1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Yêu và điêu - Săn mây Y Tý 30.4.2009"

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi thenet, 21/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tahinlove

tahinlove Thành viên quen thuộc

Em là ko đồng ý với mọi người ( anh Ni và chị Gà) đâu nhé. Post ảnh thế kia người ta ế chồng anh chị có đền được ko? Ôi chị Bin ơi em xương chị quá đã ko có người yêu rồi còn bị mọi người chơi đểu. hí hí
  2. girlforeye

girlforeye Thành viên mới

Khiếp .......... chị Gà dã man con ngan. Đưa toàn hàng khủng thế này. thì chết nhà Điêu và Iêu mất. Nhà Đ&I này sớm ế hết thôi.
    Khổ thân chú Long thế này còn đâu trai cháng nữa chứ chú Long nhờ. Đúng thật là nhìn người ko nhìn bên ngoài được thiện tai thiện tai
  3. JoeWang85

JoeWang85 Thành viên mới

Ối giời ơi, bớ làng nước ơi, sao lại có người vu oan giáo họa cho tôi thế này. Con mụ phù thủy độc ác kia, ai làm ji mụ mà mụ gắp lửa bỏ tay người thế hả
    @ Gà " xé phay ": trình còn non lắm , hôm nào rảnh, qua em, đào tạo bổ túc thêm cho chị về cái món Photoshop nhá, ghép ảnh còn non lắm
  4. nicefuture04

nicefuture04 Thành viên mới

Kéo cái topic này lên trang nhứt.
    @ all: chắc mạng lỗi nên ảnh lỗi hết rùi , tớ chả ngó nghiêng được zề cả.
    Ah mờ, đề nghị không cãi cọ, tranh luận inh ỏi trên đây nhá ( Phải ra quán Bia thì khí thế mới hăng )
  5. hatinlove

hatinlove Thành viên mới

Bảo kê box Du Lịch.
    Chị Hoa với chị Bin ko đi PL à? Em vừa chạy xe về Việt trì chuẩn bị đi Thanh Sơn ( Phú Thọ). Có ai tắm nước nóng ko em cho vào PHÍCH mang về cho.
  6. girlforeye

girlforeye Thành viên mới

Chị Hoa cứ được cái câu kéo thôi. Rủ mọi ng ra quán bia nhưng chẳng thấy chị uống j cả chỉ thấy mỗi anh em uống thôi là lào nhỉ
    @tahin: Chú sách về cho chị cỡ khoảng chục phích nhá để chị ... "rửa chân" cái nhá
    Em máu phù luống quá. tháng 10 này có ai chạy Phù Luống ko ạ cho em đăng ký 1 chân với
  7. nicefuture04

@ tahinlove: Nước Thanh Sơn của chị đâu chú? Thôi, chú cứ cất giùm các chị, khi nào off ẹp trà đá, gánh 2 gánh ra cho các chị nhà mình rửa chân nhé
    @ girl Vịt: chả qua chị kiêng khem thui à ( sợ nổi mụn, k lừa được, dễ ế chồng nên kiêng khem làm đẹp tí ) Để hnào rủ vợ chồng em & nhà mình off ẹp uống rượu nhé ( chơi quả bia chóng no lắm. hehe)
    @ All: nhà mình đi Pù Luông đi. Tớ lại thích đi lắm rồi. Ở nhà chán quá
    À mà mọi người post ảnh tiếp đi chớ nhể. Waiting
  8. leochip

leochip Thành viên mới

9. thenet

thenet Thành viên quen thuộc

Nhà mình ơi tuần sau chạy Pù Luông đấy nhé. Thống nhất rồi đấy nhé. Đầu tuần off ẹp trà đá bàn cụ thể chị hoa fix lịch sau. Các xế xem lại xe là vừa rồi nhé.
    cả nhà nhớ đi đầy đủ vợ chồng em có tin vui muốn báo (cấm nghĩ bậy là do hậu quả vụ Hà Giang đấy nhé em là em cứ nói trước đấy )
  10. nicefuture04

@ thenet: ai khảo mà đã xưng vậy nhở?
    @ All: vụ Pù Luông chìm lắng quá Chàng Cá đâu? em Bin đâu? Tahinlove đâu? Long, Chip ý kiến đi chứ. Cuối tuần chạy Pù Luông???