1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VIII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 02/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. betbeijing

betbeijing Thành viên mới

Tò mò quá nên dù trời mưa to cũng quyết sà vào hàng báo làm 1 tờ 2 đẹp. Thực lòng thì em Loan trong ảnh ko đẹp bằng ngoài đời, cũng chẳng duyên dáng bằng mấy cái ảnh em vừa chụp vừa rồi cùng quả túi khủng kia. ảnh in giữa hai trang nên nó cứ thế nào ấy...không nổi....nhìn tủ giầy túi - chắc mới là 1/10 của gái thấy hâm mộ quá...bụng bảo dạ phải phấn đấu thôi ...dù chỉ là 1/10000...hehehe...
  2. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Em thì thấy bài báo viết ngắn tẹo, cũng chẳng có gì đặc sắc lắm. Mẹt chị op sao ko trang điểm 1 chút cho đẹp? Nhìn ảnh mẹt hơi sần....
    Nói là có 600 đôi giày nhưng lên ảnh thì ít ko ăn nhập với nội dung gì cả. Nên dù báo nói có vẻ nhiều nhưng sao ko có cảm giác ngợp???
  3. somethingvn

somethingvn Thành viên mới

Ngưỡng mộ chủ topic quá...600đôi...ôi mình có nằm mơ không>quá khủng....đại gia....
  4. tracyjack

tracyjack Thành viên mới

Summer sale khap'' noi ma` o thấy chị Oopszzzzz post đồ , hay chị van đang mải miet shopping hả chị ơi ?!
    Hậu quả 1 ngày lang thang trong Harrods của e trong cái mùa sale điên đảo này đây :
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Và 1 khi đã vào Harrods thì từ chỗ sale sẽ dẫn tới những chỗ o sale bao g huhu
    [​IMG][​IMG]
    Above all thì cái nì mới là cái em yêu nhất trong những thứ mua đưọc nè.Em nó là 1 cái charm...
    Va` cung la 1 lipgloss + lipstick palette
    Em xin hết ah!
  5. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

chi TracyJack mua được nhiều đồ đẹp quá.... thích nhát cái lipgloss cua chị, nhin` cute thật đấy a. Ma` em hỏi cái tui burberry đang onsale hả chị??? hức hức Sao em thay tren website chua sale nhi? Hay la` chi? sale ngoai` store thoi ha chi?
  6. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Điên đảo với đồ của em Tracy luôn , bộ túi giày Bally nè , rùi LV , rùi BBR ... đẹp lắm đấy . Cái charm đẹp ấn tượng đó .
  7. Chio_198

Chio_198 Thành viên mới

Không thể không quote lại !
    Chi yêu cái túi Bally mất rồi Tracy ơi, cả cái charm kia nữa
  8. bebe321

bebe321 Thành viên mới

@ tracyjack: đồ đẹp quá chị ơi. Em cũng có mấy đôi giày BALLY đi êm chân thiệt, nhưng sao cái font chữ trên label của em ko giống chị, nó uốn éo sao đó, hay tại sx ở nc khác nhỉ?
    Kết quả của buổi chiều ở shopping central. Tới đây đúng mùa sale đúng là may quá
    Ko biết sao lại mua cái quần này, buy one get 50% off nhưng em mua có 1 cái à
    Đầm chất liệu lụa sống, ko nhăn, ko dễ xước
    Đầm lụa tiếp
    Scarf lụa và giày, để đi với business suit.
    Đầm này phải tới thu mới mặc đc.
    Cùng với một số thứ của VICTORIA''S SECRET, nhưng ko khoe đc
  9. bettypop

bettypop Thành viên mới

Nhìn đôi giày bally của tracy mà tức ghê, em bị hụt 2 đôi của Bally rùi, toàn size 37 ko có 36.5, đi mấy chỗ vẫn thế. Chắc ko có duyên với Bally quá.
    Cũng mua được nhìu nhìu đồ mà lười chụp ảnh ghia.
    PS:
    Chả thấy báo chí của Ops đâu nhỉ, dài cổ quá Ops ơi
  10. tracyjack

tracyjack Thành viên mới

Cám ơn các người đẹp Gato với thành quả ( or hậu quả ) shopping của em nhé !
    Em là em sợ nhất cái canh chen chuc'' giành giật trong mùa sale như trong film Confession of a shopaholic , mà 1 năm có 2 mùa mega sale thì cái Harrods đúng là chiến trường! Shopper thì fải đến 80% là dân châu A'' mê đồ hiệu , bon chen thì thôi rồi . Thế nên e fải register làm member để có exclusive offer mỗi khi có đợt sale . Có nghĩa là nó cũng chẳng giảm xien cho mình hơn những người khác đâu mà chẳng qua là no cho fép mình mua với giá sale tam` 1 tuan` trưóc khi public sale thôi ah !
    Đấy là lý do tại sao mà có 1 số đồ bên ngoài chưa thấy treo biển sale thì e đã tranh thủ vớt đưọc ùi .
    @ Chị Hoai Niệm :
    Cái đống LV của chị , em còn gato gấp tỉ lần chứ mấy cai Bally với Burbery này thì bõ bèn j
    @ Chị Chio :
    Cái Charm đó là của YSL . Nhân kỷ niệm 30 năm , nó tung ra bán với limited e***ion , cái chính là để làm món đồ kỷ niệm cho fan của YSL . E lơ ngơ vớ đưọc , mừng húm vì em thích mỹ fẩm của bọn này , chăc em chả bao g dùng son mà chỉ để đeo cho đẹp .