1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Youth English Club - Trade Union University

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi godandghost, 13/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

Just have a lil talk with miss Hà yesterday, she''s cool, I think I''m gonna come to the next meeting :D, It''s nice to meet u guys :D ( a lil'' bit soon huh?)
  2. godandghost

godandghost Thành viên quen thuộc

Where were you, Khoi ? How about our club''s Logo ? We are waiting for your design .
  3. upsscs

upsscs Thành viên mới

How about "Are you sensitive to the fuel price" topic? Could this be discussed sometime? This could be anything it''s effects in our lives.
  4. SubRosa

SubRosa Thành viên mới

Mình 30 rồi, hơi dừ , lại đang bầu bí nữa, nhưng vẫn muốn tham gia vào CLB của các bạn. Liệu có trở ngại gì không?
  5. vntudo

vntudo Thành viên mới

6. svhanoi

svhanoi Thành viên mới

Có đây có đây.
    Vì thời gian hạn hẹp nên mới chỉ Design đc 3 cái Logo thui, mọi người xem và cho ý kiến nhé.
    Logo 1:
    Logo 2:
    Logo 3:
    1.Xin cáo lỗi cùng mọi người là đã để mọi người chờ lâu.
    2.Trong các thiết kế trên mình có một hạn chế là thực sự ko biết chính xác tên viết tắt của CLB mình là gì nữa.
    Hỏi Miss Hà thì đc biết tên viết tắt là YEC
    Hỏi Mr Hoàn và xem cái Logo của bác ấy thì tên lại là TUEC
    Vì thế nên để tránh nhầm lẫn mình phải thiết kế với tên đầy đủ + Slogan (có thể thay đổi) sau khi mọi người đóng góp ý kiến.
    3. Các mẫu thiết kế dùng màu sắc tương đối đơn giản (đỏ và xanh) là các màu cơ bản dùng trong thiết kế. Mình thích hai màu này vì nó làm cho Logo có nhiều sức sống và có thể dùng được trên nền nhiều màu khác nhau (2 màu này cũng dùng để thiết kế các Logo nổi tiếng). Và mỗi Logo mình cũng đặt trên 2 màu nền tương phản nhau để mọi người có nhiều góc nhìn hơn.
    Nếu có sai sót gì trong Tên CLB và Màu sắc, bố cục và nhất là Slogan, mọi người cùng đóng góp ý kiến nhé.
    Thanks.
  7. vntudo2nd

vntudo2nd Thành viên mới

Thiết kế của bác svhanoi nhìn rất prồ
  8. godandghost

godandghost Thành viên quen thuộc

I don''t know what I have to say more ! Well done ! Thank you so much for your design !
  9. lanhthanhthu

lanhthanhthu Thành viên mới

Sáng chủ nhật đang fải ở nhà1 mình đây ạ!
    Tiếng a thì đang quá tệ, dung nạp tớ nhé!
  10. dangkimha

dangkimha Thành viên mới

Chào nhà mình!
    Đầu tiên là lại xin lỗi mọi người vì lâu lắm rồi mới vào forum nhà mình. Tiếp theo là cảm ơn mọi người rất nhiều vì logo cho clb nhà mình, Hà ấn tượng lắm lắm ạ. Thế nhưng mà hơi bùn 1 tẹo, tại sao đến bi h nhà mình vẫn chưa nhớ tên clb nhà mình à?! Hà nói lại 1 lần nữa nhé. CLB nhà mình tên là: YOUTH ENGLISH CLUB TRADE UNION UNIVERSITY. và được viết tắt là YECTUU.

Hà thích màu sắc ở logo của anh Khôi lắm lắm, còn slogan thì sẽ phải nghĩ thêm. Mọi người ơi, mọi người có ý kiến gì thì cứ đóng góp thoải mái nhé. Đây không phải là công việc của 1 mình ai cả, mà là do yêu quý clb nên làm thôi, nên cả nhà mình cùng làm cho vui nhé!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa