1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Yonex BG 65 và BG 66

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi n3tchocolate, 25/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. muschino

muschino Thành viên mới

Anh ơi, đang định xử lý sớm cho mọi người để mọi người kiểm tra xem như thế nào mới lấy tiếp anh ạ ? ví dụ em đánh loại này em cảm thấy nó đánh hay hơn loại BG65, em đang kiểm tra chất lượng nó nữa thôi, 2 vợt em anh biết rồi còn gì, em toàn căng 12 cân, đang đánh xem bao lâu nó đứt, hàng Ti RSL này có 1 ít mà, mọi người quen đánh Yonex rồi, nên đang tìm cách thuyết phục anh ạ. Nếu đc thì mới lấy tiếp, cước đó còn hơn 50 sợi nữa thì phải. Cả cầu RSL nữa anh ạ, bây giờ lên 65n rùi. Khi nào gặp sẽ giải thích.
  2. Money_n_love

Money_n_love Thành viên mới

Hà hà, bi h mới hiểu tại sao. Mình đi căng cước, nghe mấy thằng bán hàng ở Trịnh hoài đức nó nịnh căng cước 66, về đánh được mấy hôm, đứt phựt (mặc dù mình đập cầu chả bao giờ nổ, nhẹ phèo). 2 lần đưt như thế rồi. Sáng nay đi căng cước 65. Ngày trước (trước năm 2000), căng cước 65 đánh 4 năm không đứt
    À, tiện đây hỏi anh em: tôi dùng vợt Caslon 1000 (mới mua), bảo nó căng 10cân, nó bảo vợt này chỉ 9,5 cân thôi. Thế mới chán. Vậy vợt của tôi căng tối đa được bn cân? Mà thông số căng cước tính là 22lbs thì quy ra là bn cân?
  3. nguyen_engi

nguyen_engi Thành viên mới

11 cân
  4. codex

codex Thành viên mới

@ money&love: 1lb = 0.454 kg