1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 04/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vhy

vhy Thành viên mới

Chào mọi người, mình muốn nhờ mọi người tư vấn giúp một chút.
    1. Date code của Trevi PM nằm ở chỗ nào nhỉ ? Mình đã lục tung soi kỹ mà chẳng thấy đâu
    2. Cái Bellevue của em gái này theo mọi người là size gì nhỉ ? PM hay MM ? Tớ thích nhưng mình dừ ko biết đeo có hợp không. Tớ định lấy màu Amarate size PM nhưng vẫn sợ hơi to.
    Chẳng dùng đồ này bao giờ, vào đây mới học đòi . Mọi người chỉ giúp nhé, cám ơn
  2. mabuday

mabuday Thành viên mới

Em WB đeo cái này size GM, nếu sợ to dùng PM là ngon lành vừa vặn xinh xắn ấy ạ. Nhân tiện tớ đang muốn thanh lý Bellevue PM màu amarante luôn đấy, có nhu cầu pm nhé
  3. papy_vani

papy_vani Thành viên mới

Bellevue ko có size MM, chỉ có PM và GM, cái em gái trong ảnh đeo là GM nhé bạn . PM thì ko to đâu. Hồi trước tớ mua PM xong về xách lại thì quyết định chạy ra đổi GM, vì giá ko chênh là bao là túi to hơn hẳn, cái chính là dáng của bellevue mà dùng PM thì chỉ có thể xách hoặc đeo tới khuỷu tay hơi bất tiện và ko đẹp nhưng nếu chuyển sang GM đeo được lên vai nhìn practical lắm . Dạo trước định thanh lý em í nhưng đợt rồi xách đi Sing mới thấy đó là 1 quyết định ngu ngốc lắm lắm
  4. vhy

vhy Thành viên mới

PM rồi nhé
  5. vhy

vhy Thành viên mới

Cám ơn papy, mabuday . Hèn gì mình thấy em WB xách cái này to thế. Kiểu này phải lên NQ xem trực tiếp xem thế nào mới được. GM chắc mình ko dám chơi vì PM mà mình đã thấy to rồi. Đang bầu bì ko đi giày cao được, tòan áo xòe với giày bệt, lại xách thêm túi GM nữa chắc thành bà buôn quá
  6. linhvy

linhvy Thành viên mới

ngoi buôn lai mua cái wần nè nữa nhưng e bị rộng 1 size c nào bít bóp wần ở đâu đẹp k a
  7. SweetOctober

SweetOctober Thành viên mới

Các chị ơi cho em hỏi nhờ là muốn mua belt của Salvatore Ferragamo thì mua online ở website nào được ạ ? và cho em hỏi thêm (nếu chuối mong mọi người đừng cười) là SF ở Ngô Quyền đang sale thì mình mua luôn ở VN thì có rẻ hơn bên Sing không ạ ?
  8. beoxinhdep

beoxinhdep Thành viên mới

bạn ơi ! SF ở ngô quyên đang sale nhưng toàn cái xấu mù thui . hic hic hôm trước tớ vào thì không tả đưọc chẳng chọn đưọc em nào hết kể cả giầy lẫn belt đâu . thây nó có mấy cai đẹp đẹp thì nó lại bảo hàng new ko sale thế có ghét không ?
    nếu bạn có thể đi sing thì sang đó chọn cho thoải mái nhá . con nếu mua ở ngô quyên thi nhưng sale 50% tất nhiên la rẻ hơn bên kia roài nhưng ma chắc chẳng ưng dc em nào đâu .
  9. bily_tran

bily_tran Thành viên mới

quần này mình thích nè, hihi, rộng thì để tớ, hehe, sửa xấu lắm
  10. linhvy

linhvy Thành viên mới

@Hoai_Niem : c ơi hnay e lấy belt DG về rui nhưng bị rộng wá hahha. e cũng ko bít cắt thắt lueng ở đâu luôn :( hay c bon chen ko hihi