1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng Mod của chúng ta : LinhEvil: Người lữ hành cô đơn

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi hoankiem, 28/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hailua_dichat

hailua_dichat Thành viên mới

Tớ cũng thấy đáng nể cô gái trẻ mới 24T này , Khâm phục , khâm phục!!!
    ngoài ra tớ cũng ao ước có dịp được gặp MOD , để nâng niu bàn tay cổ coi Chữ Nhứt trên bàn tay nó ra làm sao cà!!!,
    quả là Văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình , hổng biết đất trời có run rủi cho 1 cơ hội nào chăng?!
  2. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Bác L.E làm cả nhà thơm lây!
    Nào, mừng cho những bước chân lãng du đã được lưu dấu lại!
  3. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Bác L.E làm cả nhà thơm lây!
    Nào, mừng cho những bước chân lãng du đã được lưu dấu lại!
  4. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Bàn tay chữ nhất là bàn tay của lảnh tụ đấy bác GPS à !! người bình thường đường chỉ tay loằng ngoằn nào là gia đạo ,hoc vấn, sức khoẻ các kiểu còn bàn tay chữ nhất là các đường chỉ tay gôp vào chung và thẳng tắp . Bác Hồ chúng ta có bàn tay chữ nhất đấy . Người xem chỉ tay giỏi nhất ở Việt nam cũng chỉ thốt lên rằng cả đời cũng chỉ được 2 lần thấy bàn tay chữ nhất
    Còn với cô mod này ấn tượng với vespalangbat bởi cô ta hiểu về rượu như vespalangbat rành các đời xe scooter Cũng bởi thế mà chai rượu này vespalangbat không uống ..!!! Nếu mod có kinh lý vào Nam thì gã langbat này để mod khui chai Gin Bombay Saphire này . Xin chúc mừng !! Đúng là box du lịch sản sinh toàn nữ tướng!!
  5. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Bàn tay chữ nhất là bàn tay của lảnh tụ đấy bác GPS à !! người bình thường đường chỉ tay loằng ngoằn nào là gia đạo ,hoc vấn, sức khoẻ các kiểu còn bàn tay chữ nhất là các đường chỉ tay gôp vào chung và thẳng tắp . Bác Hồ chúng ta có bàn tay chữ nhất đấy . Người xem chỉ tay giỏi nhất ở Việt nam cũng chỉ thốt lên rằng cả đời cũng chỉ được 2 lần thấy bàn tay chữ nhất
    Còn với cô mod này ấn tượng với vespalangbat bởi cô ta hiểu về rượu như vespalangbat rành các đời xe scooter Cũng bởi thế mà chai rượu này vespalangbat không uống ..!!! Nếu mod có kinh lý vào Nam thì gã langbat này để mod khui chai Gin Bombay Saphire này . Xin chúc mừng !! Đúng là box du lịch sản sinh toàn nữ tướng!!
  6. claymore

claymore Thành viên mới

có nói quá khi mà nói bàn tay chữ nhất là của lảnh tụ không nhĩ
    ba em hai tay đều là chữ nhất ,ba nói ai có bàn tay chữ nhất thì thiên hướng theo nghề y và ba em cũng vậy !
    còn claymore này thì chỉ được bàn tay phải là chữ nhất nhưng chả thấy sao đâu cả
    hơi bị lạc đề rồi ! sorry nhé
    tay anh GPS có chữ nhất không nhỉ ?
  7. claymore

claymore Thành viên mới

có nói quá khi mà nói bàn tay chữ nhất là của lảnh tụ không nhĩ
    ba em hai tay đều là chữ nhất ,ba nói ai có bàn tay chữ nhất thì thiên hướng theo nghề y và ba em cũng vậy !
    còn claymore này thì chỉ được bàn tay phải là chữ nhất nhưng chả thấy sao đâu cả
    hơi bị lạc đề rồi ! sorry nhé
    tay anh GPS có chữ nhất không nhỉ ?
  8. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

