1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Youth English Club - Trade Union University

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi godandghost, 13/05/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hush5150

hush5150 Thành viên mới

Hush đây hush đây khổ mấy hum nay máy hỏng ko vào được
    Đây là topic của chủ nhật tuần này, mọi người cố gắng đến đầy đủ nha :)
    See u at 9AM, Room 102, Building C, TUU ;)
  2. dangkimha

dangkimha Thành viên mới

May...
    Exam period...
    Tired and hot period...
    Stressful period...
    The official annoucement from YECTUU''s BOL. We''re gonna have 2 more Sundays together (17/5/09 and 24/5/09). After Sun 24/5/09 YECTUU would like to take a break for the summer time (the exact time will be informed later).
    In these 2 Sundays, we are planning some very interesting activities and we hope that we can help you lessening this uncomfortable summer heat.
    After this summer holiday, YECTUU will come back with some new faces, new strenghth
    By this Sunday, i''ll have been done with TUU...
    By this early June, i''ll have been done with YECTUU...
    4 years...i wanna say thanks, for everything...
    Kim Hà- former
  3. mrlonghn

mrlonghn Thành viên mới

Mặc dù dạo này mình bận không tham gia YEC nhưng giờ tự nhiên em Hà nói sẽ đóng cửa CLB mấy tháng sao lòng bỗng thấy hụt hẫng ghê!!!
  4. mrlonghn

mrlonghn Thành viên mới

Cũng nhân tiện đây, mình xin thay mặt cho những ai đã, đang và sẽ tham gia YEC gửi lời cám ơn chân thành tới những đóng góp của Kim Hà nói riêng và toàn bộ core members của CLB nói chung.

Chúc mọi người sẽ luôn thành công trên con đường sắp tới!!!
  5. Luckyman99

Luckyman99 Thành viên mới

Hi lady Jenny, I''m Kevin. It''s very wonderful when hear that you in Philippins. I was there in 2007 for a few months.
    Where are you study in Philippins?
    Are you have some interesting things to share with me & everyone in here?
    My English is Viet-lish is very bad don''t laught at me
  6. dangkimha

dangkimha Thành viên mới

Cả nhà mình ơi, em có 1 tin vui và 1 tin rất vui đây!!!
    Tin vui là cho những ai chưa kịp mua swim-suit cho tuần này Vụ Waterpark sẽ được delay lại tuần sau (24/5/09).
    Thay vào đó là 1 tin rất vui, chủ nhật này nhà mình sẽ có "nguy cơ" được sang chinh phạt nhà BE . Các mem nhà mình đều biết là nhà BE thì rất to và đình đám, lại sinh hoạt cùng giờ cùng ngày nên em biết nhà mình nhiều người cũng muốn tham gia với BE mà không đi được (em là 1 ví dụ điển hình ) thế nên chủ nhật tuần này là cơ hội rất tốt cho 2 nhà thăm nhau.
    Em đã có nhời với bên BE, chỉ cần các bác bên ý gật đầu là nhà mình sẽ khăn gói quả mướp lên đường ngay
    Thông tin sẽ được cập nhật hàng ngày hàng giờ tại nhà mình, nên các mem nhớ chú ý đón xem nhé.
    Theo như kiến thức ít ỏi của em được biết, thì những cuộc "thăm hỏi" thế này không thường xuyên xảy ra (hay có thể nói là rất hiếm có khó tìm), biết đâu nhà mình lại tại nên 1 trend mới thì "nguy"
    Em cứ bảo trước để cả nhà chuẩn bị, rồi có gì BOL sẽ cập nhật ngay lập tức.
    Ah, còn vụ swim-suit thì sẽ là tuần sau ạ. Mùa này mà đi water-park thì đúng là nhất (hush rất chi là tuyệt vời khi đưa ra idea này ). Anh em chuẩn bị đồ lặn nhá và máy ảnh nữa, còn chị em sẽ chuẩn bị make up, váy áo xúng xính để chụp ảnh
    Rất chi là yêu nhà mình
    Former!!!
  7. dangkimha

dangkimha Thành viên mới

Lúc nào cũng muốn tạo cơ hội để nhà mình được vui vẻ, nhưng không phải cứ muốn là được.
    Kế hoạch tuần này của nhà mình lại phải thay đổi 1 chút vì 1 số key bận thi nên không tham gia được. Buổi giao lưu phải hoãn lại.
    Còn vụ waterpark sẽ được Hush take care!!!
    Nhường lại cho Hush!!!
  8. hush5150

hush5150 Thành viên mới

Với cái kiểu thời tiết nắg-mưa-lại nắng-mát mát-lại mưa-lại mát-lại mưa- nắng tiếp-...unpredictable như thế này thì có lẽ đi Water Park ko phải là ý kiến hay Mí lại tuần nỳa có nhiều mem ko đi được nên kế hoạch sẽ phải delay lại within 2 weeks, i guess
    Vì vậy !!! chủ nhât này clb sẽ vẫn sh bt như mọi khi topic sẽ được update trong tthời gian sớm nhất
    Còn lịch sinh hoạt sắp tới có thể mường tượng như thế này :
    17/5: sinh hoạt bt tại phòng 102 nhà C,TUU
    24/5: đem quân đi conquer BE club, giao lưu và học hỏi
    31/5: WATERPARK!!!!!! get ready for a hot,wild and crazy summer !!!
    See u then!
  9. hush5150

hush5150 Thành viên mới

Topic của ngày mai sẽ là ....
    See u at 9AM, room 102,building C,TUU
  10. dangkimha

dangkimha Thành viên mới

Các buổi sinh hoạt của nhà mình trước khi nghỉ hè không còn nhiều. Tớ biết là nhiều bạn muốn sinh hoạt qua hè như năm ngoái...Nhưng thực ra năm ngoái là tớ còn trẻ khoẻ, lại được nhiều người giúp đỡ nên mới chống chọi được với cái nắng... Bi h thì tớ chịu rồi, nhiều thành viên năm cuối nữa, nên năm nay thì phải nghỉ hè thôi...
    Chỉ còn khoảng 2 buổi sinh hoạt nữa thôi và Chủ nhật tuần này thì vui khỏi phải bàn. Là cơ hội cực kì tốt để 2 nhà biết mặt, biết tên và biết 1 số thứ... Nên nhà mình đừng có bỏ lỡ cơ hội đấy
    Nội dung chủ nhật này sẽ sớm được up lên cả 2 nhà
    Kim Hà
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa