1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 04/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. princesslisa

princesslisa Thành viên quen thuộc

Nào các người đẹp post quà đi chứ!
    Tớ cai rồi, chả còn gì mà post!
    Happy 8/3 các người đẹp!
  2. thanhmaiq

thanhmaiq Thành viên rất tích cực

Princess: Chị mà có đuợc đống H như em thì chắc chị sẵn sàng nguyệncai mấy kiếp ko túi tiếc gì luôn ấy
    Thời buổi khủng hoảng mà em với Ốpp vẫn post ầm ầm, chưa kể thêm bạn Hoài-Niệm nữa nhỉ , thỉnh thoảng lại cho ra một đống LV với lại Gia cốp ..sợ quá cơ .
    Chị lâu rồi lờ tịt cái topic này đi cho khỏi tủi, cũng ko định túi tiếc gì nữa, nhưng bố tok bảo cả năm mẹ nó vất vả vơi thằng cu, nên nhân có dịp thì dồn cả năm vào mừng tuổi cho mẹ nó luôn . Tớ tranh thủ nhảy vào post ko sang tập mới mất (tớ vẫn mơ cứ mỗi lần em Ốp lên 1 tầng mới thì tớ cũng có ít nhất một bài post, đến tận chót rồi may mà còn kịp )
    Với kiểu ăn mặc hổ lốn của tớ bây giờ tớ đành tạm xa LV vậy
    Chloe Midnight blue Metallic LambSkin paddington: Loại này 1.2 kg,
    nhẹ hơn các loại paddington da khác(thuờng 1.4-1.5 kg). Da mềm thơm lắm yêu lắm ý:
    Túi đựng đuợc nhiều vô kể, rất tiện vì có thêm hai ngăn túi mở ở mặt trwuóc và sau:
    Khi túi để ko, da mềm, khoá nặng nó rũ xuống như này
    Pic đề mô đủ kiểu ăn mặc hổ lốn của tớ
    Pic này chụp khi trong túi ko có gì, nếu có đồ thì nó sẽ phình ra và trễ xuống...tớ thích vậy, ko thích túi bị đóng khung nhu pic ở trên...thích túi thành khung thì chỉ việc nhét thêm cái bìa ở đáy vào như Speedy là OK ngay..
    Thôi , chắc tập sau tớ ko có bài post nữa
  3. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Đống H của chị Lisa thì khỏi phải bàn rồi , em mà mua dc 1 cái thì em cũng nghỉ shop cả năm , ko dám hó hé ...:-p
    Thích chị Mai up topic quá , hình demo chuẩn của chuẩn . Chân em mà dài thế kia chắc em bán nhà đi mua túi , váy , giầy ... mất thôi .
  4. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

em có mỗi 3 chai rượu và 1 bông hồng 8/3 thôi, chắc chả ai buồn xem mà post cả!!
    định post đống mỹ phẩm lên để chúc chị em 8/3 mãi xinh tươi mà bjo mờ hết cả mắt, chả post nổi, thôi em đi ngủ, mai hứa sẽ post
  5. princesslisa