He he thật là ngại quá, cám ơn các bác đã có lời động viên và cám ơn bạn HK đã lôi cái link về. Để em hì hục vào có mấy nhời vậy nhé, Chắc các bác đọc bài viết trên đây đều dễ nhận ra nó là sự tổng kết các bài viết của em trong topic " Đi chết - a place for your emotion sometime", những cảm xúc xuống dòng nhiều khi cũng chỉ là tâm sự rất bồng bột vu vơ nhưng người viết đã đưa nó lên mặt báo thì kể cũng hơi .... serious.
    Xin cho LinhEvil sửa chữa mấy thông tin nhé
    1. Em chưa đi Áo bao giờ và chỉ đi được chừng 12 nước thôi, chưa được trên 15 nước như thế
    2, Tên thật không phải Nguyễn Thuỳ Linh, các bác cứ gọi em là LE được rồi nhưng tên em kô phaỉ thế he he
    3. Em về VN lâu rồi, về từ tết cơ, bây giờ đang đi làm ở HN rồi
    4. Em cũng không thích Paulo hì hì nhưng dù sao ông ấy cũng chí lí khi nói rằng Roads are made to be traveled
    Khi nào nhất định mời cả nhà đi nhậu sờ chân sờ tay nhau vô tư,

Được LinhEvil sửa chữa / chuyển vào 21:56 ngày 28/06/2005
  9. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

He he thật là ngại quá, cám ơn các bác đã có lời động viên và cám ơn bạn HK đã lôi cái link về. Để em hì hục vào có mấy nhời vậy nhé, Chắc các bác đọc bài viết trên đây đều dễ nhận ra nó là sự tổng kết các bài viết của em trong topic " Đi chết - a place for your emotion sometime", những cảm xúc xuống dòng nhiều khi cũng chỉ là tâm sự rất bồng bột vu vơ nhưng người viết đã đưa nó lên mặt báo thì kể cũng hơi .... serious.
    Xin cho LinhEvil sửa chữa mấy thông tin nhé
    1. Em chưa đi Áo bao giờ và chỉ đi được chừng 12 nước thôi, chưa được trên 15 nước như thế
    2, Tên thật không phải Nguyễn Thuỳ Linh, các bác cứ gọi em là LE được rồi nhưng tên em kô phaỉ thế he he
    3. Em về VN lâu rồi, về từ tết cơ, bây giờ đang đi làm ở HN rồi
    4. Em cũng không thích Paulo hì hì nhưng dù sao ông ấy cũng chí lí khi nói rằng Roads are made to be traveled
    Khi nào nhất định mời cả nhà đi nhậu sờ chân sờ tay nhau vô tư,

Được LinhEvil sửa chữa / chuyển vào 21:56 ngày 28/06/2005
  10. gps

gps Thành viên rất tích cực

Cách đây hơn năm, bác Netwalker không hiểu sao lại trút bầu tâm sự trong cái chủ đề [topic]261584[/topic] rằng thì là số bác ấy long đong rồi đổ riệt cho cái nốt ruồi dưới chân. Sau cái tiết lộ động trời ấy của bác Net, các thành viên của TTVN đặc biệt là những người hay lượn lờ bên box Du lịch, tuột giày cởi tất săm soi và hy vọng. Biết đâu mình lại cũng có số sướng được đi nhiều như bác Net. Nhỡ không có thì lại có cớ đổ thừa, tại cái số của tớ nó thế, nếu không thì tớ sẽ đi bốn biển năm châu mua voi về nấu nước xáo. Cả với những người mà máu xê dịch luôn chảy trong huyết quản như Cô Toet mà cũng đánh tiếng thẽ thọt rằng "Tớ cũng có nốt ruồi cực xinh ở gót chân". Rồi cô songnuoc "cũng có được một cái mờ mờ". Hưởng ứng phong trào nốt ruồi, em cũng tham gia ở đây ngay đầu trang:
    http://www.ttvnol.com/f_233/261584/trang-15.ttvn
    Hết nốt ruồi ở chân, nay lại đến phong trào chỉ tay. May mà cũng chỉ chân với tay chứ không phải xương cùng rồi răng khôn như cụ trang Quỳnh thì sẽ báo hại nhiều người phải chổng mông ngoác miệng.
    Em vẫn chưa hiểu tay chữ nhất là tay thế nào, bác claymore phải giải thích cặn kẽ thêm tí nữa, nếu có hình minh hoạ thì càng tốt, chứ bác hỏi em thế thì khác nào tịch thu máy GPS của em, bịt mắt, chở vào rừng rồi hỏi toạ độ thì em xin chịu chết ạ.
    Được gps sửa chữa / chuyển vào 22:00 ngày 28/06/2005