1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Zai không yêu mình nhưng vẫn muốn ôm hôn?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi newchance2, 01/08/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. newchance2

newchance2 Thành viên mới

Zai không yêu mình nhưng vẫn muốn ôm hôn?

Em và anh ấy cũng mới quen nhau được hơn 1 tháng thôi, đi chơi nói chuyện được 5 lần rồi. Anh ấy nói yêu em rất nhanh, mặc dù em nghĩ cả 2 vẫn chưa đủ thời gian để thực sự hiểu rõ về nhau, gọi là có cảm tình với nhau thì hợp lý hơn. Vài lần đi chơi, anh ấy cứ muốn cầm tay, ôm và hôn em. Em chỉ cho cầm tay thôi, mỗi khi anh ấy định ôm và hôn thì em thường chống cự lại. Hôm đầu tiên như thế thì ko sao, nhưng đến lần thứ 2 em vẫn chống cự thì anh ấy có vẻ rất bực mình.
    Nói thật là mặc dù anh ấy nói yêu em nhưng em ko tin lắm vì thấy lời nói với việc làm ko đi đôi với nhau lắm. Lúc đi chơi thì anh ấy vẫn tỏ ra thân mật, quan tâm chăm sóc. Nhưng anh ý lại ít nhắn tin cho em, thường thì khi em nhắn mới nhắn lại chứ ít khi chủ động. Vậy đấy! Tóm lại là em cảm thấy anh ấy chưa thể gọi là yêu em được, nhưng tại sao đi chơi lại chỉ muốn ôm hôn em thế? Theo mọi người thì anh này có yêu em thật ko, có khi nào ko yêu mà vẫn muốn ôm hôn ko?
  2. fialovy

fialovy Thành viên mới

Có dấu hiệu của 1 thằng Sở Khanh
    Khuyên thật lòng, bạn nên quên hắn đi
  3. westriver

westriver Thành viên mới

Ko hiểu sao, mình mà định tìm hiểu anh nào thì tháng phải gặp và đi chơi khoảng 20 lần. Đến khi anh nói yêu mới được cầm tay và ôm hôn luôn. He he.
    Mới gặp nhau 5 lần mà đã nói yêu thì hơi sớm nhỉ
  4. chew

chew Thành viên mới

Chinh xác đấy.
    Nó chỉ thích đụng chạm sờ mó thôi.
  5. snowprincess

snowprincess Thành viên mới

Em chắc mới yêu lần đầu? Anh ấy nói yêu rất nhanh thì kệ anh ấy sao em cũng nhận lời yêu nhanh thế ?. Phải để cho người ta có thời gian cưa đẽo, phải vào box TVTY nhờ tư vấn các kiểu, phải lên bờ xuống ruộng thì mới biết quý nhau chứ.
    Theo như những gì em viết thì thì tình cảm của anh ấy chỉ là cảm tình ban đầu, phải có thời gian mới biết thật hay không? Mà yêu nhanh thế này thường là không thật, trừ khi qua thời gian hiểu em hơn, nhận thấy em có nhiều điểm hay điểm tốt thì có thể phát triển lên yêu thật. Không thì cũng nhanh giải tán thôi.
    Trả lời câu hỏi của em: Zai không yêu còn có thể xyz ấy chứ ôm hôn đã là gì.
    Được snowprincess sửa chữa / chuyển vào 17:02 ngày 01/08/2008
  6. newchance2

newchance2 Thành viên mới

Ko, em chưa nhận lời gì cả, anh ấy nói thì em cứ kệ thôi (chứ nếu nhận lời rồi thì em cho ôm hôn chứ chống cự làm gì ), chẳng qua em thấy sự việc diễn ra nhanh quá nên cảnh giác thôi.
    Công nhận là em cũng thấy rất lạ khi anh ấy chưa hiểu nhiều về mình mà đã nói yêu rất dễ dàng .
  7. MrMjtDac

MrMjtDac Thành viên mới

Nhanh nhỉ! [​IMG]
    Ngày xưa mình mất tới mấy tháng mới được ôm, hôn. [​IMG]
  8. hoangha0339

hoangha0339 Thành viên mới

chỉ có một câu :Bác này họ Sở tên Khanh, bỏ của mà chạy lấy người
  9. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Ôi zời ơi ... Tình yêu nó giống như núi lửa vậy ... còn ôm hôn là cảm xúc được sinh ra - có thể ví như nham thạch ... giờ nham thạch nó fọt ra, mà các cô ép, cấm, nạt nộ ko cho nó trào ra ... thì bố nó cũng ko chịu được, bảo sao zai nó ko vui, bảo sao zai nó ko cáu bẳn ...
    .
    Tình yêu nó ko cần thiết fải đi liền với nhắn tin nhiều ... cũng như việc mới quen nhau thì chẳng ai cấm được zai cái quyền yêu cô ngay ... Còn các cô nghĩ nó chưa fải là tình yêu, còn nghi ngờ tình cảm ... thì nói thẳng thắn ra với zai là em chưa tin tưởng ... chứ các cô cứ ù lì ko nói gì, lại chấp nhận lời yêu của zai rồi thì bây giờ có quyền gì để trách mấy hành động ôm hôn của nó, hả ?
    .
    Còn ai ở đây nghĩ / bảo cứ zai nào yêu nhanh và thik ôm hôn là sở khanh thì tớ thay mặt các zai đấy kịch liệt fản đối - hông nên vu oan khi chưa có bằng chứng xác thực
  10. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Vàng: Có.