1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

You love with different ways? Share them !!!

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi chipbo_blue, 24/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Bây giờ mỗi tình yêu có một kiểu khác, mỗi người có một kiểu khác nữa...Các anh các chị chia sẽ kinh nghiệm cho em nghe cái nào...thổ lộ cách yêu đương của mình tí cho vui đi hì hì...Em có cái này hay lắm....Mọi người đọc tham khảo mà xem...1 cách yêu......

1. Trước khi quen em, anh được lĩnh học bổng, đến khi quen em rồi thì em lĩnh học bổng.
    2. Anh chịu đựng mọi người cười cợt để giặt quần áo cho em.
    3. Có một quả táo, anh để em ăn, có hai quả táo, anh đưa em quả to.
    4. Cùng một con cá, em ăn phần thân, còn anh anh đầu cá.
    5. Em xấu xí như vậy, anh vẫn nói em xinh. Anh đẹp trai thế mà em lại bảo anh xấu.
    6. Đi chơi toàn anh tiêu tiền, khi về ký túc anh chỉ dám ăn mì tôm (tiền em tiết kiệm đương nhiên có thể ăn phở).
    7. Lúc em tức giận, anh phải làm thùng rác cho em đổ nỗi bực dọc vào. Khi anh bực tức, tự anh phải làm thùng rác cho mình.
    8. Trước khi quen em anh chưa hề có bạn gái, còn trước khi quen anh em có những hai thằng bồ.
    9. Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em đồng ý.
    10. Em thường xuyên đánh anh, anh chưa bao giờ đánh em.
    11. Có lần em hỏi anh nếu em yêu một người khác thì anh làm thế nào, anh nói sẽ đánh cho thằng kia một trận. Anh lại hỏi nếu anh yêu người con gái khác thì thế nào, em trả lời là sẽ giết anh ngay.
    12. Anh mua tặng em cái áo 400 000 VND, nói dối chỉ có 100 000 VND. Em mua cái đồng hồ 50 000 VND tặng anh, lại nói dối anh là 500 000 VND.
    13. Anh làm hỏng cái tai nghe của em liền mua một cái mới đền em ngay, còn em làm mất chiếc xe đạp của anh, một lời xin lỗi cũng không.
    14. Lần em ốm, anh gầy mất 2 cân. Lần anh ốm, em lại béo thêm 2 cân (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ hoa quả bánh kẹo của anh).
    15. Anh không chê em thấp, thế mà em chê anh cao.
    16. Em đến nhà anh, anh ngủ ở sô-pha, anh đến nhà em, cũng anh ngủ sô-pha.
    17. Mẹ anh đối với em tốt như vậy, còn mẹ em thì một chút cũng không.
    18. Lần đó đi xem Rock ngoài trời, em cưỡi trên vai anh rất thích thú, gào hét cả buổi, còn anh bị ép nặng suýt rơi lệ.
    19. Con chó cảnh nhà anh đẻ, anh chọn con đẹp nhất mang đến cho em. Em lại tặng anh con cá vàng em nuôi đã gần chết, hại anh chăm thêm hai ngày nữa thì phải đem chôn nó.
    20. Anh giặt cho em n lần tất của em, chưa hề làm mất chiếc nào, trong khi trong lần duy nhất em giặt hai đôi tất của anh, lại vứt đi đâu mất mỗi đôi một chiếc.
    21. Trc khi quen em, anh ngủ đêm 8 tiếng, quen em rồi chỉ còn 4 tiếng.
    22. Trc khi quen em, anh ko bao giờ chờ ai quá 5'''', quen em rồi, anh phải đứng hàng tiếng đồng hồ.
    23. Trc khi quen em, anh ngày nào cũng ăn sáng, sau khi quen em, anh chỉ ăn mỗi buổi tối.
    24. Đi chơi với em, thấy em buồn, anh cố gắng làm cho em vui, thấy anh buồn, kệ anh.
    25. Về gặp mẹ anh, anh ngồi cạnh để đỡ lời, gặp mẹ em, em chạy đi nói điện thoại.
    26. Viết mail cho em viết những lời ngọt ngào nhất, nhận mail của em, toàn những lời trách móc.
    27. Chat với em, anh chat với mình em, còn em chat với hàng chục người.
    28. Viết thư tay cho em, viết nhiều trang, nhận thư tay của em, "Hòn Vọng Thư"
    29. Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau, em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ và rồi quên béng.
    30. Ra đường gặp cướp, anh đánh nó, em bảo anh côn đồ, anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.
    31. Đi xe anh đi cẩn thận, em bảo anh kém thế, đi nhanh, em bảo anh đi ẩu.
    32. Lễ Tết, anh em, chị em đều có quà, chị anh, anh anh thì chẳng có gì.
    33. Em lấy lược ra chải ngay ở ngã tư, còn anh vuốt tóc một cái, em bảo anh điệu thế.
    34. Đi xem phim, em thấy chán, em đòi về, anh thấy chán, ngồi xem hết phim.
    35. Đi uống coffee, em ngồi uống cái soạt rồi đứng dậy, anh bất chấp mọi người cười cũng uống cái soạt rồi đưa em về.
    36. Quà em tặng anh, anh để rất trân trọng, quà anh tặng em, em vứt lung tung trong nhà.
    37. Anh đứng trc trg đợi em, em bảo anh giám sát em, anh ngồi ở nhà ko đi nữa, em bảo anh ko quan tâm đến em.
    38. Em bảo anh về đến nhà gọi cho em, anh gọi ngay, anh bảo em về nháy máy cho anh, em bảo anh khắt khe.
    39. Em tặng anh cái gối bé xíu, anh ôm ấp mỗi khi ngủ. Anh tặng em cái gối ôm, em để gác chân.
    40. Em tặng anh con chó, nó béo phây phây sau mấy ngày, anh đưa em con mèo, nó được chôn cất vài ngày sau đó.
  2. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

hay fết ! rất chân thành
  3. girl_danhda

girl_danhda Thành viên mới

hình như cái này chị chip đọc ở báo HHT hả.Mà sao ở tận bên ấy mà vẫn có báo đọc nhỉ.Chị đọc qua web à
  4. AlexMcqueen

AlexMcqueen Thành viên mới

EM CHIPPO LAM TOPIC NAY HAY DAY NHUNG MOI
    TOI LA LAM CHO CON TRAI BUON LAM.

YEU EM ROI ANH MOI BIET LA DAU KHO

THA KO YEU EM ANH CON DUOC VUI THEM RAT NHIEU.

5. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Ờ đọc xong thấy buồn quá .
  6. babystylish608

buồn ngủ hay buồn .... hả bạn gì ơi
  7. DontAskMeWhy

DontAskMeWhy Thành viên mới

Đọc xong mới hiểu rõ về con gái hơn...thật là dã man...
  8. babystylish608

CÒN GÌ DÃ MAN HƠN KHI CON DÂU CẦM DAO GIẾT MẸ CHỒNG..........
  9. Asian_girl

Asian_girl Thành viên mới

bài này em đọc cũng lâu lâu rồi mà, ở trong cái diễn đàn " Thanh niên xa mẹ ", thấy hay hay.
  10. BO_tuong

BO_tuong Thành viên mới Đang bị khóa

nhảm nhí.