1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

You and I- Friends forever

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi foreverandone109, 19/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

hôm nay chị Bìn ra chỗ em chơi hehe!chiều qua cũng ra nữa cơ, chở em đi mua bốt, rồi đi uông trà sữa hehe! em mua ở chợ Hôm, rẻ, đẹp,,,Bìn mua trên phô Huế, đắt lòi kèn, bị hớ,
    hôm nay ngày hôi TTVNOL lần 3 này, ở trên CV Hồ Tây, Bìn đi nè, nhưng ngang chừng bỏ về vì chưa có gì hay ho, qua em ăn uống ,ngủ nghỉ, chiều lại mò ra đú đởn tiếp
    mai em thi vấn đáp, àm có học hành gì ra hồn đâu, toàn xem film chán chê rồi mới học, chán, học cũng chẳng vô đầu nhìu vì đầu hình như bị hoá thạch rùi thì phải?mà em cũng sợ thi vấn đáp lăm, cô cho đề tài chuẩn bị fần fỏng vấn trước nhưng mà toàn tin chết thui, chẳng tin nào có kế hoạch j cả, hic!chúa ơi, cứu con!
    úi, chị gù nhà mình cũng đi hát quan họ ah, coi chừn bà già sang bên đó đâm ra lại hiền đi đấy nhỉ?chết chết, coi bộ anh em lại ko nhận ra thì chít thui!Chị Bìn còn đóng kịch dc co ma, hát quan họ là tuyên truyền quảng bá nghệ thuật việt nam đó, cố hát cho tốt nhe! chuyện, chị mày ra tay thì gạo cũng thành cơm!hé hé!
    trời lạnh ghê, thèm dc ăn mực nướng thế ko bít,nhưng mà chẳng có thời gian và có ai để đi cả, nói thế chị Gù nhà mình lại thèm ...rỏ rãi cho mà xem...hé hé!em ko sỉ nhục chị đâu nhé, em cũng thèm rỏ rãi cơ mà
    ở nhà, hết ăn lại ngủ, mập như heo rồi, em ko phanh lại dc, chết chết, cứ ăn uống vô tổ chức như thế này còn đâu vòng eo yêu dấu của em nữa...
    chị Bìn mới ốm dậy , gầy lắm, trônng ngon gái hơn, nhưng em vẫn thích chị ấy như trước cơ, mùa đông nhìn người gầy lạnh lắm... chị gù thì vẫn giữ tốc độ và phom chuẩn như trước chứ, đừng có bảo em là sau khi bị ốm, tao đã gầy đi nhìu nhé!
  2. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

to Kim Ngan
    ban cứ thoải mái nhé, tìm thấy một chỗ để tâm sự cũng tốt mà...
    tớ cũng từng trải qua những cảm xúc như thế mà
  3. AMI0000

AMI0000 Thành viên mới

Ta đã trở lại đây, hú hú........................
    Nhím à, vụ thi cử của mày cứ ổn là chị yên tâm ruài. Tao nghe mày kêu gào trên blog mà cũng thấy thương ghê cơ, cố gắng lên để chị còn có tinh thần chứ, đằng nào 2 tuần nữa chị cũng lên thớt rùi mà, hichic. Mà tao cứ doạ mày thế thôi chứ quan họ hát hò cái gì, cái mặt chị vẫn còn chưa dày lắm em ạ, tao mà hát quan họ có mà đuổi hết khán giả đi ấy chứ, dù có hát cái gì nhỉ, e hèm... Người ơi, người ở, đừng về, hé hé
    Béo à, Béo ra chỗ Nhím chơi, đi chơi toé loé thế mà lên mạng chat chit với bạn lại khó khăn thía à? Để tôi mấy hôm nay ol mà cứ ngẩn ngơ chả thấy bà đâu? Chắc cuối năm bận hả? Tôi đến tầm giữa tháng 1 thi cuối kì xong là nghỉ đông chơi thả giàn rồi. Bà lúc đấy nhớ mà lên chat chit với tôi nhiều nhiều, không tôi bùn lắm đấy nhá...
    Thôi, bây giờ phải viết báo cáo để mai nộp cô đây. Out nhá, bibi mọi người. Iu nhìu...
  4. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

điên thật, toàn bị lỗi font là thế nào hả trời?
    hôm nay em đã hoàn tất việc thi cử rùi, 6 môn lận, chính xác là vào lúc 10h50ph ngày hôm nay!hehe! chẳng cần bít kết quả có cao hay ko?nhưng mà vẫn thấy vui nhẹ nhõm hẳn...mà thời gian trôi nhanh thật, chẳng mấy chốc lại đến tết đâu bà con nhi?qua ngày mai là đã đến giáng sinh rùi còn gì nữa, nhanh thật, chết thật, mình sắp gìa mất rùi!
    hôm nay em nhận dc một món quà Noel của con nhỏ cùng lớp, giá trị ko nhiều nhưng mà ko hiểu sao em lại thấy cảm động thế ko bít, có người quan tâm đến mình mà..he he!
    bà già có đi chơi Noel cùng lũ bạn bên đó ko vậy? em chắc chẳng đi đâu, lớp em chúng nó chạy về quê hết rùi, thế nên chẳng tổ chức tiệc tùng đc gì cả, mà em là chúa đàn đúm và bày trò chơi bời, tiếc là lần này ko dc đi chơi, nhưng mà ...ở nhà ngủ bù mấy hôm học thi vậy....
    thứ hai này em đã faỉ đi học chính rồi, chẳng đc nghỉ nhiều gì cả, chán!thế là tiêu tùng bao nhiêu là kế hoạch đi chơi, đàn đúm, lớp em đang dự định đi chơi xa mà, nhưng mà chắc bi giờ chỉ đi trong ngày dc thui!
    chẳng thích tết một tý nào cả, tự dưng mình lại bị già đi, hic!hồi trước còn nhỏ sao mà thích tết đến thế? chỉ mong mau mau đến tết để đc sắm quần áo mới và dc lì xì thui, bi giờ á, chẳng khoái tý nào, mặc dù vẫn sướng khi nhận lì xì của mọi người...
    hôm nay cũng chẳng làm dc việc gì ngoài việc thi và việc ngủ càng ngày càng mê ngủ, chết thật, mà ngủ nhiều lại càng mập lên, chít chít chị ko bít đó thui, em mặc mấy cái quần chật hết rồi, hu hu!thế là mấy cái quần cái áo em may giờ mới dc lấy chật hết, quần fải sửa, áo thì may ra mặc vừa, nếu lúc mặc đừng có cố mà nhồi nhét đồ ăn thật nhiều, hu hu!
    nhưng mà vẫn ngon gái lắm, dạo này béo lên nên em lại trắng ra nữa, mà mùa đông cũng làm cho mình trắng ra nữa cơ,mấy con bé lớp em khen em xinh hơn mãi,,,he he, tự hào tý nhỉ? mà sao mặt mình dầy thiệt đó, tự khen mình mà cứ tấm tắc mãi...hú hú!
    hôm giáng sinh có đi chơi hay là ngồi ol với anh D hả? hêh! lúc đó lại càng nhớ người yêu nhiều nhiều nhỉ?
    trời bên mình lạnh và gía lắm, không bít bên chị có giá rét như bên mình ko nhỉ, nhất là buổi trưa lại càng buốt, thế mà lại fải học sáng cơ đấy, ui, em thích ngủ hơn cơ, trời này ai mà thích chui ra khỏi chăn dc nhỉ, em bái làm đệ tử đóhá há!
    nhớ mọi ngưòi quá, con Gà D đã lên đâu, chờ mãi mà chẳng thấy nó gì cả, nhớ chị Bìn, nhớ nhất là Gù, hé hé!vì gù ở xa quá nên thiên vị tý nhỉ, anh em đừng có mà tỵ nạnh gì nhé!
  5. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

trời ơi, sao mà mạng hôm nay lởm thế ko bít, em vào blo để post bài mãi mà ko dc,chán! đang có một rổ tâm sự cho blog nè
  6. linhphong

linhphong Thành viên mới

có 1 đêm thật vui nha mọi người ^^
    rồi 1 ngày bọn mày và cả tao nữa sẽ tìm cho mình 1 nửa thật tuyệt vời ^^ yêu chúng mày ^^
    friend forever ! cheer !
  7. AMI0000

