1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VIII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 02/04/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bettypop

bettypop Thành viên mới

Chắc nó mới moi kho ra chị à, em nhìn thấy cũng giật mình, biết vậy em lấy cái I phone làm 1 pô up lên rùi, công nhận nhìn ở ngoài hơi to, thấy chị Ops chụp hình thì nhỏ, mà màu trắng đẹp lắm ý, chị nào thích chạy ra rinh ngay đi, em thề là em nó đang nằm ở La Fayette ý, hum qua mà máu thì chắc em rinh rùi, phải kềm lòng lắm đấy.
    Phải chi cái Trouville em thích hum nào cũng xuất hiện bất thình lình như thế nhỉ, muốn cái đó quá mà ko biết tìm đâu ra
  2. aimeee

aimeee Thành viên mới

Em ơi cái LV đó ở đâu, cho chị xin cái website cái . Nhanh lên em, sắp đến sinh nhật chị rồi
  3. bettypop

bettypop Thành viên mới

Ko có trên Web chị ơi, ở boutique LV trong La Fayette, trung tam thương mại lớn nhất Paris , em ko biết là có ai rinh chưa, để thứ 5 em đi mua Balanciaga xem còn ko nhé, chị nhờ ai bên Pháp mua cho
  4. kathyvo

kathyvo Thành viên mới

E mới rước e này về xong. E thấy nó hơi nhỏ nhưng e gầy nên đeo vẫn xinh, hihi .
  5. mabuday

mabuday Thành viên mới

Nang oi day la size gi, demo ti di cho chi em ngo'' cai''
  6. lovelychubbie

lovelychubbie Thành viên mới

Cái này là lambskin và sz normal đúng ko?mình có 1 cái jumbo như này mà màu đỏ, ke ke. Dùng thích phết, mỗi tội là nhanh bẩn, hay do mình dùng ko giữ nhỉ :(
  7. sisley

sisley Thành viên mới

Hihi vừa đọc 2!Đẹp thấy bạn Opszzzzz, đọc bài nàng bảo có 600 đôi giày tớ ngất mất, vẫn biết nàng cái gì cũng nhiều nhưng nhiều tới mức đó thì choáng thật...hehe.... Tuy nhiên ảnh bạn Opszzzzz lên báo ko xinh bằng mấy cái ảnh trên ttvn , trông hơi gầy hơn thì phải.
  8. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

ơ báo ra rồi àh?? tớ cũng chưa đọc nữa
    ặc ặc... 600 đôi giày cơ áh?? đến tớ cũng ko biết tớ có nhiều thế đấy , mà thề có chúa tớ ko PR điên cuồng đến thế, có em Châm chứng giám cho tớ, giám sát cả buổi fỏng vấn luôn í, thậm chí còn đến ngồi với fóng viên trc khi tớ đến làm em fóng viên cứ tưởng em Châm là chị Loan. gái Châm vào mình oan cho tôi 1 câu, tôi có nổ cũng KÔ ĐẾN 600 CHIẾC giày chứ đừng nói 600 đôi
    mai fải gọi điện xiên em fóng viên fát... mọi người thông cảm, em í đến nhà tớ chụp ảnh, quay cuồng thế nào, ra về thì thợ ảnh của em í quên cái chụp đèn, còn bản thân em í thì quên cả sổ tay ghi chép của em í
  9. Maria_Maradena

Maria_Maradena Thành viên mới

haha ,ở đâu ra 600 đôi giày thế gái , nguyên văn là từ lúc phỏng vấn nàng phóng viên chỉ hỏi" Đi giầy thì chị thích brand nào?" chứ có hỏi chị có bao nhiêu đôi giày đâu , kiểu này nàng ý mô li phê cho bài báo thêm sinh động rồi . Ngày mai em phải ra làm 1 tờ xem xét tình hình dư lào , thôi gái kô có 600 thì có một nửa chỗ đó cũng chả oan ức gì đâu .
    Được Maria_Maradena sửa chữa / chuyển vào 03:26 ngày 02/07/2009
  10. chip_love

chip_love Thành viên mới

mai cũng phải mua báo để xem tủ đồ của bạn oops hoành tráng như thế nào chỉ cần nhìn đồ bạn post trên đây đã đủ khóc rồi . hix mình hâm mộ các bạn trong đây k phải vì các bạn xinh hay các bạn có nhiều đồ mà vì các bạn kiếm tiền siêu giỏi . chả bù cho mình học hành k đến nơi đến chốn vì lười nên giờ lẹt đẹt chỉ ngước nhìn mọi người
    huhu