1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Bán] Máy đo an toàn thực phẩm - Máy đo Nitrat nhập khẩu từ Nga

Chủ đề trong 'Thị trường Hải Phòng' bởi mrtuanhp88, 11/11/2015.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mrtuanhp88

mrtuanhp88 Thành viên rất tích cực

[Bán] Máy đo dư lượng Nitrat trong thực phẩm tại Hải Phòng Xin cho em 2 phút quảng cáo ạ :D <======

Chào các anh chị em !
    Em đến từ website
    www.HaiPhongTalk.com

Chắc mọi người biết nhiều tài năng trẻ đã không may mắc phải căn bệnh hiểm nghèo này như ca sỹ Wanbi Tuấn Anh, người mẫu Duy Nhân ... và mới đây nhất là rocker Trần Lập.

(Em xin chụp lại màn hình từ bài báo này : http://soha.vn/xa-hoi/ban-tay-run-r...song-cua-bo-truong-phat-20151107072405809.htm)

Chắc mọi người biết nhiều người đã ra đi mãi mãi cùng căn bệnh này chỉ mới ở cái tuổi 30 và nhiều người trẻ hơn thế. (Tỉ lệ người trẻ mắc bệnh ngày càng tăng)

Bệnh ung thư rất nguy hiểm, tàn ác - làm thiệt hại về kinh tế và thậm chí còn cướp đi tính mạng người bệnh.
    Nó không chừa 1 ai, người già hay trẻ, người giàu hay nghèo, quan chức hay người thất nghiệp.

VẬY ĐÂU LÀ NGUYÊN NHÂN DẪN ĐẾN BỆNH NÀY ?

Có rất nhiều nguyên nhân gây ung thư, nhưng nguyên nhân chính nhất chính là do ăn uống. Có 1 phóng sự đã làm rõ hơn vấn đề này trong chương trình Cuộc chiến Ung Thư (VTC) mang tên "Bệnh từ miệng" , mời các bạn xem qua :

Cũng dễ hiểu thôi, không chỉ mình tôi mà tôi biết các bạn cũng bất an hơn bao giờ hết khi mà thực trạng kinh doanh vô lương tâm, bất chất của các tiểu thương, các cơ sở kinh doanh thực phẩm.

Họ vì lợi nhuận, vì tiền mà cho chúng ta ăn bao nhiêu thực phẩm bẩn nhập lậu từ láng giềng, bao nhiêu thực phẩm có tẩm ướp các loại hóa chất độc hại đã bị cấm sử dụng ? ...

UNG THƯ CÓ THỂ PHÒNG ĐƯỢC. - VẬY LÀM SAO ĐỂ PHÒNG TRÁNH ?

Chúng ta nên phòng bệnh, 1 trong những cách phòng là sử dụng những thực phẩm an toàn cho gia đình.

Vì sức khỏe của chính bản thân bạn. Vì tương lai sức khỏe của các con bạn.
    Vì sức khỏe của tất cả mọi người trong gia đình.

Tư vấn - đặt hàng - giải đáp thắc mắc : O986.O6O.260 (Tuấn sn 88)
    Lần cập nhật cuối: 01/02/2016
    By_your_sidegacuc thích bài này.
  2. mrtuanhp88

Hướng dẫn sử dụng & Hình ảnh đo thử tại nhà khách hàng đây các bác ạ :)

Lần cập nhật cuối: 24/12/2015
    By_your_side thích bài này.
  3. greatlife

greatlife Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cái này thấy chị ở cơ quan mình cũng mua, cũng loại của Nga. Cơ mà thấy những hơn 4 triệu mà chỉ kiểm trả được mỗi một loại chất độc, còn rất nhiều những chất độc khác thì sao?
    By_your_sidegacuc thích bài này.
  4. mrtuanhp88

Chào bác !

Thắc mắc của bác rất hay. Rất vui vì bác đã biết đến sản phẩm và còn có đồng nghiệp cũng từng sử dụng sản phẩm này ạ.

Ngày nay chúng ta sẵn sàng mua những smartphone, thiết bị giải trí vài triệu đến hàng chục triệu, chỉ với 4.5tr cho 1 sản phẩm vì tương lai sức khỏe cho cả gia đình, cho chính chúng ta, cho con cái chúng ta, em không nghĩ là quá khó để mua ạ :D

Ngoài ra, máy sử dụng với độ bền khoảng 7 - 8 năm mới có sai số và phải hiệu chỉnh.
    Nếu chia 4.5 triệu cho 7 năm, tính ra mỗi ngày cả gia đình chỉ bỏ ra chưa đến 2000đ (không bằng cốc trà đá) để kiểm tra thực phẩm mình ăn vào.

Em xin cung cấp thêm 1 số thông tin như sau để bác tham khảo thêm nhé :D

Theo bộ NN&PT NT Việt Nam: Rau, củ, quả, thực phẩm an toàn phải thỏa mãn 4 tiêu chí ở mức quy định gồm :
    1. Dư lượng Nitrat
    2. Dư lượng thuốc trừ sâu, bảo vệ thực vật
    3. Dư lượng kim loại nặng
    4. Vi sinh vật, kí sinh trùng gây bệnh

Khắc phục tiêu chí (2 ) và (4) bằng cách rửa sạch dưới vòi nước mạnh, gọt vỏ và nấu chín, đun sôi. Tiêu chí (3) trong thực phẩm chưa phải là vấn đề phổ biến và nhức nhối ở Việt Nam.

Riêng tiêu chí (1) không thể khắc phục bằng cách rửa sạch, gọt vỏ hoặc nấu chín, đun sôi được vì Nitrat có trong tế bào thực phẩm.
    (Chúng ta không thể loại bỏ được mà chỉ phát hiện dư lượng vượt ngưỡng, hoặc loại bỏ đi không ăn, hoặc ăn theo cách chia nhỏ ra với lượng phù hợp cho phép)

Dư lượng Nitrat vượt ngưỡng RẤT nguy hiểm, bởi thế cho nên ngay chính bệnh viện K, mặt sau của sổ khám bệnh, họ cũng in thêm thông tin khuyến cáo về tác hại của dư lượng Nitrat như thế nào ạ.

Em gửi kèm ảnh chụp bác xem thử ạ :D

mặt trước

mặt sau

Nếu bác quan tâm, xin cho em 1 cái hẹn để em có cơ hội được demo và tư vấn thêm cho bác nhé.
    Chúc bác 1 ngày tốt lành ;)
    By_your_side thích bài này.
  5. lovelily

lovelily Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

6. Babeanhp

Babeanhp Thành viên quen thuộc

úp
  7. gacuc

gacuc Thành viên gắn bó với ttvnol.com

úp
  8. Color0fLife

Color0fLife Thành viên gắn bó với ttvnol.com

up
  9. alphavn123

alphavn123 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

1.
    mrtuanhp88 thích bài này.
  10. greatlife

greatlife Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cảm ơn bác vì những thông tin hữu ích trên! Em sẽ xem xét vấn đề bác gợi ý, cảm ơn bác!
    By_your_sidemrtuanhp88 thích bài này.