AMI0000 Thành viên mới

Haha, Merry Xmas nhá Béo, Nhím và Gà... Để ta đoán xem nào, giờ này Béo đang ngồi ở nhà chờ quà của bạn bè hoặc có khi lại đú đởn đi hát karaoke rồi (dù hôm qua bà vừa mới nói với tôi là sẽ tu đợi tôi về nhà đú một thể, nhưng tôi vốn bao dung, mà chủ yếu là hay quên nên bà cứ đi chơi vô tư đi nhá, hehe). Còn Nhím, Gà và Tr đin thì ta đã có thông tin rồi, 1 tiếng trước đây chúng mày vẫn đang bù khú ở nhà đúng không? Còn sau đó chúng mày có lượn phố phường hay không thì chị không biết, đi chơi bù cả phần của tao đi chứ, hichic...
    Trong cái khoảnh khắc thiêng liêng chờ đợi giây phút Chúa ra đời này, trong khi bạn bè và người yêu đang vui vẻ hạnh phúc bên nhau thì ta đang ngồi đây, thu lu trên ghế online chat chit với con em và mấy đứa bạn cô đơn, hehe... Lão D già về quê ăn cưới bạn, giờ đang trên đường ra HN, thế cho đỡ đi chơi linh tinh, hehe. Chị mày đành tự an ủi mình rằng Giáng Sinh năm nay là cơ hội để mình an ủi hội cô đơn và để hội cô đơn an ủi mình vậy. Thế mới biết vẫn còn rất nhiều người ở nhà như chị mày, chứ tối nay đi chơi với mấy đứa bên này cũng chả hơn gì, có mỗi con bé hợp cạ thì cũng đang ở trong phòng ngồi nhớ người yêu mất rồi, hehe... Đi chơi mấy ngày nay là đủ rùi mà, còn tối cuối cùng để dành cho kỉ niệm vậy, chậc chậc, sao tự nhiên mình lại chuối thế này nhể?
    Nhanh thật đấy, 3 tuần sau chị mày thi xong xuôi là nghỉ đông rồi. Thế là sắp biết thế nào là kì nghỉ đông dài hơn 1 tháng nhá, vì bao gồm cả nghỉ Tết nữa mà. Năm nay chị còn không mong Tết nhất trong số những người không mong Tết ấy chứ. Vì Tết năm nay trong khi mọi người ăn uống chè chén thì các cửa hàng bên này đều đóng cửa 1 tuần, chỉ còn convenient store bán đồ ăn nhanh thôi, không biết có ai nhớ đến thân già này không nữa, huhu. Hehe, cứ nói thế thôi, kiểu gì chị mày chả sống nhăn nhở ra ấy chứ. Từ giờ sẽ đầu tư tiết kiệm để đi chơi phe phởn một tháng nghỉ đông em ạ, dù cảnh bên này chả đẹp tự nhiên như ở VN mình... Giá mà VN đầu tư phát triển dịch vụ và cơ sở hạ tầng ở các khu du lịch như bên này thì vui biết mấy.
    Thôi, tạm ngừng mạch văn dài dòng tại đây đã, vừa chat vừa viết mất tập trung quá. Béo, Nhím và Gà nhớ đi chơi mấy hôm nay nhiều nhiều vào nhé, trời lạnh đi chơi có cái thú vị lắm đấy. Missing all of you!

8. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

mấy hôm nay em lười ol, cũng bởi ở nhà suốt chẳng đi đâu cả, cứ đi học về là chui trong nhà, ăn và ngủ....he he...càng ngày em càng mập ra, trời, quần áo mặc chật heét
    giáng sinh bùn thúi ruột, ở nhà xem film cả tối, chẳng đi đâu, mà cũng chẳng có ai đi cùng, chẳng lẽ em và con G rủ nhau đi lượn phố, chuối, ở nhà chẳng sướng hơn sao?ấm áp hơn ra ngoài đường nhìu
    lâu lâu mới ra mạng cập nhật tin tức, thấy mình lạc hậu ghêxí hổ mấy hôm nay học trên lớp mệt bỏ xừ, thi xong chỉ có tư tưởng ngủ thôi, chẳng muốn học cái gì cả, mà fải học đến tận 10/2 mới đc nghỉ tết cơ, oé
    sau tết em mới dc học quân sự, chẳng bít học ở trường có hay ho gì ko/nhưng mà em ko khoái cái vụ này với cái vụ thể dục cholắm
    hic! thương chị gù nhà mình quá,ngaỳ tư ngày tết mà hàng quán nghỉ hết thì ăn làm răng?chít thật!hêh!để em chup ảnh gửi sang cho nhe! nhòm tạm
    con D lên rồi, sắp sửa ra chỗ con bạn em ở nhờ mấy hôm để thi, nó cũng sắp sửa đi làm rồi, làm ở quân khu 5...nó bảo em là đc ăn khao tháng lương đầu tiên trước tết cơ đấy
    hôm qua gọi điện cho bìn, giọng bìn khàn khàn như vị đực ấy, chắc là giáng sinh đi đêm về hôm nên bị cảm lạnh đây mà, mà cũng lâu rồi, lặn mất tăm, chẳng chịu quan tâm đến mấy em út gì cả, bùn quá hôm qua tự dưng nhớ nên tụi em goị điện tán chuyện chút chơi
    thôi, chẳng post nữa, em ra chút thui, đang lỗi yahoo nên chẳng vào đc blog j cả, chán! em về đây, tý đi Vạn Phúc mua khăn cho mẹ và bà mà...he he!
    bye nhe!sao chẳng thấy bìn lên gì cả, hu hu
  9. AMI0000

AMI0000 Thành viên mới

Hì, vậy là chỉ còn 7 tiếng nữa thôi là bước sang năm mới ruài đấy... Lọ mọ lên mạng chả thấy mấy gương mặt quen thuộc đâu cả, vào blog thì thấy trống huơ huơ, may mà em Nhím vẫn kịp vào đây viết vài dòng báo cáo... Lười quá, lười quá...
    To Nhím: Thi xong là nhẹ nợ rồi em ạ, tận hưởng những ngày mùa đông nhàn nhã cuối cùng trước khi mùa xuân về cùng Tết âm đi em. Chị mày còn 3 môn nữa cơ, xong rồi tha hồ chơi dài cổ, chỉ sợ ko biết chơi gì ấy chứ, hehe, tao là hay nghịch dại lắm... Dù gì cũng Hép pi Niu Ia nhá ku, tối nay có đi đâu chơi ko hay lại ở nhà thuê phim về xem đấy? Tao nghe giang hồ đồn thổi dạo này trình độ của mày hơn các chị mấy bậc rồi, đúng không?
    To Béo: Tôi ngồi nhớ mãi không biết lần cuối bà vào đây là lúc nào, chả buồn giở lại mấy trang trước xem nữa. Bận lắm thì cũng khua vài dòng chứ, chính bà là người open topic, giờ lại bỏ bê thế hả? Anyway, chúc bà năm mới vạn sự như ý, tỉ sự như mơ, triệu triệu bất ngờ... Nhớ share bất ngờ lớn nhất cho tôi đấy...
    Thôi mắt hoa tai ù rồi, chị mày đành stop tại đây vậy... Đúng là tuổi già đến nhanh thật đấy, hehe... Yêu mọi người nhiều...
  10. nhimxu198

nhimxu198 Thành viên mới

happy new year!
    năm mới đến rùi!chúc pà con một năm như ý, tiền tài tấn tới nhé!
    huhu ngay buổi học đầu tiên của năm mới mà em đã dc nghỉ rồi, thế này thì dông cả năm ah?hic!chờ thầy dài cả cổ ra mà thầy lại bảo là nghỉ, hôm sau học bù, thế này có chít ko cơ chứ, ứ !em nghỉ chứ chẳnng muốn bù đâu,,,he hé
    chiều qua bắt xe từ nhà lên đây, chờ mãi mới dc một cái, cứ tưởng là fải ở nhà cơ, thế mà hôm nay đi học lại nghỉ, mất toi công mình, bít thế này thì ở nhà quách cho xong, chiều nay lên cũng chẳng sao ....hic, giờ vẫn thấy tiếc, về nhà chẳng muốn lên nữa...
    chị bìn lặn mất tăm, chẳng thấy ló cái đầu ra cho anh em nhòm tý, chán!ui
    con gà đang tá túc bên nhà em, he he!mấy hôm nữa nó thi rồi mà,, thế là đã sắp đc đi làm rồi đấy, chẳng như chị em mình nhưng mà vẫn thấy đi học là sướng nhứt rồi còn gì nhỉ?
    chị gù ở bên đó đc nghỉ đông cũng nhiều nhỉ, nhưng cũng chỉ hơn e nghỉ tết chút xíu thui mà hehe!năm nay em dc nghỉ tết từ 22 đến tận 17/1 âm lịch mới fải học cơ, ở nhà ăn chơi nhảy múa chán chê, mập lên cho mà coihôm qua đi đo quần áo, tăng số đo vùn vụt...huhu!ko bít có trở thành thùng phuy ko đây?cũng tại vì em ham ăn ham ngủ quá mà
    năm mới sắp đến rồi, cũng chẳng vui vì mình già đi mà, hu hu thế là wa năm mới em đã sang tuổi 23 rồi đó, hic! thế mà vẫn lóc chóc, chẳng có gì là ra dáng người lớn cả nhưng mà cũng vui, mấy đứa bạn em chồng con rồi, trông bận bịu lắm, trong khi đó mình vẫn vô tư như thế này, sướng hơn là cái chắc
    lan man quá, chẳng bít nói cái gì nữa
    thui nhe