1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

You and I- Friends forever

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi foreverandone109, 19/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. foreverandone109

foreverandone109 Thành viên mới

Up cai !Minh len chop bu thien ha nha.May o cong ty khong danh duoc dau.Iu Gu`!
  2. AMI0000

AMI0000 Thành viên mới

Gửi đến Béo và Nhím nè
    Hôm nay ta mệt quá, đi học về thấy người cứ phê phê. Hắt xì hơi phải đến mấy chục cái, không biết Béo và Nhím có nhớ và nhắc đến ta nhiều thế không, hehe, cứ tự A.Q một tẹo cho sướng. Dạo này ta ăn uống cũng linh tinh, hic, làm cho con bạn ác man tu tu của ta đã đi quảng cáo khắp lớp là ta có vấn đề về... digestion ấy, hic, nói với Béo và Nhím mà cũng ngại. Thôi cố gắng vậy, ta vốn là người tốt bụng mà, tốt bụng sẽ được trời thương đúng không?
    Sinh nhật 2 thằng em cách nhau co2 hai hôm, giá mà được ở nhà nhẩy. Ta chỉ bùn cười chúng nó thằng nào cũng đòi quà hoành tráng, đến lúc ta bảo để ta kiếm đứa con gái nào bên này dắt về Vn cho cưới luôn thì chả thấy ho he gì nữa, hehe
    Mấy hôm nay Béo vẫn ổn đấy chứ. Đừng chán nữa nhá. Thôi ta phải học bài đây, mai thi ruài. Chúc ta thi tốt đi Béo nhá.
    Iu nhìu..........................................................................................

3. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

chieu` nay em fải thi lại môn thể dục,hic hic!dưng ma ko seo nhỉ?ko thi lại hông fải là SV nhỉ? he he! tối qua thằng quý tử nhà em đi overnight làm em fải ở nhà một mình,bùn muốn chết lun ...lạ thế ko bít,2 chị em ở cùng thì suốt ngày chí choé,thế mà nó đi có một tối mà...hôm nay nó lại đi chơi nữa đây này, bỏ em ở nhà một mình....
    ko bít tối wa,bìn và nó đi xem Rock có hay ko nhi?năn nỉ gãy lưõi mà nó ko cho em đi,đúng là cái đồ ki bo
    tự dưng mấy hôm nay bùn thế k bít?muốn đi chơi qué mà chẳng ma nào rủ đi cả..tự dưng lại thèm có đứa nào rủ mình đi chơi,nhưng mà chẳng mún có nguời yêu một tẹo nào, haha!
    nhớ gù khủng khiếp,có gù ở nhà thì mình đã chẳng cô đơn như thế này,ít ra cũng có nguời để mà buôn dưa lê,đi ăn hàng...hehe!mình có tâm hồn ăn uống mà
    gà bảo là cuối tuần này lên,nó về nhà ăn chơi nhảy múa chán chê,bi h chắc là béo mầm rùi chứ lị mày đưng có mà chưởi tao nhé!!!hehe!
  4. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

hehe!em qua môn thể dục rồi,sướng wéthế là thoát nợ...he` he`!
    bi h mới có tý thời gian để đọc bài của Bìn và Gù, hehe."xông cảm "nhé!ui ui,nghe Gù hỏi vụ Bìn em mới nhớ,he`h`e!bìn cuời lém,Gù ah,tai nạn nghề nghiệp thui,"dưng "mà cũng đủ làm Bìn nhà ta ko dám dòm mặt ....Bìn lúc đó ah?dám khóc lắm nhỉ?fải em chắc là "dưng " mà thui,càng nói thì Gù lại càng "to mo" nên em ko nói nữa,để khổ chủ kể mới ly kì,mà chiện này cũng ko nên cho pà con thiên hạ bít nhiù lèm j he`he`!
    mấy hôm nay em thích đi chơi lắm, mà chẳng có ai,hôm qua đã rủ dc một đứa lớp em rùi,hêh! thế là cũng đủ cho em sướng...
    chẳng bít em có dc nghỉ APEC ko nữa cơ,dưng mà nghe thông tin vỉa hè thì hình như thì là mà dc nghỉ thì phải,tại vì cấm đường CG,...mà nghỉ cũng nhue ko đó mà.bi h em học có 3 buổi /1 tuần,nhàn kinh!mà cũng sắp thi rồi nên nghỉ chỉ có tác dụng để em ôn thi học kì thui mà,thế nên chẳng nghỉ cũng ok con dê rùi...
    con gái sao mà quá ư phức tạp wé,em ước j mình dc là con trai..haha! tha hồ mà tán gái! nhưng mà nhìu khi làm con gái cũng suớng bỏ xừ,dc chièu chuộng, tha hồ dc mè nheo mà ko xí hổ...
    tối wa thằng nhóc nhà em ko về,thế là em ko ngủ dc cả đêm,hêh!sáng nay mới chợp mắt dc mọt tẹo thì nó về,làm minh bùn ngủ wé,tối nay nó lai đi chơi bỏ em ở nhà một mình,hic hic,tối mai lại vù về quê...hu hu!bìn wé!
    mấy hôm nay tròi bắt đầu lạnh rùi,nhất là buổi sáng sớm,đi học ma lạnh thấu xương,đến lớp mà răng gảy đàn mãi... uiui!lúc này mà có nguời iu ma ôm thì ấm lém nhỉ?em chỉ thích có người iu vao mùa đông thui,mùa hè nóng lắm
    nhớ gù lắm,có gù ở nhà là em rủ gù đi hái hoa sữa cho mà xem,em mê hoa sữa lém
  5. AMI0000

