1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your collectible/favorite items in your wardrobe P part II ~ your anything about LÀM ĐẸP ~P

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 16/09/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

mấy cái jeans ống côn của em dáng trông hay quá, chị cũng khoái ống côn, mà toàn brand lạ quá
    cái váy Diesel của em có fải vải chất dầy, màu golden beige bóng bóng kô?? nếu đúng thì chị có 1 cái jeans chất vải như vậy
  2. Oopszzzzz

tớ order cái túi này, tưởng nó to lắm, hoá ra cũng vừa fải, nhỏ nhắn, xinh xắn, nhưng spacious fết, để đc khá nhiều thứ
    huhuu.... ở ngoài màu nó đẹp hơn, chụp buổi tối, đèn nhà tớ vàng quá, nên lên màu đậm xì kô đẹp
    (V với chả S, trông như Victoria Secret ý nhỉ)
    order xong túi, mấy hôm sau loạng quoạng thấy cái khăn này trông hay hay, (căn bản thấy có bạn hỏi cách quoàng khăn làm tớ lại khoái khoái trò quoàng khăn hồi trước nữa), thế là order, hôm nay 2 thứ cùng về 1 lúc, rất tình cờ túi và khăn màu rất matching với nhau
    Được oopszzzzz sửa chữa / chuyển vào 16:17 ngày 23/11/2005
  3. Oopszzzzz

cái áo blazer này ở ngoài màu nhạt nhạt, kẻ sọc trắng, thêu hoa văn thêm tí óng ánh nữa, đẹp lắm, lại cũng tại cái đèn, tớ mặc vai thì vừa mà sao thấy bụng với ngực rộng thế, nách cũng rộng, để mai mặc thử áo len bên trong xem có khá hơn kô.
  4. clride

clride Thành viên mới

Chị Oopzz ơi cái blazer của hãng nào thế ?? Có còn màu nào khác không thế ?trông đẹp phết, em thích mặc kiểu ngắn ngắn như thế này .
  5. Oopszzzzz

của CK em ạh, nó có màu khaki nữa, nhưng kô đẹp bằng màu beige này của chị
  6. chikabow

chikabow Thành viên mới

lol...có vẻ hay đụng nhau nhỉ, chị cũng có cái này nhưng mà màu kem, và cả đụng nhau cái váy diesel dưới nữa, nhưng cái của chị sao nhìn ôm mà cái của em hơi xoè xoè, hay là do chụp hình nó thế?
  7. chikabow

chikabow Thành viên mới

cái váy đấy may bởi 2loại vải nhưng ko bóng, với lại nó màu vàng hổng fải gold-beige
  8. Oopszzzzz

cái quần tớ nói là cái này, màu này tớ gọi là golden beige
  9. Maria_Maradena

Maria_Maradena Thành viên mới

Kô phải vẩy đâu chị bó kinh luôn , chị có cái này mau kem à hehe có vẻ như chị e mình thích style giống nhau roài , váy diesel thì em được tặng nói chung là cũng thích , nhưng em mặc hơi bi kích mông , chị có bị thế kô? tẹo nữa em post thêm đồ của em , hôm qua buồn ngủ quá nên kô cuỡng nổi. Chị đang ở đâu thế
  10. Maria_Maradena

Maria_Maradena Thành viên mới

hehe ở chỗ em các brand cực lạ , em còn thấy lạ nữa là chị kô ở đây còn lạ hơn . indian rose chỗ em mới có , đắt ngang như diesel luôn có khi nó còn hơn ấy , mấy cái top của nó yêu lắm chi ạ nhưng đắt lòi mắt , , cái váy vàng của em chất vải jeans nó thế chị ạ , em cũng thấy nó bóng bóng em mặc cái này đi boots chứ kô mặc quần trong , mặc quần kô đẹp lắm , nhìn cái quần của chị phê nhờ , em kết rồi đấy , chỗ em Diesel với Gas bán cùng nhau , đang Sale 50% ,cuối tuần chắc lại viêm màng túi mất, mà sao chỗ em áo len đến là xấu hic hic mãi chưa kiếm đc cái nào ưng lắm. ( hehe khi nào chị buzz em nhé , mong chị lắm đấy ). Mà chị opzzz thích loè loẹt nhờ , ăn mặc trẻ trung nhỉ nhảnh hình như chị cũng thích màu xanh phải kô?
    Được Maria_Maradena sửa chữa / chuyển vào 03:22 ngày 24/11/2005
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa