiều thứ muốn hỏi quá :( ôi tưởng mối quan hệ của m độc nhất vô nhị..ai dè các chị các cô cũng dính phải các chàng Ấn cao to đen ...ko biết có hôi hay ko khứa khứa...... hinh như minh lên đây để tự kỉ thì phải :(
  8. phuonganh2010

phuonganh2010 Thành viên mới

Nàng ơi, sang tầng 14 box Yêu Ấn -con người Ấn đi >:D<
  9. yen_trang_1988

yen_trang_1988 Thành viên mới

chào các bạn mình là thành viên mới . và cũng vào nhà yêu trai ấn . thật sự rất lãng mạng . mình cũng có nhiều tâm sự lấm . bạn trai mình nói là tình yêu là ngu ngốc . anh ấy muốn mình học tiếng anh và ở việt nam làm công viêc hay là mở cái gì dó ra mà làm. và tự nuôi sống cho bãn thân . mình cảm thấy hình như anh ấy không muối ở gần mình . niếu dã yêu ai dó thì phải sống và ở gần bên người mình yêu còn anh ấy thì không còn nói tình yêu là ngu ngốc. và nói dám cưới chỉ là hành thức thôi . còn dang kí kết hôn chỉ là một tờ giấy . và vợ chồng chỉ là hai người cùng ngũ với nhau. và làm cho hai người không có tự do. anh ấy muốn cuộc sống tự do. và cũng cho mình tự do. nhưng anh ấy bac mình làm những gì mình không thích . và mình dã bỏ cuộc và nghe lời gia dình di lấ chồng . nhưng anh ấy dến và nói anh ấy rất yêu mình. và không muốn mình di lấy chồng. nhưng anh ấy cũng chãng muốn dám cưới với mình . thật sự mình khó hiễu và cũng rất yêu nên không thể nghe lời gia dình

mình rất mong chị em nhà ấn chia sẽ giúp mình với
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    con trai ấn thật là khó hiểu . hay là anh ấy chê mình an học ích . mình cũng không hiễu nũa . có lần anh ấy nói là rất thích cuộc sống tụ do . nhung mình cũng dể anh ấy tụ do nhung anh ấy chỉ nói là rất yêu mình và không thể cho mình di nhu thế dược . và lầy một người mà mình khon6ng yêu làm nhu thế dể làm gì. mình chỉ muốn yên phận và làm người vọ tốt. thật sụ mình không muốn di học lại. tại mình dã bỏ lâu rồi nên giò học lại khó lam. và mình cũng chãng thích kinh doanh. mình chỉ muốn tìm dược người mình yêu và dam cưới làm người vọ tốt thôi. nhung anh ấy chỉ muốn làm ngược lại biểu mình làm nhũng gì mình không thích. mình thật sụ mệt mỏi lấm.

hi vong moi nguoi chia se giup minh voi:((=((
  10. hameoju

hameoju Thành viên mới

Là quan niệm khác nhau đó, nhiều người nước ngoài chỉ muốn cuộc sống tự do, vẫn yêu vẫn bình thường như vợ chồng, khi nào chán thì chia tay thôi mà không ràng buộc gì, nhưng không bị chói buộc bởi kết hôn. Nếu bạn cùng có quan niệm như vậy thì ok, không có gì phải bàn. Còn nếu bạn muốn tình yêu dẫn đến hôn nhân thì đây không phải là đối tượng của bạn rồi, đừng phiêu lưu nữa làm gì, rất phí thời gian. Con trai đâu phải là chết hêt
    Và mình cũng từng sống ở Ấn Độ 3 năm rồi, không phải là vô lý khi mình chỉ kết bạn với 1 số ít người Ấn và đặc biệt chỉ là bạn chứ không bao giờ yêu. Đặc điểm nổi bật nhất đàn ông Ấn Độ rất rất ích kỉ.
    Mình chia sẻ để bạn tham khảo thôi nhé. Chúc bạn may mắn!