AMI0000 Thành viên mới

Hehe, ta đang vừa chat với Béo vừa post bài đây nè... Để xem bài đứa nào up trước nào. Nhím à, chúc mừng mày đã qua môn thể dục nhá. Dù gì cũng có thêm một vài kinh nghiệm để truyền lại cho con cháu đúng không? Chị mày ngày trước cũng bị trượt 1 kì môn bơi, nhục ơi là nhục, báo hại cả mùa hè năm ấy sáng nào cũng phải bì bõm trong bể với lũ trẻ con. May mà trời thương người tốt như chị em mình, em nhỉ?
    Ở nhà một mình tối qua có bùn không em? Công nhận nhiều khi cái phòng trọ bé tí lại thành ra quá rộng. Theo chị mày phải bắt Béo và Trung đin đền cho cái vụ hôm qua mày ru rú ở nhà ấy em ạ, thôi không cần đền to đâu, bobo chacha và nem chua rán là okie ruài. Mà cái bí mật của Béo mày tưởng tao không bít à, tao bắt nó khai từ đời tám hoánh rồi, sự cố kiểu đấy chị em mình thể nào chả có, mỗi tội chả được hoành tráng như nó thui, hehe.
    Hôm nay lại thấy Béo vui vẻ là tốt rồi. Giữ vững tinh thần nhá, ta luôn ở bên Béo mừ, mà bây giờ không ở cạnh được thì cũng có Nhím và Gà và Trung ruài đúng không? Mà dạo này Gà chạy đâu ấy nhỉ, chạy rông nhiều quá về nhà đi em, hehe.......
    Ta vừa đi thi nói về, được 93/ 100, phải ăn mừng cái nhỉ, nhưng lại trót đánh răng rùi. Chuối thế đấy. Nhím sắp thi à, nhanh thật, ôn thi tốt nhá, năm sau chị về chơi với mày, hehe
    Thui mệt quá, xì tốp đây. Kiểu này bài ta up trước bài Béo là cái chắc

6. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

hôm qua em bùn ơi là bùn, tối chẳng mún ăn gì cả, về nhà lại chẳng có ai chơi, mà rủ đi chơi lại càng không có, em chim sâu ở xóm thì bận học, chán!lúc bùn thì em lại hay nghĩ đến ăn,,he he!lạ không?em rủ dc em chim sâu và bạn thạch sùng đi ăn ốc,dưng mà ốc hổng ngon,phí công mình đi ăn... ăn xong thì đi uống trà đá,em chẳng khoái món trà đá lắm,vì uống xong hay bị cồn ruột..
    hehe!tối qua,vào khoảng 21h đường Láng của chúng ta tắc nghẽn vì bị cấm đường CG ,hêh!xe cộ tắc nghẽn,chật chội vô cùng,ngồi nhòm người đi lại đông đúc,lúc nhúc những lúc bùn bùn kể cũng hay haycó ác ko nhể?người ta bị tắc đường,có thể bik nhỡ hết việc mà mình thú vị,,ặc ặc thiện tai thiện tai!
    lúc đi chơi về,em vẫn thấy buồn,chẳng rõ lý do vì sao mà em lại thế,có thể là do lâu lâu ko dc tâm sự dốc cạn với NB chăng?em bùn,muốn khóc mà chẳng thể nào khóc được !hu hu! lắm khi mình cũng lạnh lùng phết nhỉ?
    em bùn thì rõ ràng,cả em Lạc đà xóm em cũng bùn, thế nên 2 chị em rủ nhau mua rượi về uống Gù và Bìn nghe đã sợ chưa? uống mà mãi chẳng say dc,em muốn say cơ,nhưng mà cuối cùng em đã khóc được để vơi những đè nén trong lòng,hehe!cũng lạ là khi khóc dc ,em lại viết bài hay đến thế?h đọc lại thấy sao ma fục mình wé lại nói đến chuyện phê phê.. thằng quý tử nhà em, hôm nọ đi nhậu với thằng T điên về,phê phê con tê tê,lúc con chim sâu hỏi bài tập giải xong ngay,thế mà lúc sau tỉnh rồi lại ngồi ngâm nghê mãi mà không xong...hay ko? nói thế chứ,chuyện này hay ho j đâu nhi? các bác thông cảm cho em,bùn wé mà ko khóc dc nên mới fải dùng hạ sách đó thui,bình thường,iem là iem ngoan lắm!
    he he!h thì xong rùi,em cũng chẳng bùn nhìu nữa,mà cũng chẳng có thời gian mẫ nghĩ lung tung nữa,còn ối chuyện fải làm
    hô hô!chúc mừng Gù thi dc điểm cao nhé!ở nhà thì fải khao đấy,nhưng h xa xôi cách trở em đành bấm bụng mà chịu vậy
    ngày mai em lại lên thư viện rồi,chẹp chẹp!mình chăm chỉ dữ ha! lắm lúc cũng tự hào ra phết đấy!
    hôm qua em post baìi lên dc thưs nhứt rùi ,thế mà bi h?hu hu!dưng mà "no for go"nhỉ?tinh thần đóng góp của bà con rất là đáng tuyên dương..mà Biiìn ui!sao chẳng thấy bài của chị đâu vậy?
  7. foreverandone109

