1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

your favourite/collectible items in your wardrobe - part VIII ~ your anything about LÀM ĐẸP p

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Oopszzzzz, 02/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

Cả nhà ơi cho em hỏi 2 câu được k ạ hihi
    1 là ở sân bay Pháp có CH LV k ạ? vì hè này anh em transit ở P và e định nhờ mua cái túi,và vì anh em chỉ ở lại P 8 tiếng nên e sợ anh em ngại đi :((
    2 là em có xem giá LV trên site ở Pháp và em băn khoăn k biết là giá ngoài store có tương đương như vậy k? Hay thấp hơn cao hơn ạ??Để em liệu liệu tiền gửi mua í mà hihi,em định mua cái pochet nhỏ nhỏ thui ạ
    Cả nhà tư vấn hộ em cái nhé
    Em là em cám ơn rất rất nhìu ạ :x:x
  2. onyx

onyx Thành viên mới

Tớ đi terminal 1 thì không thấy, terminal 2 thì lâu không đi nên không nhớ. Mà cái terminal 2 nó có từ A,B,C,D,E,F,G cơ, bạn nói rõ xem anh bạn sẽ transit ở đâu để nếu có ai nhìn thấy LV ở đấy hay không còn nói cho bạn chứ có những terminal tách biệt không thể đi bộ đến được đâu (VD terminal 2G)
    Ah, tớ vừa tìm ra trang web này có danh sách những boutique ở CDG nhưng không thấy LV, có thể là không có. Bạn vào link dưới đây tham khảo nhé
    http://www.cdgfacile.com/pages/boutiques_cdgpag.html
  3. lorenzo

lorenzo Thành viên mới

Ở sân bay Pháp không có cửa hàng LV đâu bạn ạ, muốn mua thì kiểu gì cũng phải vòng vào Paris. Giá ở trên site của Pháp là bằng giá cửa hàng luôn đó.
  4. so_cute_pink_girl

so_cute_pink_girl Thành viên mới

cám ơn mọi người đã giúp nha
    vậy mà e cứ tưởng giá trên web cao hơn store 1 chút hihi
  5. mabuday

mabuday Thành viên mới

Uồi gót em này hot hot hot hôm qua em vào lại site nó xem rồi, hình như là đôi nào cũng thích ý, lần trc em vào là hồi tìm bridal shoes thế là search nó ra 1 đống tạp pín lù gì ý xấu kô thể tả, thế là bị thành kiến với Choo, thế nào mà em cứ nghĩ giày dép êm thì sẽ là mấy cái kiểu thập niên 50, 60 kiểu đi cho vững ý. hehe. Em đang tăm dc mấy em rồi. Mà ng` đẹp đang ở đâu thế, hay là nhờ chị sẵn tiện đang đà shopping tia hộ em 1 đôi về em gửi xèng
  6. mabuday

mabuday Thành viên mới

cái này thì tuy chưa đc cá nhân kiểm chứng nhưng do thiên hạ võ lâm đồn đại mãi thấy ý chí cá nhân cũng hơi lung lay
  7. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

ơ, Choo offer nhiều thể loại lắm mà em từ bridal shoes em biết đến basic "office shoes" đến sandal/shoes exotic leather các kiểu cách mẫu mã cho đến blink blink dự tiệc, và đặc biệt boots của nó ngon fet, có đôi kinh điển của nó từ lúc chị đi Choo đến h, đôi Choo đầu tiên của chị happen to be là đôi boots đấy là từ 2003 (thì fai) đến h, năm nào cũng thế, đúng hẹn lại lên, cứ mùa đông là lại ra đôi đấy. thế mới thik thú chứ
    người đẹp đang ở Seoul nè, nhưng mà đang surf web điên đảo ở Incheon airport rồi, chuẩn bị hồi hương về sứ mẹ hiền rồi , chậm chân rồi em ơi
  8. Oopszzzzz

Oopszzzzz Thành viên rất tích cực

thế là hay rồi
  9. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

chỉ có Hermes thôi thì phải
  10. chuotbeou

chuotbeou Thành viên mới

Hôm nay lang thang định mua cái máy LG giống chị OP vì mê nó quá nhưng "hoàn cảnh xô đẩy" em lại bị trúng mũi tên tình yêu với em này