6. thanhmaiq

hic hic hôm qua mùng 8 tháng 3 nhỉ, tớ chẳng có ngày này ở đây nên gần 10 năm trôi qua thì cũng quên luôn rồi . Nói chuyện ruợu, truớc tớ ko biết uống, gần đây mới bắt đầu uống vang, vang trắng cho đồ biển, vang đỏ cho thịt đỏ (thịt bò), tối nào ko phải đi gym , ko lái xe là hai vợ chồng ngả luôn rượu ra uống, quên ko lấy ruợu thì tok nó tự đi lấy, ko lấy riêng chai dở mà khuân tất cả chai chưa khui ra , tung hết cả lên bàn, cứ gọi là tạo điều kiện cho bố mẹ sa vào con đuờng nghiện ngập toàn tập ...Chẳng có dịp gì , cứ có đồ ăn hợp là uống tì tì...đến lúc có dịp gì đặc biệt thì chúc tụng tự nhiên cũng thành chẳng đặc biệt mấy....Đấy, thành vợ thành chồng chung mâm thì hết cả lãng mạn ....Bù lại uống xong, vợ khật khừ thì bố tok lãnh đủ, rửa bát , dọn hết chiến truờng...khổ thế mà bố lại ko uống đuợc một mình, uống ruợu thì phải có bạn, mà ở nhà thì chỉ có "vợ kiêm bạn " nên toàn nịnh nọt "mẹ nó cứ yên tâm uống đi, xong đâu thì bố nó dọn hết !!!!"
    Lắm lời quá , quay lại đây chỉ để nhờ cái Hoai niem chút mà lại sa đà ruợu với chè tí thì quên việc chính :
    Hoài niệm em ơi: Khẩn khoản nhờ em post cho chị cái pic đề mô cái Gia cốp hồng to tuớng của em đấy... Chị đã từng ngắm lên ngắm xuống cái y như thế nhưng màu đen ở trên web (chưa thử thực tế ), kiểu dáng ko chê đuợc, đẹp mê luôn , chỉ tần ngần ở cái đoạn ghi chú em nặng chính xác là 1580 gr ,cả dây xích đeo ko biết khi đeo có đau vai ko hay chỉ dùng để tạo dáng cho túi thôi...
    Và thêm review cho chị xem thực tế nó sao cái nhé. Thank em truớc
  7. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

huhu , sozi chị vì em thanh lý em nó mất tiêu roài . Nhìn xinh lắm , cũng ko có nặng đâu , phải có xich vàng thi nó mới đẹp . Mỗi tội màu ý nó hơi trẻ nên em nhường cho bạn khác xài , hehe . Giờ cũng hơi tiếc nhưng mà em đang mê tình yêu khác mà tiêu hết mất tiêu tiền nên đành ngồi chờ cơ hội tóm em khác ạ.
  8. princesslisa

ôi lúc sáng em quote lại bài của chị Mai mà chả hiểu sao phần text của em biến đâu mất tiêu!
    Túi của chị đẹp lắm, hợp với style ăn mặc của chị, và em cũng thích cách chị phối đồ nữa! Ngưỡng mộ!
  9. thanhmaiq

Hoai Niem: Ko địng bảo chị là em đang save xiền để mua H hay Chanel đấy chứ?
    Chị cũng có quyết định hẳn hoi sau vụ đi bát phố hôm nay, ko mơ Jacob nữa, nếu có điều kiện mua tiếp thì sẽ là Chloe Paraty. Truớc chưa có điều kiện thử bên ngoài nên còn chưa chắc đuợc, chứ hôm nay thấy trực tiếp thì chắc rồi . Túi này dễ tính, mặc gì cũng OK hết. tất nhiên về độ cute thì ko bì đuợc Jacob ...Jacob quá ư là cute, cho đi với mấy cái kiểu quần rách, áo trong dài hơn áo ngoài như chị thì phí đi em ạ, kể cả cho dù chị có mặc váy thì cũng chẳng có váy nào cute.. Ăn mặc hổ lốn như chị thì hoặc là LV speedy, ko thì Balenciaga hoặc Chloe thôi..Khổ nỗi nhiều khi thấy thiên hạ mua đồ đẹp là mình cũng cuống cả lên cơ .
    Tớ 8 nhiều quá, sori cả nhà
  10. thanhmaiq

[QUOTE=
    hihi, thank em đã khen. CHị bất ngờ cực ý vì kiểu ăn mặc của em luxury khác hẳn cái kiểu phần lớn casual look của chị...mà kể ra chắc tại em chưa nhìn thấy mấy bộ kinh khủng của chị thôi, nhìn thấy chắc em rút lại lời khen ngay
    Hình như cái chữ ký của chị làm cho các bài reply nguyên bản bài chị post nhiều khi có vấn đề, bị biến mất tiêu luôn, nhiều nguời bị rồi, chả hiểu thế nào
    Được thanhmaiq sửa chữa / chuyển vào 21:24 ngày 09/03/2009