1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VIII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 02/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Maria_Maradena

Maria_Maradena Thành viên mới

Các bạn trên này toàn thần tuợng chị Lisa với gái Opzzzz , riêng em thần tuợng mỗi bác Queen
    To all: Theo cá nhân tớ thì các bạn có thể khen chê bài viết đó là quyền của các bạn , nhưng tớ nghĩ đem 2 bài báo so sánh nhân vật thì nó cứ thế nào ý! Như chị Lisa nói thì chị xem bài rồi chỉnh sửa sao cho hợp lý đúng ý chị ,kết quả chị có một bài báo hoàn chỉnh kô mắc lỗi. Còn bản thân tớ là người chứng kiến cuộc phỏng vấn của chị Opzzz với em PV Kim Thuỳ kia, thì tớ thấy rằng : em ấy làm báo về fashion mà kiến thức am hiểu còn lu mờ lắm ,nói gì đến những câu chuyện mà chị Opzzz giãi bày trên báo em ấy làm sao truyền đạt đúng ý đuợc .Thậm chí nhiều câu chị Opzz nói 1 kiểu em ý viết hẳn sang ý khác như vậy dẫn đến các bạn hiểu sai về nhân vật .Còn về phần trang phục tớ thấy chẳng có điểm gì để chê cả, make up thì mỗi người một vẻ người thích tự nhiên - người thích chát chít ,miễn sao người đó cảm thấy thoải mái . Đẹp là đẹp cho mình chứ chả phải phục vụ cho ai hết .Các bạn cứ cho là nhạt nhoà , chứ tớ cho là cái đẹp thật, trong hay ngoài ảnh cũng như nhau thế mới là Đẹp!
  2. thaoviolet

thaoviolet Thành viên mới

Có người thì cứ cố làm ra vẻ mình đẹp lắm, nhưng thật ra thì...híhí. Còn mình thì thích sự xìtin trẻ trung của gái oopz.
  3. himawari_whitelylis

himawari_whitelylis Thành viên mới

Các chị ơi store của Hermès ở Lê Phụng Hiểu có nước hoa nam không ạ . Em đang muốn mua để tặng . Xin ý kiến chỉ giáo của các chị ạ ^^
  4. cotamngaynay

cotamngaynay Thành viên mới

Các bạn cứ khen hoài mà không scan cái bài báo lên cho mọi người ngắm thì buồn quá...Quá bằng khen 1 món ngon thèm rỏ dãi nhưng chả biết hình dáng nó ra sao....
  5. sreevn

sreevn Thành viên mới

chị cho em hỏi Phòng Quan hệ Quốc tế của VCB thuộc Bộ phận nào ah mà em tìm chả thấy hit... Em cũng làm vcb hội sở. Rất mong đc làm quen với chị
  6. 079566456

079566456 Thành viên mới

Hình như lúc trước chị Opzzzzzz cũng trả lời là chị ấy ko làm ở VCB rùi thì phải
  7. chubbygal

chubbygal Thành viên mới

Bác Q tàu ngầm lâu ngày mới thấy nổi lên Vẫn đanh đá phong độ như ngày nào chưa vợ
    Tớ thì nghĩ mỗi người có 1 cá tính khác nhau ---> style cũng khác nhau. Phải có những cái khác nhau như vậy mới gọi là fashion, nếu ai cũng phải theo 1 trend hay 1 style thì có khác nào uniform của 1 cái công sở ko? Fashion is how you live it, is what defines you, not what others tell you to be or to do
  8. Hoai_Niem

Hoai_Niem Thành viên quen thuộc

Tớ thì nghĩ với thâm niên gần chục năm xài đồ hiệu của gái Op thì gu thưởng thức xài đồ hiệu của nàng ý cũng sẽ khác đa số mọi người ở đây . Và mọi người cũng sẽ " cảm " đc cái gu ấy của Op hay chị Lisa . Mấy bài báo thì chỉ mang tính chất tham khảo , vui là chính chứ để mà đem ra so sánh thì cũng khập khiễng và chả để làm gì .
    Vừa coi mấy cái belt mới của Op , xinh quá đi mất . Dạo này tớ nhịn shop vì thấy nó cứ phù phiếm thế nào đó , nhưng cứ vô đây là lại muốn lên cơn gato đồ đẹp với mí nàng .
  9. DongANgoc

DongANgoc Thành viên mới

Bạn Lisa mình biết từ năm 1993, nên có thể khẳng định là mũi bạn ấy thật thế đấy, ko phải thẩm mỹ đâu.
    Được DongANgoc sửa chữa / chuyển vào 20:47 ngày 15/08/2009
  10. ahatroimua

ahatroimua Thành viên mới

Cá nhân mình trình độ hàng hiệu thuộc vào dạng cực còi (vào đây chỉ dám ngắm, k dám ho he gì), mặc đồ chỉ quanh quanh mango với zara linh tinh, trình độ học vấn thì tạm được, sau khi đọc xong bài báo về op kết luận chả thấy gì là phản cảm, ngược lại thấy op rất đáng yêu, bài đăng cho một tờ báo giải trí mà đối tượng là lứa tuổi "ẩm ương" như vậy là được roài, có phải đăng cho một tờ báo khoa học đâu mà các bạn soi kĩ zậy hì. Ảnh op mình thấy cũng rất đẹp, đơn giản, nhẹ nhàng, dịu dàng, duyệt.
    PS: chả quen gì op đâu nhá k các bạn lại bảo PR cho op