Nhim ham !Chi day!nhin thay may dang ol ma khong ol duoc.May cong ty chi ko danh duoc tieng Viet moi tuc chu!Gi ma bun den the ha, phai cal chi mot tieng de chi den uong cung chu. Nho bai cua chi va may ma nha` cua 3 chi em minh lai len chop bu thien ha rui,hehe!Dung bun nua nha, co gi call, 10 phut sau co met lien,nha!iu Nhim
  8. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

ui ui!hôm nay em tự sướng bằng cách tự mua hoa tặng cho mìnhđôi khi cũng fải trau dồi đời sống tinh thần cái nhẩy?hè hè!
    he he!tối nay bìn ra em chơi,vui lem'',nói chuyện cươìi đau hết cả bụng,he he!cảm on BÌN va GÙ nhìu nhìu nhe!
    chỉ tại mùa thu làm mình dở hơi đến thế,nhưng mà vẫn yêu mùa thu nhứt!

9. foreverandone109

....Hôm nay được Gù gửi gắm sứ mạng quan trọng, vác tấm thân già ra moi tin tức của con bé Nhím,...Híc!Chả làm được giè..nhưng khối phát minh!
    1.Hum nay 2 chị em phát hiện ra ngồi ăn bánh khoai ở đường Láng,ăn bánh mà cứ ngỡ ăn Sầu Riêng..
    2.Hiểu được vì sao chị em con bé Nhím dễ thương là thế mà giờ chưa có người nhòm ngó...và nghi ngờ hình như lão Dũng già nhà Gù có vấn đề về khứu giác.
    3.Thằng Trung đin sau 2 ngày bon chen bên Xuân Mai về hôm nay máy móc có vấn đề,sang nhà em Gu` loay hoay mãi không vào được,cuối cùng phải hậm hực sang anh Thủ,vào được luôn!Đúng là anh Thủ xì tin ,nhạc nào cũng nhảy.Là ta nói cái điện thoại nhé!
    4.Nhím hum qua bùn,hum nay mắt sưng húp,méo xệch...nhìn mà hông bít phải làm giè?Mày làm 2 chị lo !Cái gì qua rùi bỏ luôn,không được như con bò nhai rơm thế,thỉnh thoảng lại ợ lên nhai lại....khó chịu lắm cưng ah.Mùa thu ,mùa Đông kệ nó chứ,chị em mình vui vẻ xinh tươi ngán gì thời tiết!
    5.Đứa nào tên Thuỷ cũng rất ác nhá!Hôm nay 2 đứa tên Thuỷ bắt nạt ta, thờ ơ trước nỗi đau vô hạn của ta,làm bi giờ.....
    6.NHÍM!TỐI NAY QUA ĐÊM Ở ĐÂY,CHO 2 CHỊ EM MÀY VÀO ĐỜI
    GÙ!ĐỪNG THÁCH TA!ĐỪNG THÁCH NHÀ GIÁU HÚP TƯƠNG,TA MÀ "TIẾN LÊN" THẬT CÓ ĐỨA LẠI CHẢ GÀO LÊN ẤY !

10. foreverandone109

...Gớm!Mãi chưa được về với 2 chị em con bé này ! Con Nhím nó đểu,đểu quá!Đểu không chịu được,chị Gù vừa đi vài tháng mà mày lại "chơi" chị ấy thế àh.Ác như con ma!...Mà hôm nay qua nhà Nhím đến đầu đường đã gặp em Hằng,nhìn nó mình cười duyên thế mà nó không thèm bắt nhời!Tức!Cái con bé ấy nhìn mặt như cái bánh đúc nhỉ?Nhìn ta đâm ghét cái món bánh đúc !Chẹp!
    Về đây!Up cái cho lên chop bu nào!