1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your collectible/favorite items in your wardrobe P part II ~ your anything about LÀM ĐẸP ~P

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 16/09/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

your collectible/favorite items in your wardrobe P part II ~ your anything about LÀM ĐẸP ~P

tinh thần shop ''n'' shop muôn năm
    fần I đã đầy chỗ, fần II lại mở ra welcome mọi người tiếp tục sharing wardrobe của mình nào
    link fần I ở đây: http://www3.ttvnol.com/lamdep/524355/trang-1.ttvn

hôm thứ bảy tớ đi make up event của Cle de Peau, tớ đang xài skincare của bọn này, đâm ra nghiện các kiểu loại từ a-z của bọn nó. hôm đc gọi mời đi make up event, kô cần mời câu thứ 2, tớ ừh make appointment luôn. con make up artist hôm làm cho tớ đẹp lắm, muốn mua hết mà..... nên thôi, đành ngậm ngùi mua 1 hộp compact eye&lip của nó với cái liner brush thôi vậy, an ủi là hộp compact đó là limited e***ion (chết vì cái limited)

2. winny83

winny83 Thành viên rất tích cực

chị ơi mừng nhà mới vote chị 5* ha
  3. pinkgirl2507

pinkgirl2507 Thành viên rất tích cực

Up ảnh đồ đẹp đi các chị, nhớ chọn cái nèo Pinky nhá
  4. aimeee

aimeee Thành viên mới

@tieungocngoc: Hôm nào chị sẽ mặc cái váy trắng đó rồi take picture nhé . Chị không biết nó có màu đen không vì chị mua cũng lâu rồi.
    @cutie: 2 cái này là chất vải linen, mặc màu hè thích lắm
    @choupat: 2 cái skirt và váy này của Banana Republic. Còn cái áo len là của AX.
    @oops: Cái áo len H&M của Oops đó, hay là đồ phải Dry Clean nên giặt nước nó co lại.??
  5. aimeee

aimeee Thành viên mới

Post tiếp túi.
    Cái này của Kate Spade
    Cai này của GUCCI
  6. ICmaster

ICmaster Thành viên quen thuộc

Em aime có quả túi Gucci nhí nhảnh lảnh chảnh nhở,em mang nó cùng với cái váy trắng à?Sáng sủa xinh xắn phải biếtAnh rất thích các em gái mang màu trắng,,trông pure đến là pureNăm nay Gucci và Coach ra mấy quả túi xanh đỏ vàng tím nhiều nhở,vợ anh vừa sắm một cái Coach cũng xanh xanh đỏ đỏ nhân dịp sale off 50% nhưng mà hết hè rồi các em ơi
  7. aimeee

aimeee Thành viên mới

Em luôn chờ hết hè mới mua mà anh thế thì nó mới 50% chứ. Thế bên anh chuyển sang mùa đông rồi hả??
    Mà ở topic này cho phép post cả đồ mới lẫn cũ chứ không phải như topic "SHop until you drop" Nên có váy vóc túi tắm mua từ bao giờ là em cho lên post hết anh ạ . Cứ để ở góc tủ chẳng thấy đẹp chẳng muốn dùng, post lên đây ngắm nó thì lại thấy hay hay. Về nhà lại bỏ ra dùng anh ạ. Nên em thấy cái topic này rất là helpful. Thank Oops nhé.
  8. ICmaster

ICmaster Thành viên quen thuộc

Ôi, không, bên anh trời đang chuyển sang thu,mát lém.Cái túi nhí nhảnh em vừa mua đưa ra xách xách đựng dựng vẫn rất còn duyên ,hôm nào em mang cả bộ váy và tay cầm túi, chụp ảnh cho mọi người xem nhá
  9. tieungocngoc

tieungocngoc Thành viên mới

Chết mất vì cười về vụ sáng sớm nay quá . Ốp ơi , lên post đồ tiếp . Chắc giờ này vẫn còn chưa bình minh mất nữa ............ ........sắp đến giờ đi học rồi đấy, ốp ơi ...........
    To chippymoon: bạn ơi , sao mình lượn lờ cái MMode ở Trần Phú đó cả tháng zời mà chẳng có nhỉ ? Hay đến lúc mình đi nó mới có ...............mà bạn mua lúc nào đấy ? Mình đi cuối tháng 8 à .
  10. chippymoon

chippymoon Thành viên mới

uh khoảng cuối th8 ấy ạ , hôm nay tớ qua thấy còn 2 đôi
    mà mm hàng mới về , toàn blazer , năm nay đi đâu cũng thấy blazer hic hic
    đang đợi cái này từ kr về
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa