1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Chúc mừng Mod của chúng ta : LinhEvil: Người lữ hành cô đơn

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi hoankiem, 28/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gps

gps Thành viên rất tích cực

Cách đây hơn năm, bác Netwalker không hiểu sao lại trút bầu tâm sự trong cái chủ đề [topic]261584[/topic] rằng thì là số bác ấy long đong rồi đổ riệt cho cái nốt ruồi dưới chân. Sau cái tiết lộ động trời ấy của bác Net, các thành viên của TTVN đặc biệt là những người hay lượn lờ bên box Du lịch, tuột giày cởi tất săm soi và hy vọng. Biết đâu mình lại cũng có số sướng được đi nhiều như bác Net. Nhỡ không có thì lại có cớ đổ thừa, tại cái số của tớ nó thế, nếu không thì tớ sẽ đi bốn biển năm châu mua voi về nấu nước xáo. Cả với những người mà máu xê dịch luôn chảy trong huyết quản như Cô Toet mà cũng đánh tiếng thẽ thọt rằng "Tớ cũng có nốt ruồi cực xinh ở gót chân". Rồi cô songnuoc "cũng có được một cái mờ mờ". Hưởng ứng phong trào nốt ruồi, em cũng tham gia ở đây ngay đầu trang:
    http://www.ttvnol.com/f_233/261584/trang-15.ttvn
    Hết nốt ruồi ở chân, nay lại đến phong trào chỉ tay. May mà cũng chỉ chân với tay chứ không phải xương cùng rồi răng khôn như cụ trang Quỳnh thì sẽ báo hại nhiều người phải chổng mông ngoác miệng.
    Em vẫn chưa hiểu tay chữ nhất là tay thế nào, bác claymore phải giải thích cặn kẽ thêm tí nữa, nếu có hình minh hoạ thì càng tốt, chứ bác hỏi em thế thì khác nào tịch thu máy GPS của em, bịt mắt, chở vào rừng rồi hỏi toạ độ thì em xin chịu chết ạ.
    Được gps sửa chữa / chuyển vào 22:00 ngày 28/06/2005
  2. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Sao vespalangbat nghi cái vụ này do bác Hoankiem đạo diễn và cung cấp thông tin cho báo quá
    Đúng là dân GPS có khác các bác xác định toạ độ nhanh và đổ bộ ào ào làm cô Mod mới hơi e thẹn phải chữa bài
    Này mìn lay..mo không biết nịnh phụ nữ chút nào à ..!!?? vài hôm đi Lào anh xét tay cậu không có chữ nhất ..anh chặt tay đấy nhé sẵn cái xà gạc mua từ chuyến Bình phước chưa vấy .. chút máu me nào
  3. vespalangbat

vespalangbat Thành viên mới

Sao vespalangbat nghi cái vụ này do bác Hoankiem đạo diễn và cung cấp thông tin cho báo quá
    Đúng là dân GPS có khác các bác xác định toạ độ nhanh và đổ bộ ào ào làm cô Mod mới hơi e thẹn phải chữa bài
    Này mìn lay..mo không biết nịnh phụ nữ chút nào à ..!!?? vài hôm đi Lào anh xét tay cậu không có chữ nhất ..anh chặt tay đấy nhé sẵn cái xà gạc mua từ chuyến Bình phước chưa vấy .. chút máu me nào
  4. gps

Cái vụ thông tin báo chí thì em nghi bác Gà, bằng chứng nè. Cái vụ Cà Mau rồi sau đó một số báo khác trong đó có Tuổi Trẻ đăng tin em nghi có bàn tay nội gián, vì có một số chuyện nội bộ cũng bị bật mí nữa. Bác Gà khai mau
  5. gps

Cái vụ thông tin báo chí thì em nghi bác Gà, bằng chứng nè. Cái vụ Cà Mau rồi sau đó một số báo khác trong đó có Tuổi Trẻ đăng tin em nghi có bàn tay nội gián, vì có một số chuyện nội bộ cũng bị bật mí nữa. Bác Gà khai mau
  6. hailua_dichat

hailua_dichat Thành viên mới

Dạ , E cũng đang bực cái ....mình như bác đây!
    đang tràn trề hy vọng có dịp được cầm bàn tay MOD trẻ tuổi nhà ta , thì chú Mìn lại nhảy vô nói những gì là lãnh tụ với lãnh đạo , khiến MOD phải lặng lẽ xóa bớt bài víêt của đi , lần sau mà nói năng không biết ý tứ trước sau , tớ là tớ cho người Băng keo cậu lại đó nha Mìn
    @LinhEvil , nhưng dù sao thì bàn tay của MOD vẫn là tay búp măng và có chữ nhứt đúng không?!
  7. hailua_dichat

hailua_dichat Thành viên mới

Dạ , E cũng đang bực cái ....mình như bác đây!
    đang tràn trề hy vọng có dịp được cầm bàn tay MOD trẻ tuổi nhà ta , thì chú Mìn lại nhảy vô nói những gì là lãnh tụ với lãnh đạo , khiến MOD phải lặng lẽ xóa bớt bài víêt của đi , lần sau mà nói năng không biết ý tứ trước sau , tớ là tớ cho người Băng keo cậu lại đó nha Mìn
    @LinhEvil , nhưng dù sao thì bàn tay của MOD vẫn là tay búp măng và có chữ nhứt đúng không?!
  8. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Hix các bác cứ trêu em, em sửa bài reply của em không phải để xoá thông tin mà để add thêm thông tin vào đấy chứ.
    Để em giải thích về cái tay chứ nhất nhé, hix cũng chẳng có gì đặc biệt đâu, tay người bình thường thì cái đường tình hay hếch lên hếch xuống còn 1 số tay thì cái đường tình tang nó chạy 1 mạch từ bên này sang bên kia, cắt đứt cái lòng bàn tay thành 2 nửa rõ mồn một. Thiên hạ có người bảo tay đấy thì tình cảm long đong lận đận chứ có gì hay, người lại bảo tay thế là lẳng lơ, có bác ý kiến là như vậy có tài y dược... em thì thấy u em bảo tay thế thì hay đi đây đi đó, điển hình là bị ông bà già đá đi đá lại từ bé nên nhận xằng thế.
    Tay em là tay búp chuối hột chứ búp măng gì lại còn bị gà bới, tìm cả ngày không thấy đường sống đâu, tìm thấy thì thấy nó ngắn tủn. bới nát quá nên bới ra thành ngôi sao thế mới " thật tình cờ và thật bất ngờ".
    Đấy chuyện tay chân là thế, em đi làm đã xoin hầu chuyện các bác sau
  9. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Hix các bác cứ trêu em, em sửa bài reply của em không phải để xoá thông tin mà để add thêm thông tin vào đấy chứ.
    Để em giải thích về cái tay chứ nhất nhé, hix cũng chẳng có gì đặc biệt đâu, tay người bình thường thì cái đường tình hay hếch lên hếch xuống còn 1 số tay thì cái đường tình tang nó chạy 1 mạch từ bên này sang bên kia, cắt đứt cái lòng bàn tay thành 2 nửa rõ mồn một. Thiên hạ có người bảo tay đấy thì tình cảm long đong lận đận chứ có gì hay, người lại bảo tay thế là lẳng lơ, có bác ý kiến là như vậy có tài y dược... em thì thấy u em bảo tay thế thì hay đi đây đi đó, điển hình là bị ông bà già đá đi đá lại từ bé nên nhận xằng thế.
    Tay em là tay búp chuối hột chứ búp măng gì lại còn bị gà bới, tìm cả ngày không thấy đường sống đâu, tìm thấy thì thấy nó ngắn tủn. bới nát quá nên bới ra thành ngôi sao thế mới " thật tình cờ và thật bất ngờ".
    Đấy chuyện tay chân là thế, em đi làm đã xoin hầu chuyện các bác sau
  10. claymore

claymore Thành viên mới

ối thôi thôi bác Vespalangbat để cái tay cho em cầm GPS mà tìm chấm
    dạ tay chữ nhất thì nó như dzậy ạ
    không up được ! thôi dành bị chặt vậy
    Được claymore sửa chữa / chuyển vào 23:05 ngày 29/06/2005